DOKEZO Reli ya Mjini Dar iboreshwe, imetumika muda mrefu bila maboresho

DOKEZO Reli ya Mjini Dar iboreshwe, imetumika muda mrefu bila maboresho

  • Thread starter Thread starter Anonymous (6684)
  • Start date Start date
Hili ni dokezo maalum toka kwa mwananchi mtumiaji wa JF mwenye nia ya kuusaidia umma kuwa na taarifa 'maalum'
A

Anonymous

Guest
Nina ushauri wangu kwa Serikali kuhusiana na barabara ya treni (Reli) ya kuzunguka hapa Mjini Dar es Salaam inatakiwa kufanyiwa marekebisho au maboresho kwani ni muda sasa sijaona ikifanyiwa maboresho na inaendelea kutumika kama kawaida.

Tusisubiri hadi majanga yatokee yatakayosababishwa na changamoto ya ubovu au uchakavu wa reli hiyo.
 
Back
Top Bottom