Reginald Mengi on Nape: Muache Mungu afanye Kazi Yake

Reginald Mengi on Nape: Muache Mungu afanye Kazi Yake

Uwezekano wa kiongozi wa kitaifa mwenye akili finyu kama Nape kufikia umri wa uzee ni mdogo. Juzi juzi alisema kimya chake kina mshindo, kumbe mshindo wenyewe ni kuwatusi wazee.
Matawana: Umeuaaaa.Tena aliposti vidotidoti tu.Kweli mshindo mkuu umesikika!
 
Last edited by a moderator:
Naona amewapiga dongo wazee hasa wajumbe akina walioba mimi namuuliza kama huu ni muungano halali wapi katiba ya Tanganyika, mbona Zanzibar wanayo? mungu anajua miaka ya mtu kuishi anaweza akatangulia nape akawaacha wazee wanadunda kama kweli ccm wanania nzuri kwanini wasipendekeze selikali moja?
 
Nnape , amechanganyikiwa na taarifa za ugoni zilizotegwa na Mwigulu dhidi yake, atafutiwe washauri nasaha.
 
huyu jamaa bado anaugulia arushamonia akili yake bado imegubikwa na mrejesho wa kushindwa vibaya
Huyo Nape anakurupukaga kama katoka kwenye friji....
Yeye aonyeshe mkataba wake wakuishi hapa duniani alioandikiana na aliyemuumba.
 
Huyo alitakiwa awe anatunga nyimbo na mapambio kwa kuhamasisha, it's genetics siyo kuwa katibu mwenezi.
 
:bored:Tatizo lake anaongea kama printer"printer ikiwa inaprint,haijui ni nini kimeandikwa nadini yake!" naa, jamaa anatafakari baada ya kuongea,badala ya kuongea baada ya kutafakari"............"DOMO KAYA"
 
Back
Top Bottom