Hahahah hizo sentence za mwisho nimecheka sana mkuuNa kwa sasa kwa huyu Magu hakuna msomi anayekohoa. Yale makongamano ya kitaaluma ya kukosoa mwenendo wa serikali na kuonyesha njia sahihi yameyeyuka. SI UDSM bali vyuo vikuu vyote maprofesa na wasomi wengine wamejificha chini ya meza. Hakuna anayeinua kichwa mbele ya Mzee wa chato, a.k.a Mzee wa push ups, Mzee wa makinikia na chama chake cha makinikia.
Mlimani ipo!Sepp Blatter alikuwa Raisi wa FIFA aliyesoma UNIVERSITY OF LAUSSANE-SWITZERLAND,chuo chenye heshima duniani.Ila alikumbwa na kashfa ya ufisadi mkubwa ndani ya Fifa miaka michache iliyopita,kwahiyo darasani kwake au chuoni aliposoma wakatokea kuwepo mafisadi wa baadae tukitolee macho chuo?,kuna chuo chenye kozi ya ufisadi?.. Dah JF imekuwaje sasa hivi?
Unaweza kutenganisha mfumo na UDSM?Watu wanaongelea mfumo wewe unaangalia chuo ...unauelewa mfumo deeply kiasi gani?
"ENRANCE" ndio nini mkuu....hii ni terminology mpya kabisa...Haya bhana wasomi wa UDSM kwa vocabulary mpo vizuri.Mzumbe ni zao la UDSM..huwezi kifananisha Ud na mzumbe...mzumbe ni chuo cha uongozi tu...UD ni chuo kikuuu cha TANZANIA. unaongea pumba wewe. Vilaza woote wanaogopa kwenda MLIMANI SABABU KWANZA ENRANCE YAKE IKO JUU..waliofeli feli ndio.wanakwenda huko kwingine
Sent using Jamii Forums mobile app
Tuache kuponda taasisi kutokana na makosa ya mtu, tamaa ni tabia ya mtu sio chuo ndio kinachomfundisha...Katika miaka ya 80 chuo kikuu Dsm kikijulikana kama Mlimani kilidharauliwa sana na wasomi wa IDM- Mzumbe, wakati sikuweza kupata sababu ya University kudharauliwa na hiyo taasisi ya Morogoro...........
Kwahiyo mlimani hawatilii mkazo elimu ya uongozi?!! Hapo bado ufisadi wa mlimani city........plus degree za gambo!Mzumbe ni zao la UDSM..huwezi kifananisha Ud na mzumbe...mzumbe ni chuo cha uongozi tu...UD ni chuo kikuuu cha TANZANIA. unaongea pumba wewe. Vilaza woote wanaogopa kwenda MLIMANI SABABU KWANZA ENRANCE YAKE IKO JUU..waliofeli feli ndio.wanakwenda huko kwingine
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndio hao wanaotuzalishia majanga kila uchao!Taja maprofesaor wa vyuo vingine vya ndani!! Ishu ni kwamba, hamna, maprofesaor wengi kama sio wote wale waliopata uprofesa ndani ya mchi wamepatia Udsm.
Na ndo maana huitaji kuilaumu UDSM wakati ni zao la mfumo. Tatizo lote hapa lilikuwa ni mkakati uliokuwa umewekwa na serikali katika kulinyonya taifa. Kimsingi ni lazima uwatafute wasomi ili wawe upande wako ndo utaweza kufanikiwa kwani watakulinda. Mfumo wa serikali zilizopita ulikuwa tatizo sana, wasomi unaweza kuwatengeneza wakawa wazalendo na pia unaweza kuwatengeneza wakawa wahujumu pale utakapowahusisha katika dili feki kwa minajiri ya kuwatunuku vyeo, hisani n.k ..Mfumo wa kiutawala ni tatizo kubwa sana na usisahau status ya UDSM kama "state University". Unatenganishaje state university na serikali kuu?
wezi na mafisadi wote wamesoma UDSM, Akina muhongo, Tibaijuka, Mruma, Na saiz mkandara hadi nahisi kuna kozi ya jinsi ya kuwa Fisadi paleKatika miaka ya 80 chuo kikuu Dsm kikijulikana kama Mlimani kilidharauliwa sana na wasomi wa IDM- Mzumbe, wakati sikuweza kupata sababu ya University kudharauliwa na hiyo taasisi ya Morogoro. Lakini baada ya mwana udsm Prof Lipumba kuzua sintofahamu huko siasani na baadaye figisu za kina Muhongo nk achilia mbali kina Prof Tibaijuka ndiposa najiuliza sababu za udsm kupondwa na IDM nyakati zile AU haya ndio matunda yake?! Je, wasomi wa udsm wanapungukiwa na nini mbona maprofesa wanaoleta majanga ni wa mlimani tu?!!! Ahsante.
Katika miaka ya 80 chuo kikuu Dsm kikijulikana kama Mlimani kilidharauliwa sana na wasomi wa IDM- Mzumbe, wakati sikuweza kupata sababu ya University kudharauliwa na hiyo taasisi ya Morogoro. Lakini baada ya mwana udsm Prof Lipumba kuzua sintofahamu huko siasani na baadaye figisu za kina Muhongo nk achilia mbali kina Prof Tibaijuka ndiposa najiuliza sababu za udsm kupondwa na IDM nyakati zile AU haya ndio matunda yake?! Je, wasomi wa udsm wanapungukiwa na nini mbona maprofesa wanaoleta majanga ni wa mlimani tu?!!! Ahsante.