Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real Madrid vs AC Milan nani zaidi??

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Nov 3, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    Wale wapenzi wa ac millan na real madrid leo ndio leo uwanja wa sansiro pale wazee wa kazi..KAKA..RONADINYO.,RAUL,...NZIMAA,,NA WANAPOENDA KUONYESHA NANI MBABE KATI YAO.....TUNAWATAKIA MPIRA MWEMA WENYE AMANI BILA FUJO
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,880
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    wote hawatabiriki nani ataibuka mshindi kwani timu zao mbovu hakuna kitu.wamejaza majina kibao kati na mbele madrid huku wamesahau kusjaili mabeki
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    wote hawatabiriki nani ataibuka mshindi kwani timu zao mbovu hakuna kitu.wamejaza majina kibao kati na mbele madrid huku wamesahau kusjaili mabeki

    UKO RIGHT MPWA...NGOJA TUWAONE
     
  4. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,514
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    hayo ni mawazo ya kocha wenger anayezidi kuzeheka bila kubeba chmps league.
    Unapozitaja hizi timu mbili ukae ukijua kuwa unazitaja timu mbili kubwa na zenye mafanikio ya juu barani ulaya.
    So huwezi ukakurupuka ooh timu zote mbili zimechoka halafu huna vigezo...
    No data no ryt 2 speak...
     
  5. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona mzee wenger amefulia kimawazo. Ila kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake ndio maana kacomment. Big up mzee!
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tuwe wakweli timu zote mbili zimejichokea pamoja na kuwa na wachezaji wazuri, hao Madrid tangu Ronaldo aumie wameshinda mechi moja na tena kwa tabu. Ac Milan nao wapo wapo hawajachukua ubingwa wa Italy tangu sijui 2004-5
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,514
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Usitumie kichwa kubebea masikio.
    Wewe na wenzako kina MTM ndo mnachezaga kamari nyuma ya assnail kuwa watabeba ubingwa wakati ndo kwanza ligi inakuwa na mechi 4 tu.
    Kwa mtu yoyote mwenye kuujua mpira atakuwa na wasiwasi kwa sasa juu ya uwezo unaokuwa kila siki wa Milan.
    Ktk mechi 6 za mwisho za Milan hajapoteza hata moja, kashinda 4 na patulo 2 tu...
    Na tukija ktk mashindano haya timu hizi ndizo zenye rekodi na mashindano haya na si manchester, barca wala hao inter...
    Chelsea na assnail ndo uharo mtupu
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,788
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dogo vipi bana mbona unapenda kuachia mashuzi hovyo hovyo!!!


    Sadly, you have mentioned the other two clubs!
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,848
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    AC Milan kwa sasa wameanza kucheza vizuri tangu wawafunge Madrid,kupona kwa NESTA kumewasaidia but still kuna tatizo kwenye kiungo
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,986
    Likes Received: 6,856
    Trophy Points: 280
    soka sio sala ya baba yetu
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,880
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hivi nahitaji vigezo vipi kuwa navyo au data zipi kuweza kukufanya hujue kwamba real madrid wana beki mbovu kama wewe kweli unafuatilia madrid? wewe endelea kushikiria historia historia.sisi tunazungumzia sasa hivi.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,223
    Likes Received: 2,017
    Trophy Points: 280
    Natumaini umeamini maneno ya wenger baada ya mechi
     
  13. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naona bado tunangangania historia tuu, hao Madrid mara ya mwisho wameshinda UCL ilikuwa msimu wa 2001-2. Kwa beki waliyo nayo itakuwa kazi kuchukua kombe.
     
  14. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,514
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Na pia nakwambia soka bila historia halina radha...
    Ni sawa na pilau bila kitunguu swaumu.

    Nyinyi mnaleta dharau na kebehi bila kufahamu kuwa timu kama Milan inayoonekana kujikongoja ni timu nzuri ambayo wachambuzi wa maswala ya soka wanaipa nafasi ya kutwaa taji.
    fahamu hilo
     
  15. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,514
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Ok kwa wewe mtazamo wako ni timu gani yenye beki imara?
    Sasa kwa taarifa yako hata Barca wana beki mbovu lakini still ndo mabingwa watetezi.
    Ukae ukifahamu kuwa mpira sio beki, mpira una mambo mengi....
    Usikurrupuke
     
Loading...