Chapakazi JF-Expert Member Joined Apr 19, 2009 Posts 2,874 Reaction score 317 Mar 14, 2011 #1 Its healthy lakini hii huduma hata kwa pesa sifanyi!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
N nasri Member Joined Mar 11, 2011 Posts 59 Reaction score 8 Mar 16, 2011 #2 si mchezo, masuala ya afya magumu
KIWAVI JF-Expert Member Joined Jan 12, 2010 Posts 1,817 Reaction score 700 Mar 16, 2011 #3 Yeah Drs ndio gereji za binadamu
Tausi Mzalendo JF-Expert Member Joined May 23, 2010 Posts 1,470 Reaction score 722 Mar 16, 2011 #4 Mficha maradhi kifo kitamuumbua
Sigma JF-Expert Member Joined Feb 26, 2011 Posts 5,007 Reaction score 1,259 Mar 16, 2011 #5 Chapakazi said: Its healthy lakini hii huduma hata kwa pesa sifanyi!! Click to expand... Lakini nadhani inafanyika kwa wagonjwa si kwa wenye hela. ukiumwa na ikihitajika utafanyiwa ndugu yangu Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Chapakazi said: Its healthy lakini hii huduma hata kwa pesa sifanyi!! Click to expand... Lakini nadhani inafanyika kwa wagonjwa si kwa wenye hela. ukiumwa na ikihitajika utafanyiwa ndugu yangu
The Inquisitive Senior Member Joined Oct 27, 2010 Posts 177 Reaction score 30 Mar 16, 2011 #6 Chapakazi said: Its healthy lakini hii huduma hata kwa pesa sifanyi!! Click to expand... Hujaumwa wewe... Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Chapakazi said: Its healthy lakini hii huduma hata kwa pesa sifanyi!! Click to expand... Hujaumwa wewe...
NgumiJiwe JF-Expert Member Joined Mar 15, 2011 Posts 860 Reaction score 308 Mar 16, 2011 #7 huyu dada mbona wanamdhalilisha hivi?ilikuwa wasionyeshe sura yake basi
pmwasyoke Platinum Member Joined May 27, 2010 Posts 5,022 Reaction score 3,886 Mar 18, 2011 #8 I am glad I am not a doctor
Maria Roza JF-Expert Member Joined Apr 1, 2009 Posts 6,802 Reaction score 1,606 Mar 18, 2011 #9 Mficha maradhi kifo kitamuumbua
kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Mar 18, 2011 #10 Ni haki ya kila mwanamama kufanyiwa uchunguzi wa kutosha ili magonjwa kama kansa yaibuliwe mapema.
D digodigo JF-Expert Member Joined Dec 2, 2010 Posts 315 Reaction score 256 Mar 18, 2011 #11 Hapa kuna haja ya kufikiria tena hali halisi hapa nchini kuhusu ni akina nani waifanye kazi hii yaani akina baba au akina mama?
Hapa kuna haja ya kufikiria tena hali halisi hapa nchini kuhusu ni akina nani waifanye kazi hii yaani akina baba au akina mama?
Negrodemus JF-Expert Member Joined Dec 30, 2010 Posts 2,318 Reaction score 688 Mar 18, 2011 #12 duuuuuuuuuuuuh
W Wandugu Masanja JF-Expert Member Joined Apr 26, 2008 Posts 1,584 Reaction score 553 Mar 18, 2011 #13 nami nitakwenda hiyo shule i say kweli nimechagua wrong prof, bora ningelikuwa Dr wa hiyo kitu
Mupirocin JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,763 Reaction score 819 Mar 18, 2011 #14 Am proud 2 be aDR my lovely profesional, i real enjoy my life stress only during studies bt in practice very nice, u wont be 2 rich or 2 poor just standard life.
Am proud 2 be aDR my lovely profesional, i real enjoy my life stress only during studies bt in practice very nice, u wont be 2 rich or 2 poor just standard life.