Research

kukutia

Member
Sep 26, 2016
24
45
Habarin wana jukwaa am conducting a research on the effectiveness of the commission of human rights and good governance towards protecting human rights in tanzania ...plz naomben mnisaidie material

Sent using Jamii Forums mobile app
 

rolla

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
2,182
2,000
Habarin wana jukwaa am conducting a research on the effectiveness of the commission of human rights and good governance towards protecting human rights in tanzania ...plz naomben mnisaidie material

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe ndo unafanya research sio sisi. Sisi utuletee findings....hakuna material research...material anayo researcher mwenyewe kutegemeana na scope ya study take, objectives + design..tofauti na hapo wewe unatafta cheti nothing more

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom