Reginald Mengi na Utawala wa Rais Magufuli


MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,513
Likes
16,063
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,513 16,063 280
IppMedia ni kipimo halisia katika kufahamu ukweli wa mahusiano ya Reginald Mengi na watawala wa Tanzania.

Tarehe 3 Desemba 2015 ilikuwa ni siku ambayo ilibadilisha mahusiano ya Reginald Mengi na watawala wa Tanzania. Hii ilikuwa ni siku ambayo Rais Magufuli alikutana kwa mara ya kwanza na wadau kutoka Taasisi ya Sekta Binafsi (TPSF) chini ya Mwenyekiti wake Reginald Mengi, jijini Dar es Salaam ambapo walijadili umuhimu wa sekta binafsi katika kukuza uchumi na wajibu wa Serikali kutengeneza mazingira wezeshi.

Ikumbukwe kuwa katika kampeni za Uchaguzi Mkuu 2015, IppMedia ilikuwa kwa uhalisia inapigia chapuo UKAWA.

Sifahamu ni masuala gani Rais Magufuli na Mzee Mengi waliongea na kukubaliana lakini ninachofahamu ni kuwa, siku hiyo ilikuwa ni mwanzo wa IppMedia kubadilisha mahusiano na mtazamo wa habari kuhusu serikali ya Awamu ya Tano.

Kwa sasa huwezi kusoma habari kutoka IppMedia ambayo ni hasi kuhusiana na serikali ya Awamu ya Tano.

Kwa sasa huwezi kuona habari ya mtu au mwanasiasa anayemponda Rais Magufuli ikiandikwa au kutangazwa kwenye IppMedia.

Mahusiano ya karibu kati ya Mzee Mengi na Rais Magufuli yamefanya hata Prof. Muhongo kubadilika. Ikumbukwe Mzee Mengi na Prof. Muhongo walikuwa mahasimu katika utawala wa awamu ya nne.

Mzee Mengi is putting his money where his mouth is by dissociating from Pres Magufuli’s critic, haters and losers.

Kama mazingira yataendelea kama yalivyo, kuna uwezekano mkubwa wa Mzee Mengi kunufaika sana na utawala wa Awamu ya Tano.
 
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
8,473
Likes
6,021
Points
280
Capt Tamar

Capt Tamar

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
8,473 6,021 280
Hata Mbowe naye ana uhusiano mzuri tu!! Itakuwa Mengi na rais?
C'mon Man,in the same way walanguzi wa sukari wamenufaika zaidi na utawala huu wa mwendo kasi,japo kimtazamo ni kama hawana uhusiano mzuri,maana awali waliuza sukari sh 2000 @kg, sasa hivi wanauza kati ya 2500 na 5000!! kwa hiyo kunufaika kibiashara ni tofauti na kunufaika kimahaba,biashara ni Timing
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
IppMedia ni kipimo halisia katika kufahamu ukweli wa mahusiano ya Reginald Mengi na watawala wa Tanzania.

Tarehe 3 Desemba 2015 ilikuwa ni siku ambayo ilibadilisha mahusiano ya Reginald Mengi na watawala wa Tanzania. Hii ilikuwa ni siku ambayo Rais Magufuli alikutana kwa mara ya kwanza na wadau kutoka Taasisi ya Sekta Binafsi (TPSF) chini ya Mwenyekiti wake Reginald Mengi, jijini Dar es Salaam ambapo walijadili umuhimu wa sekta binafsi katika kukuza uchumi na wajibu wa Serikali kutengeneza mazingira wezeshi.

Ikumbukwe kuwa katika kampeni za Uchaguzi Mkuu 2015, IppMedia ilikuwa kwa uhalisia inapigia chapuo UKAWA.

Sifahamu ni masuala gani Rais Magufuli na Mzee Mengi waliongea na kukubaliana lakini ninachofahamu ni kuwa, siku hiyo ilikuwa ni mwanzo wa IppMedia kubadilisha mahusiano na mtazamo wa habari kuhusu serikali ya Awamu ya Tano.

Kwa sasa huwezi kusoma habari kutoka IppMedia ambayo ni hasi kuhusiana na serikali ya Awamu ya Tano.

Kwa sasa huwezi kuona habari ya mtu au mwanasiasa anayemponda Rais Magufuli ikiandikwa au kutangazwa kwenye IppMedia.

Mahusiano ya karibu kati ya Mzee Mengi na Rais Magufuli yamefanya hata Prof. Muhongo kubadilika. Ikumbukwe Mzee Mengi na Prof. Muhongo walikuwa mahasimu katika utawala wa awamu ya nne.

Mzee Mengi is putting his money where his mouth is by dissociating from Pres Magufuli’s haters and losers.

