Limiminie chumvi kwenye fuel tank. Haitakughalimu pesa nyingi maana kilo ya chumvi buku tuHaina virus? Mi natafuta yenye virus ili iniharibie gari langu ninunue lingine.
Boss vp nikuletee hii radio ya kijapan alafu nifanye top up ya cash?Call/WhatsApp 0713 662 655
Brand new 7 inch digital car radio
2019 design
Mp5 player
Screen touch
Ina camera ya reverse
Bluetooth
Inasupport USB na Memory Card
Mirror link with phone
Nauza hata piece 1 kwa bei ya jumla 135,000 tu
Inafunga katika gari yoyote
Tuko Kariakoo
View attachment 1243516View attachment 1243517View attachment 1243518View attachment 1243521View attachment 1243522
Limiminie chumvi kwenye fuel tank. Haitakughalimu pesa nyingi maana kilo ya chumvi buku tu
Model kama hii boss ni version ya 2019,zina improvement nyingi wameeka,hazisumbui kabisa.Mi nikajua ni zile za Android meku, asante sana mkuu...
Ninayo redio ya design hio ila hilo wenge inanleteaga natamani kuitia hata nakoz niipasue pasue sema sijapata hela ya kuibadilisha tu. Inajibonyeza hovyo, mara inajiongeza sauti yenyewe, mara haisense touch mpaka ubonyeze reset. Inshort inachosha sana akili.
Nataka nifunge panel ya Android, Amp na Bass speaker nikiitoa hii Sheng-shui!
Mi nikajua ni zile za Android meku, asante sana mkuu...
Ninayo redio ya design hio ila hilo wenge inanleteaga natamani kuitia hata nakoz niipasue pasue sema sijapata hela ya kuibadilisha tu. Inajibonyeza hovyo, mara inajiongeza sauti yenyewe, mara haisense touch mpaka ubonyeze reset. Inshort inachosha sana akili.
Nataka nifunge panel ya Android, Amp na Bass speaker nikiitoa hii Sheng-shui!
[emoji23][emoji23][emoji23]Limiminie chumvi kwenye fuel tank. Haitakughalimu pesa nyingi maana kilo ya chumvi buku tu
Dah Corona mkuu ilizingua 🤣🤣🤣Vipi Ulifanikiwa kubadilisha?au ilitulia.
Niko mbioni kununua Kama Hiyo ya mtoa post ila nataka kujua waliotumia..
Dah Corona mkuu ilizingua [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Mkuu hizi za kichina kama hio ni miyeyusho. Itakuzingua! Try buying Android zile naimani hazitakusumbua. Ukipata yenye ram kubwa lakini ndio itakuwa freshi walau 2GB RAM na ROM kuanzia 16GBSo ushauri wako Nini Katika hili?sihitaji kitu Cha gharama Sana..Lakini walau kidumu..
Mkuu hizi za kichina kama hio ni miyeyusho. Itakuzingua! Try buying Android zile naimani hazitakusumbua. Ukipata yenye ram kubwa lakini ndio itakuwa freshi walau 2GB RAM na ROM kuanzia 16GB
Kunazo za 250k ila nahisi ndio zitakuwa kichefu chefu, zile za laki 4 nahisi ndio zitakuwa freshi ila jaribu kupita mitaa ya Lumumba kwenye maduka ya jumla ya accessories za magari. Waeza pata ushauri zaidi.Ok shukrani..tatizo Bei zimechangamka na bado naambiwa Kuna feki
Mie nimeuziwa 260k. Ngoja nione itadumu muda gani.Kunazo za 250k ila nahisi ndio zitakuwa kichefu chefu, zile za laki 4 nahisi ndio zitakuwa freshi ila jaribu kupita mitaa ya Lumumba kwenye maduka ya jumla ya accessories za magari. Waeza pata ushauri zaidi.