Re - advertised Maafisa mauzo platinum credit Dar Es Salaam

Re - advertised Maafisa mauzo platinum credit Dar Es Salaam

Kazi hii ni ya commision na wapo wanaopata zaidi kuliko ata huo mshahara una ulizia ni uwe mna uchu wa kufanya kazi
Acha Uongo wewe unajua maana ya mshahara ama unaongea kama ingekuwa hicho watu wasingekuwa wanaacha kila mara,Mnalipa watu kwa kamisheni kibaya zaidi watumishi wa serekali hawakopi tena kwenu kwasababu ya riba kubwa
 
Nimejaribu kufanya research ya kutosha wiki nzima kujua hawa jamaa wanalipa vipi hao watu wao wa sales so iko hivi wanalipana 1.0% ya total amount ya mikopo waliyotoa.kwa hesabu ya kawaida ni kama ifutavyo
1.0%÷100=0.01
Huyu mtu wa sales ameuza mikopo yenye jamani ya 30,000 kwa mwezi so itakuwa 0.01*30000000=300000 kwa hyo shilling lakitatu ndo mshahara wa mwezi so hapo tunatoa
Commission 300000
Tax (54,000)
NSSF (30,000)
NHIF (20,000)
Mshahara net ni 196,000 na hapo umejitahidi sana kufanya kazi so kuna watu huu mwezi wa 3 hajapata chochote sasa unasema hii ni kazi si Bora mtu afanye hata internship mahali
 
tatizo LA platinum ni kwamba wanategemea watumishi tu,so kwa sasa watumishi wamestuka kukopa kwenye tasisi kama hizo maana wamekwidwa riba kubwa sanaaa.sasa kasheshe inakuja kuwapata hao wateja,na ndio maana wanatanganza kazi kila kukicha za mafisa mauzo.,kuna hawa platinum,ASA, beibort na wengine, kazi ni ngumu kuwapata na hapo hapo utawakuta wale makao makuu vikinadada vinapigwa kiyoyozi pale wanakupigia kelele kuwa mbona umepata wateja wachache.....Siku moja waambieni watoke gorofani waje watafute wateja watano tu kwa mwezi, uone kama watapata hata mmoja......kazi ya sales ni ngumu kuliko kazi yoyote kwenye taasisi na nashangaa hawathaminiwi.ningekuwa Mimi kwenye kampuni yangu watu ambao wangekuwa wa commission au part time ni..............

Watumishi wa umma kwa sasa tumeongeza sana umakini. Ni wachache bado wanakopa kwenye hizo taasisi za fedha zenye mariba ya kuumizana. Hivi sasa ni mwendo wa kwenda benki tu inayotambulika. Watumishi oyeeeee!💪💪💪💪💪! Platinum, bayport, et al, 🤗🤗🤗🤗🤗😴😴. wakafie mbele huko.
 
Watumishi wa umma kwa sasa tumeongeza sana umakini. Ni wachache bado wanakopa kwenye hizo taasisi za fedha zenye mariba ya kuumizana. Hivi sasa ni mwendo wa kwenda benki tu inayotambulika. Watumishi oyeeeee!💪💪💪💪💪! Platinum, bayport, et al, 🤗🤗🤗🤗🤗😴😴. wakafie mbele huko.
Una changanya vitu viwili sisi sio bank!!!! we are here to provide emergency loans and you can settle any time after solving your immediate problem.
 
tatizo LA platinum ni kwamba wanategemea watumishi tu,so kwa sasa watumishi wamestuka kukopa kwenye tasisi kama hizo maana wamekwidwa riba kubwa sanaaa.sasa kasheshe inakuja kuwapata hao wateja,na ndio maana wanatanganza kazi kila kukicha za mafisa mauzo.,kuna hawa platinum,ASA, beibort na wengine, kazi ni ngumu kuwapata na hapo hapo utawakuta wale makao makuu vikinadada vinapigwa kiyoyozi pale wanakupigia kelele kuwa mbona umepata wateja wachache.....Siku moja waambieni watoke gorofani waje watafute wateja watano tu kwa mwezi, uone kama watapata hata mmoja......kazi ya sales ni ngumu kuliko kazi yoyote kwenye taasisi na nashangaa hawathaminiwi.ningekuwa Mimi kwenye kampuni yangu watu ambao wangekuwa wa commission au part time ni..............
Watumishi bado ni wengi wana endelea kukopa na wataendelea kukopa kwa sababu tupo tayari kuwasaidia kutatua matatizo yao ya haraka.Katika kazi kila mtu ana majukumu yake hao wadada wa ghorofani una waita na nukuu wanafanya kazi ya kutafuta wateja kwa njia ya simu yaani 'telesales' na wanapata wateja wengi sana kwanini wewe unaye onana na wateja usiweze kupata na kujipatia kipato.
 
