Renatus Mkinga live ITV, malumbano ya hoja


DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Anasema yeye na akina kisumo,butiku,warioba ni ccm asili wengine WACHUMIA TUMBO.
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
Mwanaharakati mashahuri ambaye amejizolea sifa kwa kuikalia kooni serikali,leo amejishusha heshima kwa kujitambulisha kuwa yeye ni gamba na amevai shati green.Anaonakana live ktk marumbano ya hoja ITV.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Anasema nyerere na karume walisaini hati ya muungano,IPO WAPI?
 
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
1,239
Likes
4
Points
0
M

Mkekuu

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
1,239 4 0
Mcheki itv, amejitambulisha mwenyewe kuwa yeye ni sisiem damu ile ya asili,na ndiyo maana anaonekana kavaa shati la kijani.
 
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,184
Likes
7,593
Points
280
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,184 7,593 280
kumbuka ndani ya magamba kuna watu wachache ambao ni safi!!sidhani kwa kusema hivyo amejishusha heshima!!
 
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
2,821
Likes
12
Points
135
PISTO LERO

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
2,821 12 135
Mcheki itv, amejitambulisha mwenyewe kuwa yeye ni sisiem damu ile ya asili,na ndiyo maana anaonekana kavaa shati la kijani.
simwelewi kabisa sijui anataka kusema nini
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,621
Likes
12
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,621 12 0
Mkinga bana kawataja CCM wenzake asili kama akina Sitta, Mwakyembe.
 
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
1,977
Likes
49
Points
145
Gwankaja Gwakilingo

Gwankaja Gwakilingo

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
1,977 49 145
kumbuka ndani ya magamba kuna watu wachache ambao ni safi!!sidhani kwa kusema hivyo amejishusha heshima!!
uko sahihi sana Comrade huyu bwana yupo kwa magamba lakini ni mtu pekee ukimtoa Deo Filikunjombe ambae hasiti kukisema chama chake hata Dr Lweitama alijitambulisha kwamba yeye ni ccm mfu je? waweza kumvalue kwamba dr lweitama kajishushia heshima?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,224
Likes
4,007
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,224 4,007 280
Kwani unashangaa nini? Mbona hata Dr.Lwaitama ni CCM memba ijapo anaichana mwanzo mwisho?mbona Mzee Sabodo anadai yeye ni kada wa Tanu na CCM na bado anaichana CCM?

Mbona Filikunjombe anaichana CCM na yy ni mwanachama wao?Tafakari,chukua hatua.
 
M

Mringo

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2010
Messages
304
Likes
16
Points
35
M

Mringo

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2010
304 16 35

Shujaa aliyepotea kwa muda na kurejea kwa staili ya kushangaza
 
S

sweke 34

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
694
Likes
6
Points
0
S

sweke 34

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
694 6 0
anasema maaskofu na watu wengine wamepotosha kuhusu oic...anasema ni kitu kizuri(kuna misaada kibao)...eti waziri membe anaweza kuwaombea wazanzibari kujiunga na oic kwa sababu wanatimiza masharti ya kujiunga na oic(kuwa na population ya zaidi ya 60% waislam)...dah naona leo ntalala mapema sana...!
 
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
738
Likes
14
Points
35
Mzalendo Mkuu

Mzalendo Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
738 14 35
Issue siyo kuwa gamba, ila kuwa msafi na mzalendo wa kweli.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Mkinga ni matata,vp milioni mia ya voda kamaliza?
 
E

Escherichia Coli

Senior Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
100
Likes
1
Points
0
E

Escherichia Coli

Senior Member
Joined Jan 24, 2012
100 1 0
Ninachojua ni kuwa Mkinga siyo mmoja wa wezi wa mali zetu,haki ya kuwa mwanachama wa chama chochote ni ya kikatiba!!Chama tawala kikibaki na wezi tu,nchi haitakalika tena.
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
anasema maaskofu na watu wengine wamepotosha kuhusu oic...anasema ni kitu kizuri(kuna misaada kibao)...eti waziri membe anaweza kuwaombea wazanzibari kujiunga na oic kwa sababu wanatimiza masharti ya kujiunga na oic(kuwa na population ya zaidi ya 60% waislam)...dah naona leo ntalala mapema sana...!
Jamani hii akili ya kufikiria Misaada inatoka wapi? Je hawa wanaotupa misaada wao wanapewa na nani?

Huu ni Upuuzi wa hali ya juu hii misaada inatupumbaza sana, kama kiongozi yeyote anayekuja kwa malengo ya kutuletea misaada au kutuombea misaada apotelee huko hatufai huyo.
 
mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
196
Likes
0
Points
0
mkibunga

mkibunga

Senior Member
Joined Nov 17, 2010
196 0 0
anasema maaskofu na watu wengine wamepotosha kuhusu oic...anasema ni kitu kizuri(kuna misaada kibao)...eti waziri membe anaweza kuwaombea wazanzibari kujiunga na oic kwa sababu wanatimiza masharti ya kujiunga na oic(kuwa na population ya zaidi ya 60% waislam)...dah naona leo ntalala mapema sana...!
mkinga ni yule tuliomjua aliyemshambulia lowassa leo anajiita ccm kweli njaa haina adabu labda ameanzisha biashara sasa amepewa jukumu la luitetea ccm kweli mkinga amekuwa mchumia tumbo
 
S

sweke 34

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
694
Likes
6
Points
0
S

sweke 34

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
694 6 0
Jamani hii akili ya kufikiria Misaada inatoka wapi? Je hawa wanaotupa misaada wao wanapewa na nani?

Huu ni Upuuzi wa hali ya juu hii misaada inatupumbaza sana, kama kiongozi yeyote anayekuja kwa malengo ya kutuletea misaada au kutuombea misaada apotelee huko hatufai huyo.
strange!leo ametoka kimagamba kweli maana vitu kama misaada siku zote huwa anavipinga kwa nguvu zote kwa sababu tuna rasirimali za kutosha...sijui akina nape wameshamshughulikia?
 
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
347
Likes
9
Points
35
S

Song'ito

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
347 9 35
nipo na jamaa fulani huku majuu ninaishi nae apartment moja, yeye ni raia wa togo!! na ananambia wao ni memba tangu 1997...lakini la ajabu hawajapata misaada yeyote isipokuwa wao wanahimizwa kuchangia nchi nyingine maskini zaidi yao... sidhani kama hiyo misaada tunayoisema ni kweli tutaipata... nina shaka!!
 
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
1,367
Likes
3
Points
135
Age
45
T

TEMILUGODA

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
1,367 3 135
Kwani unashangaa nini? Mbona hata Dr.Lwaitama ni CCM memba ijapo anaichana mwanzo mwisho?mbona Mzee Sabodo anadai yeye ni kada wa Tanu na CCM na bado anaichana CCM?

Mbona Filikunjombe anaichana CCM na yy ni mwanachama wao?Tafakari,chukua hatua.
Na haiwezekani mtu aliye hai kushabikia ccm maana ni lazima uwe na akili ya Maiti
 

Forum statistics

Threads 1,272,349
Members 489,924
Posts 30,448,232