Rekebisheni haya ndio nitachangia harusi

Rekebisheni haya ndio nitachangia harusi

kidaganda

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2013
Posts
2,999
Reaction score
2,582
Nimebahatika kuwa kwenye kamati mbalimbali za harusi,sendoff na sherehe nyingine tofauti ambazo huitisha kamati..

Yanayofanyika kwenye hizi kamati kwa kweli ni biashara na kuonana wengine ni mazuzu.

Wengi wa wanakamati huja kwa lengo la kufanya biashara na si kusaidia sherehe kufanyika,utasikia chakula mpeni fulani,picha mpeni huyu mara mtu wa mapambo mimi namfahamu bei yake ni ndogo kumbe kuna percent wanapiga.

Kilichonikera hadi kuanzisha uzi huu ni juzi nilikuwa send off ya binti mmoja tumefahamiana na mchango ulikuwa ni laki moja huwezi amini aliyepewa tender ya vinywaji katunywesha vibia vidogo(nyonga ndogo) vi4... kwa akili ya kawaida tu bia ndogo 4*1500!=6000
Kweli hii ni halali??kuja kuuliza alipewa tender anaundugu na bi harusi mtarajiwa nikachoka kabisa.

Ukiachana na hilo mc wa sherehe mnaharibu sherehe za watu sio kila mtu anakuwa na hela za kutoa hapo mbele,mnakamua sana watu na kuaibishana kipuuzi ohh braza wenye tai toa elfu 10..ulinipa???

Mwisho namaliza hivi mnaopanga kunishirikisha kwenye sherehe zenu rekebisheni hizo kero mie ntachangia sababu mie pia ni mwana jamii mwenzenu.

Asanteni.
 
Unachangia 20000 unaambulia kipapatio cha kuku na vindizi viwili na kasoda, kudadadeki ipo siku nitadai Chanji yangu
 
Nyie mnawaza kula na kunywa tuu,gharama za ukumbi,MC/Music,Mapambo na zawadi kwa wanaharusi hamzioni?
 
Nyie mnawaza kula na kunywa tuu,gharama za ukumbi,MC/Music,Mapambo na zawadi kwa wanaharusi hamzioni?
Nini maana ya sherehe???ukinijibu


Ongezea na gharama hizi pia

Kuna ndg wa pande zote mbili huingia bila kuchangia umesahau lakini mambo huenda vizuri tu...
 
kwanini kila harus walalamikaji ni wanywaji wa pombe.

alafu harusi za pombe na madisco ni haramu kwa Mungu ndo maana mnapigwa sanah.

sisi Rastafarian atuchangiagi shereh za pombe
 
Mie nilishaachaga kuchangia michango kama ya harusi, sends off, kipaimara, birthday, mahafali na vitu vingine kama hivyo zamani sana. Ujinga mtupu huko
 
Pole sana...

Kama hutaki usichangie siyo lazima...

Harusi nyingi ndiyo zilivyo, hata utoe millioni, siku hiyo utakula sahani moja ya chakula...


Cc: mahondaw
 
Nimesahau title ya thread moja ililetwa humu kwamba jamaa aliandaa sherehe ya harusi hakuchangisha ila alichofanya aliandaa kadi za mualiko akiambatanisha na menu inayoelezea bei za vinywaji na vyakula unachagua unachohisi ni sahihi na unathibitisha ujio wako na malipo na ndicho utachopata siku hiyo
 
Nimebahatika kuwa kwenye kamati mbalimbali za harusi,sendoff na sherehe nyingine tofauti ambazo huitisha kamati..

Yanayofanyika kwenye hizi kamati kwa kweli ni biashara na kuonana wengine ni mazuzu.

Wengi wa wanakamati huja kwa lengo la kufanya biashara na si kusaidia sherehe kufanyika,utasikia chakula mpeni fulani,picha mpeni huyu mara mtu wa mapambo mimi namfahamu bei yake ni ndogo kumbe kuna percent wanapiga.

Kilichonikera hadi kuanzisha uzi huu ni juzi nilikuwa send off ya binti mmoja tumefahamiana na mchango ulikuwa ni laki moja huwezi amini aliyepewa tender ya vinywaji katunywesha vibia vidogo(nyonga ndogo) vi4... kwa akili ya kawaida tu bia ndogo 4*1500!=6000
Kweli hii ni halali??kuja kuuliza alipewa tender anaundugu na bi harusi mtarajiwa nikachoka kabisa.

Ukiachana na hilo mc wa sherehe mnaharibu sherehe za watu sio kila mtu anakuwa na hela za kutoa hapo mbele,mnakamua sana watu na kuaibishana kipuuzi ohh braza wenye tai toa elfu 10..ulinipa???

Mwisho namaliza hivi mnaopanga kunishirikisha kwenye sherehe zenu rekebisheni hizo kero mie ntachangia sababu mie pia ni mwana jamii mwenzenu.

Asanteni.
sio wore wanachanga wengine ni waalikwa tu laki yako inalipia wengine 40
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom