Reginald Mengi na vyombo vyake vya habari na makapi ya CCM kaingia cha kike

Reginald Mengi na vyombo vyake vya habari na makapi ya CCM kaingia cha kike

Haahaaaa! semeni yoooote usiku na mchana , kura ni kwa LOWASA the president .Tambua hilo. hatudanganyiki tena. ukiona mtu yupo ccm lazima anamatatizo.
 
Kwahiyo iliwaonekane kwako niwatu safi nimpaka waunge mkono CCM?

Kweli nibora mtu ufilisike kifedha, sihaba Mungu anaweza akakujalia ukahangaika ukapata nyingine. Ila unapofilisika ki itikadi kama wewe mleta uzi, nikama tayari umeshatutoka.
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.

Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake.

Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani?

Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli?

Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe?

Wamchague kwa lipi?

yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979

Mkuu TATA madiba,
Nimecheka sana sana,
Ngoja niseme tuu....maoni yangu binafsi yalio huru....Kati ya Vitu ambavyo huyo Mmiliki wa Vyombo Vya Habari amekuwa akivifanya ni Kutojulikana kwa watu kuhusu Hizo Misheni zake....ni kwa Siri Kubwa...hata wewe umegundua atajisikia Vibaya sana sana....Ok.Yeye ni Mfanyabiashara ila Pia anapenda Mabailiko....Kachoka na "LI CCM"
Mkuu itabidi Upuuzwe tuu kwani hamna Namna ya Kupata habari pengine motomoto ila kwa yeye...Mmemnyima Vitalu sasa mnategemea nini??
 
salamu hii ifike kwa mleta mada
medical-doctor-medicine-inject-injecting-injection-rde3440_low.jpg
 
mengi anajulikana miaka yote TV zake zinaegemea upinzani,akiona dalili si nzuri ndo hurudi upande wa ccm
 
Mwaka huu CCM lazima mtoke

Hahaha kweli ccm mnataptapa. Mnaweka picha ya kichwa cha Mengi kwenye kiwiliwili cha Lowasa? Hii picha imepigwa arusha jana wala mengi hakuwepo!
 
Mengi na Lowasa lao moja wote wauza madawa ya kulevya na mafisadi kwahiyo lazima wasaidiane tu.
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.

Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake.

Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani?

Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli?

Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe?

Wamchague kwa lipi?

yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979
Nilikuwa nawaeleza nimepiga kambi huku kwao na Magufuri amekalia kuti kavu nyie mnabisha mkiwa nyuma ya keyboard. Sasa leo mmejionea mafuriko ya tsunami Mwanza lilikokuwa tumaini kenu la mwisho. Ninyi pigeni kelele tu lakini kaburi lenu ni octoba .
 
Tazameni hii picha kwa makini saìna wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.

Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake.

Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani?

Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli?

Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe?

Wamchague kwa lipi?

yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979
mbona unalialia! We umujipangaje?
 
ule mtindo wa CCM itatawale milele kawambieni mama zenu watanzania wntaka mabadiriko CCM is dead
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.

Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake.

Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani?

Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli?

Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe?

Wamchague kwa lipi?

yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979
Msiweweseke Tulieni tuwapeni ganzi kwanza
 
Back
Top Bottom