Reginald Mengi na vyombo vyake vya habari na makapi ya CCM kaingia cha kike

Reginald Mengi na vyombo vyake vya habari na makapi ya CCM kaingia cha kike

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Posts
9,878
Reaction score
5,765
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.

Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake.

Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani?

Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli?

Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe?

Wamchague kwa lipi?

yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

IMG-20150816-WA0003.jpg
 
ushindwe na ulegee kifo cha ccm mwaka huu mtasema mengi mwishoni mtanyamaza
 
Naona leo unaweweseka bwana LIZABON mpaka unachagulia watu marafiki.

Lowassa ndio rais hata uweke propaganda gani humu
 
Hivi mtu against na ccm ni dhambi? Mbona mnataka kuigeuza ccm kama chama cha kikoloni kwamba yeyote asiyekikubali ni muhaini hayo mawazo yatawatoka lini? Hivi hamjui dunia imebadilika kwa sasa achana na mawazo ya kizamani hayatakusaidia kwa nyakati hizi. Hubiri sera zako wananchi wakusikilize na sio kuleta vitisho vya kipuuzi utadhani nchi ya baba ako
 
Mleta thread siamini kama anatumia kichwa kufikiri
 
Hivi hayo makapi mbona yanawapa shida sana kama kweli ni makapi? Inaonekana hata mnachoongea wenyewe hamkiamini. Mdomoni ni makapi lakini moyoni mnaugulia!
 
Tunawajua mission zao lakini zooote ni mission failed ..pesa hazitainunua Ikulu, pesa zitaenda benki na Ikulu wataenda watu safi na hasiye na makundi ya marafiki kama nyumbu
 
Tunawajua mission zao lakini zooote ni mission failed ..pesa hazitainunua Ikulu, pesa zitaenda benki na Ikulu wataenda watu safi na hasiye na makundi ya marafiki kama nyumbu

ahaaaaaa, magufuli naye msafi !!!!! ???
 
hivi unapo mtuhumu mengi kwamba anatoa malekezo kwa vyombo vyake una akili wewe?ITV walionesha historia ya magufuri zaidi ya mara mbili mi nimeiona kwenye tv.hebu waambie TBC ambayo ni ya walipa kodi kama watajaribu kuongea jema la lowasa kama hajafukuzwa mkurugezi wa TBC kama walivyomfanyia TIDO MHANDO.IF U THINK SMALL U GONA REMAIN SMALL 4 LIFE.
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.
Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake. Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani? Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli? Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe? Wamchague kwa lipi?yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979

Vyombo vya habar vya maana vyote vipo nyuma ya Lowassa,,,Ila hata TBC itajiunga wakati Lowassa akitangazwa mshindi na hatimaye kuapishwa...kuhusu Mengi na Rostam hamna shda mbona ,kwa wanaume hamna kununiana kihivo,,,najua we ni wa kike huwez kuelewa namanisha nn
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.
Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake. Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani? Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli? Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe? Wamchague kwa lipi?yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979[/QUOTE ). mtu akitaka kufa zazima atapetape ns ccm inakila dalili za kutapatapa
 
Vyombo vya habar vya maana vyote vipo nyuma ya Lowassa,,,Ila hata TBC itajiunga wakati Lowassa akitangazwa mshindi na hatimaye kuapishwa...kuhusu Mengi na Rostam hamna shda mbona ,kwa wanaume hamna kununiana kihivo,,,najua we ni wa kike huwez kuelewa namanisha nn
Vilivyonunuliwa lakini.
 
Tazameni hii picha kwa makini sana wapendwa. Itakuwa imepigwa wakiwa wapi? Pesa kitu kibaya sana. Kumbe kuhama kwa Makapi ya CCM kwenda CHADEMA kuna mkono wa Reginald Mengi. Agizo kubwa kutoka kwa Mengi kwenda vyombo vyake vya habari, ni lazima vihakikishe vinayatangaza haya Makapi, haijajulikana nini kilichoko nyuma ya pazia.
Ila naamini MENGI, LOWASSA na haya MAKAPI wote wameaingia cha kike.
Mengi atambue kuwa nyuma ya Lowassa kuna Rostam Aziz, mbaya wake namba moja katika biashara, Lowassa naye atambue Chadema ina wenyewe na wanajua madudu ya hao Makapi wenzake. Lembeli kawafanyia nini watu wa Kahama, si aliona taa nyekundu ya kukatwa ndiyo maana akaamua kukimbia? MNGEJA tayari NAPE kishatolea ufafanuzi wa sababu za yeye kutimka kuwa ni baada ya CCM kumkata binti yake, lakini sababu nyingine kwa faida ya wote, Lowassa anagharimia ujenzi wa Gorofa la huyu mzee ambalo litatumika kama Hoteli pale Shinyanga. Masha ni wa kuhurumia kabisa, kila alikopita kafeli kabisaaa,siyo ubunge , uwaziri n.k ana jipya gani? Atapewa nafasi ipi kweli safari ya uhakika iwe ya uhakika kweli? Makongoro Mahanga mpaka leo anakaa Segerea kwa shida wananchi wamemchoka,si juzi tu walitaka kumpiga mawe? Wamchague kwa lipi?yaani waendelee kula sumu?

Nasema wote MENGI, LOWASSA NA MAKAPI MMEINGIA CHA KIKE.

View attachment 276979

si ukatawadhe bhana,usisahau kuogesha choo.
 
Natamani siku Tanzania iwe kama USA vyama vya ukawa viungane tuwe na vyama vikuu viwili kama Marekani ilivyo na Democratic na Republican,ipo siku ambapo uchumi wetu utakuwa mkubwa na hakuna mtu atakae weza kununua watu kwakuwa kila mtu atakuwa na uchumi mzuri mf USA hakuna mtu unae weza kumnunua ndio maana hata Obama alishinda baada ya kuonyesha uwezo wa kiuongozi
 
Back
Top Bottom