Kama mazingira yataendelea kama yalivyo, kuna uwezekano mkubwa wa Mzee Mengi kunufaika sana na utawala wa Awamu ya Tano.
Mengi huwa analia lian na public sympathy sana! Amepata sasa pa kijichomeka, tunamtakia heri
 
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
902
Likes
577
Points
180
G

gambagumu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
902 577 180
Mengi ni nationalist capitalist, magufuli ni nationalist socialist, kwa hiyo kwa kiasi Fulani damu zimepatana hasa kwenye hiyo part ya nationalism
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
2,828
Likes
4,550
Points
280
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
2,828 4,550 280
So what is the news?
Mbona Mengi anajua hii game toka kitambo?
Sidhani Kama Kuna rais amewah mzingua "kiivyo" Labda Mkapa kidoogo na issue ya Sheraton otherwise, he is the man who knows the rules of the game.
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
Hata Mbowe naye ana uhusiano mzuri tu na Dikteta uchwara!! Itakuwa Mengi na rais?
C'mon Man,in the same way walanguzi wa sukari wamenufaika zaidi na utawala huu wa mwendo kasi,japo kimtazamo ni kama hawana uhusiano mzuri,maana awali waliuza sukari sh 2000 @kg, sasa hivi wanauza kati ya 2500 na 5000!! kwa hiyo kunufaika kibiashara ni tofauti na kunufaika kimahaba,biashara ni Timing
hahaha
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,513
Likes
16,063
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,513 16,063 280
Hata Mbowe naye ana uhusiano mzuri tu.. Itakuwa Mengi na rais?
C'mon Man,in the same way walanguzi wa sukari wamenufaika zaidi na utawala huu wa mwendo kasi,japo kimtazamo ni kama hawana uhusiano mzuri,maana awali waliuza sukari sh 2000 @kg, sasa hivi wanauza kati ya 2500 na 5000!! kwa hiyo kunufaika kibiashara ni tofauti na kunufaika kimahaba,biashara ni Timing
Hakuna sehemu nimesema Mbowe ana uhusiano mbaya.

Nashindwa kuelewa suala la sukari limeingia vipi kwenye komenti yako kuhusiana na mada yangu?
 
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,081
Likes
1,597
Points
280
T

Thegame

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,081 1,597 280
Kwa vyovyote vile kila mwenye nia njema Na nchi hii atamuunga mkono Raisi Magufuli, so huyo Mengi pamoja Na wananchi wa tz tupo pamoja Na Raisi wetu mpendwa Magufuli!
Wale Mafisadi ambao kwasasa wanataka kujenga hoja Za udikteta hawana nafasi tena!
Ni hao hao waliowaambia wananchi kwamba uongozi uliopita ulikuwa Ni dhaifu sasa kinyume chake umekuja uongozi ngangari Na kila mwenye mapenzi mema Na taifa hili atauunga mkono
 
Big Tymers

Big Tymers

Senior Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
110
Likes
74
Points
45
Age
34
Big Tymers

Big Tymers

Senior Member
Joined Jun 25, 2016
110 74 45
Weak Mind discuss peole while Strong Mind discuss development plans
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
Hakuna sehemu nimesema Mbowe ana uhusiano mbaya.

Nashindwa kuelewa suala la sukari limeingia vipi kwenye komenti yako kuhusiana na mada yangu?
limeingia katika muktadha wa wafanyabiashara kunufaika na style ya mwendokasi
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,473
Likes
6,774
Points
280
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,473 6,774 280
wale watoto 7000 wa UDOM wale watakuwa hawana Nia Njema
Kwa vyovyote vile kila mwenye nia njema Na nchi hii atamuunga mkono Raisi Magufuli, so huyo Mengi pamoja Na wananchi wa tz tupo pamoja Na Raisi wetu mpendwa Magufuli!
Wale Mafisadi ambao kwasasa wanataka kujenga hoja Za udikteta hawana nafasi tena!
Ni hao hao waliowaambia wananchi kwamba uongozi uliopita ulikuwa Ni dhaifu sasa kinyume chake umekuja uongozi ngangari Na kila mwenye mapenzi mema Na taifa hili atauunga mkono
 
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2012
Messages
10,513
Likes
16,063
Points
280
MsemajiUkweli

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2012
10,513 16,063 280
Mengi huwa analia lian na public sympathy sana! Amepata sasa pa kijichomeka, tunamtakia heri
Ninaamini Mzee Mengi atanufaika sana katika utawala wa Rais Magufuli.
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Ukiona mtu mzima anaamka saa kumi za usiku na kuanza kuwa busybody ujue ni hamnazo kabisa...
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,994
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,994 280
yule mfanyabiashara panapo fursa lazima aende nao sawa
 

Forum statistics

Threads 1,238,020
Members 475,830
Posts 29,309,821