"Rejected by TCU , reason continuing student "

nyambe boy

Member
Apr 3, 2014
36
95
Asalaam ,Uzi huu ni mahususi kwa waombaji wa undergraduate wenye sifa zote tuliochaguliwa na vyuo mbalimbali lakini majina yetu hayakuthibitishwa na TCU kwa sababu database yao inaonesha sisi ni wanafunzi wa vyuo vikuu tayari & tunaendelea na masomo ili hali hatusomi chuo chochote ndio mwaka huu tumeomba nafasi za masomo.

Binasfi niliwahi kuomba chuo kupitia TCU miaka mitatu iliyopita na kuchaguliwa DIT Baeng in civil & building kutokana na matatizo ya kiafya sikuweza kwenda chuo yaan sikufuatilia tena post yangu. Sasabasi tujadiline namna ya kutetea nafasi zetu kwenye vyuo tulivyochaguliwa kwani tayari tumekwisha tumia muda na pesa kuomba nafasi hizi.


Nawakaribisha
kaka mkubwa tusaidie likn tuyaone majina vizuri
 

Nipe Andiko

Senior Member
Jan 20, 2017
133
250
Tembelea website ya Tcu kuna maelezo wametoa kwa wale AMBAO wanaply mara ya pili, huku waliwahi kuchaguliwa kujiunga na chuo previously ila hawakwenda
 

Nipe Andiko

Senior Member
Jan 20, 2017
133
250
Kuna form hii hapa utatakiwa kudownload uijaze na kuambatanisha na barua yako kutoka chuo ulichopangiwa mwanzoni
 

Attachments

  • File size
    82.3 KB
    Views
    27

sima salva official

JF-Expert Member
Jun 21, 2017
210
225
yaani kama mimi npo dar nmeomba pale chuoni nilipochaguliwa awali wamenipiga ka mpira wa danadana register anasema niende mwanza yaani cjaelewa hicho chuo yaan nimeenda tcu wakanambiia mpk barua ndio nijaze form yao cjajua ntafanyeje je naweza waripoti tcu ili wanasaidie
 

Nyatunyau

Senior Member
Jan 20, 2017
152
250
yaani kama mimi npo dar nmeomba pale chuoni nilipochaguliwa awali wamenipiga ka mpira wa danadana register anasema niende mwanza yaani cjaelewa hicho chuo yaan nimeenda tcu wakanambiia mpk barua ndio nijaze form yao cjajua ntafanyeje je naweza waripoti tcu ili wanasaidie
Tafuta namba ya admission officer wa chuo cha awali wape detailz zako &waambie wakutumie iyo barua kwa njia ya e mail then print wapelekee TCU ujaze fomu mm nimefanya hv hadi sasa nishaipat barua ya termination kwa njia ya e mail imebak kupeleka tcu
.Kwa ufafanuzi zaid ni PM
 

The CIA

JF-Expert Member
May 5, 2017
479
500
yaani kama mimi npo dar nmeomba pale chuoni nilipochaguliwa awali wamenipiga ka mpira wa danadana register anasema niende mwanza yaani cjaelewa hicho chuo yaan nimeenda tcu wakanambiia mpk barua ndio nijaze form yao cjajua ntafanyeje je naweza waripoti tcu ili wanasaidie
Hujaeleweka hata kidogo.

Kwa mwandiko wako na jinsi ulivyojieleza naona hata chuo kilichokuchagua kimekosea. Hujui kujieleza kibaya zaidi hueleweki.

Una three ya ngapi?
 

badali

JF-Expert Member
Mar 27, 2017
212
225
GPA ya 4.9 naweza kudahiliwa chuo cha Ardhi university na kupata? au nisiombe?
 

mandela2

Senior Member
Oct 3, 2017
100
225
Mwenye zile namba za ku confirm udom,zilizotolewa kwenye tangazo ,anitumie plz
 

Hichilema

JF-Expert Member
Sep 4, 2016
549
500
Unapaswa kwenda TCU fasta wakupe barua upeleke chuo waresolve issue yako mapema. Mashindwa kukutumia picha yenye hiyo official note on what to do
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom