Reflection ya wananchi wa awamu ya tano imeingia hadi bungeni

Reflection ya wananchi wa awamu ya tano imeingia hadi bungeni

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Posts
2,430
Reaction score
5,787
*Wananchi waoga waliotishwa wakatishika haswa
*Hata uliodhani ni wasomi kumbe ni hopeless kabisa
*Vigeugeu haijalishi ni profesa au doctor baada ya kupata ulaji wamengeuka kabisa
*Thinking capacity ipo chini imeachiwa watu wawili kutoka kanda ya ziwa kuwaburuza watu millioni 55
*Mizaha hadi kwenye mambo ya muhimu,utasikia saluni na vyerehani ni viwanda,utasikia ,agh kwani we unahoji WIZI wa trilioni 1.5 na nusu mbona kwenye chama chako mahesabu yana matatizo,yaani kwao 1.5 trillion is not a big deal
*hata ulete proof ya aina gani sasa hivi kuhusu ufisadi wa kutisha unaoendelea utasikia agh jamaa wanachapa kazi bana,nidhamu imerudi na ufisadi umedhibitiwa,hopeless kabisa kilichodhibitiwa ni uhuru wa kuhoji madudu yanayoendelea
**Poor Tanzania,it w ill take another 20 years to rebuild what has been demolished in the past 2 years*
Ni drama ,drama za kipuuzi,wengine wangeendelea tu kuwa walezi wa wasanii watengeneza ma kiki sababu that's where they fit badala yake wanapewa uongozi na kugeuza Circus,what a joke.
Tukishajenga huo ukuta wa kuznguka na mlima kilimanjaro,tujenge na serengerti pia kutenganisha na masai mara.
*Shangaa hapo kuna wanaoshikia kidedea richmond na escrow isiyozidi bilioni 400 ila wanatetea wezi wa billions 1,500.
WE ARE DOOOOMED.
 
Yaani kwa "upigaji" wa serikali hii ya awamu ya 5 itavunja rekodi ya serikaki zote zilizopita!

Kitu kimoja ambacho kimefanyika na serikali hii ya awamu ya 5 ambacho ni kosa kubwa sana, ni kuondoa transparency ya utendaji wake

Huyu jamaa anachukulia pesa ya hazina anaweza kutumia atakavyo kama pesa ya familia yake

Sasa CAG amekuja na ripoti yake kuwa 1.5 trillion TShs ambazo ni pesa wa walipa kodi wa nchi hii, hazionekani hazina....

Ni wajibu wa serikali kutoa majibu makini na siyo kukurupuka na kutoa majibu ya ovyo kama yanayotolewa hivi sasa
 
Yaani kwa "upigaji" wa serikali hii ya awamu ya 5 itavunja rekodi ya serikaki zote zilizopita!

Kitu kimoja ambacho kimefanyika na serikali hii ya awamu ya 5 ambacho ni kosa kubwa sana, kuondoa transparency ya utendaji wake

Sasa CAG amekuja na ripoti yake kuwa 1.5 trillion TShs ambazo ni pesa wa walipa kodi wa nchi hii, hazionekani hazina....

Ni wajibu wa serikali kutoa majibu makini na siyo kukurupuka na kutoa majibu ya ovyo kama yanayotolewa hivi sasa
miaka miwili wanaiba gizani na hairuhusiwi kuwakosoa,ni balaa kubwa,ndiyo Tanzania mpya hii,hii style itafanywa kawaida mwisho wake ni kuzalisha waasi
 
*Wananchi waoga waliotishwa wakatishika haswa
*Hata uliodhani ni wasomi kumbe ni hopeless kabisa
*Vigeugeu haijalishi ni profesa au doctor baada ya kupata ulaji wamengeuka kabisa
*Thinking capacity ipo chini imeachiwa watu wawili kutoka kanda ya ziwa kuwaburuza watu millioni 55
*Mizaha hadi kwenye mambo ya muhimu,utasikia saluni na vyerehani ni viwanda,utasikia ,agh kwani we unahoji WIZI wa trilioni 1.5 na nusu mbona kwenye chama chako mahesabu yana matatizo,yaani kwao 1.5 trillion is not a big deal
*hata ulete proof ya aina gani sasa hivi kuhusu ufisadi wa kutisha unaoendelea utasikia agh jamaa wanachapa kazi bana,nidhamu imerudi na ufisadi umedhibitiwa,hopeless kabisa kilichodhibitiwa ni uhuru wa kuhoji madudu yanayoendelea
**Poor Tanzania,it w ill take another 20 years to rebuild what has been demolished in the past 2 years*
Ni drama ,drama za kipuuzi,wengine wangeendelea tu kuwa walezi wa wasanii watengeneza ma kiki sababu that's where they fit badala yake wanapewa uongozi na kugeuza Circus,what a joke.
Tukishajenga huo ukuta wa kuznguka na mlima kilimanjaro,tujenge na serengerti pia kutenganisha na masai mara.
*Shangaa hapo kuna wanaoshikia kidedea richmond na escrow isiyozidi bilioni 400 ila wanatetea wezi wa billions 1,500.
WE ARE DOOOOMED.
I reapetedly have said,Magufuli ni agent wa shetani aliyepo Tanzania ,lengo kuu ni kuiangamiza kabisa nchi yetu,ukihoji unapote,huyu ni shetani yupo ikulu,halafu matumbo ya wanawake yanazaa kinyesi kabisa,mijitu inashinda humu kumtetea huyo ibilisi kwa nguvu zote.
 
wabunge wa ccm wengi wamekua brainwashed vichwa vimejaa tumbaku tu
 
I reapetedly have said,Magufuli ni agent wa shetani aliyepo Tanzania ,lengo kuu ni kuiangamiza kabisa nchi yetu,ukihoji unapote,huyu ni shetani yupo ikulu,halafu matumbo ya wanawake yanazaa kinyesi kabisa,mijitu inashinda humu kumtetea huyo ibilisi kwa nguvu zote.
Aiseee hebu punguza hasira kwanza, unamaanisha tumbo LA mama yako limezaa kinyesi ambae ndo we!

Khaaa!
 
Sijawahi kuwa na hasira nikiona picha ya kiumbe chochote, ila sasa kuna picha nikiiona popote pale huwa napatwa na hasira sana.
 
Back
Top Bottom