Nimejaribu kufanya research ya kutosha wiki nzima kujua hawa jamaa wanalipa vipi hao watu wao wa sales so iko hivi wanalipana 1.0% ya total amount ya mikopo waliyotoa.kwa hesabu ya kawaida ni kama ifutavyo
1.0%÷100=0.01
Huyu mtu wa sales ameuza mikopo yenye jamani ya 30,000 kwa mwezi so itakuwa 0.01*30000000=300000 kwa hyo shilling lakitatu ndo mshahara wa mwezi so hapo tunatoa
Commission 300000
Tax (54,000)
NSSF (30,000)
NHIF (20,000)
Mshahara net ni 196,000 na hapo umejitahidi sana kufanya kazi so kuna watu huu mwezi wa 3 hajapata chochote sasa unasema hii ni kazi si Bora mtu afanye hata internship mahali
Kama kweli umefanya research ya kutosha wiki nzima na kuja na mahesabu kama haya na wasiwasi sana na uwezo wako.Hatulipi asilimia moja na vilevile hio tax is it withholding tax?Is NHIF compulsory for agents? kuna vitu vingi sana huvijui nakushauri usipotoshe watu walio tayari kufanya kazi kwa kuandika vitu vya uwongo kabisa.
 
Acha Uongo wewe unajua maana ya mshahara ama unaongea kama ingekuwa hicho watu wasingekuwa wanaacha kila mara,Mnalipa watu kwa kamisheni kibaya zaidi watumishi wa serekali hawakopi tena kwenu kwasababu ya riba kubwa
Watumishi wa serikali wata endelea kukopa mpaka mwisho wa dunia na tuna washukuru kwa kutupongeza kwa huduma zetu nzuri na tuna ahidi kuendelea kuwapa huduma nzuri kila kukicha.Kamisheni zetu ni nzuri sana na maafisa mauzo wengi wana zifurahia maana tuna lipa mara mbili kwa mwezi.
 
Una changanya vitu viwili sisi sio bank!!!! we are here to provide emergency loans and you can settle any time after solving your immediate problem.

Mtaajiri sana hao watu wenu wa masoko! no way out, wakifika site wataishia tu kukwaa kisiki. Hakuna mtumishi anayejitambua na kuwafahamu vizuri, akajiingiza kichwa kichwa kuchukua mikopo yenu badala ya kwenda benki. Ukisha muumiza mtumishi mara moja tu, hawezi kurudia tena kukopa kwenye taasisi yenu! mbaya zaidi atamshawishi na mwenzake kuwakimbia.

Lengo linaweza kuwa ni zuri kabisa! Tatizo lenu lipo kwenye riba. Mnawatoza wateja wenu riba kubwa kiasi unashindwa kuelewa lengo la mikopo yenu ni kuwakomesha hao watumishi, au ni kuwasaidia.

Mngekua 'fair' kwenye mikopo yenu, wala msingetumia nguvu kubwa kuwatafuta wateja! maana wangekuja wenyewe. Sasa ndiyo hivyo tena, pambaneni tu na hali zenu.
 
Mtaajiri sana hao watu wenu wa masoko! no way out, wakifika site wataishia kukwaa kisiki. Ukisha muumiza mtumishi mara moja tu, hawezi kurudia tena kukopa kwenye taasisi yenu! mbaya zaidi atamshawishi na mwenzake kuwakimbia.

Lengo linaweza kuwa ni zuri kabisa! Tatizo lenu lipo kwenye riba. Mnawatoza wateja wenu riba kubwa kiasi unashindwa kuelewa lengo la mikopo yenu ni kuwakomesha hao watumishi, au ni kuwasaidia.

Mngekua 'fair' kwenye mikopo yenu, wala msingetumia nguvu kubwa kuwatafuta wateja! maana wangekuja wenyewe. Sasa ndiyo hivyo tena, pambaneni tu na hali zenu.
Riba kwetu sio tatizo na malalamiko ya riba ni machache sana kwani riba ana jichagulia mtumishi kutokana na muda atakao kaa na mkopo wetu hivyo mtumishia akimaliza kutatua shida yake anafuta mkopo muda wowote.Watumishi wengi wanafurahia huduma hii na wanakuja kwetu kukopa kila mara anapo pata shida ya haraka.Mikopo yetu ni ya dharura ndani ya masaa 24 unakua umewekewa kiasi ulicho omba.
 
Watumishi bado ni wengi wana endelea kukopa na wataendelea kukopa kwa sababu tupo tayari kuwasaidia kutatua matatizo yao ya haraka.Katika kazi kila mtu ana majukumu yake hao wadada wa ghorofani una waita na nukuu wanafanya kazi ya kutafuta wateja kwa njia ya simu yaani 'telesales' na wanapata wateja wengi sana kwanini wewe unaye onana na wateja usiweze kupata na kujipatia kipato.
sawa kama unadhani hatujawahi kufanya hizo kazi, nakuhakikishia kiwa baada ya miezi miwili utakuja tena kutafuta watu sales tena. washaulini hao mabos wenu kuwa mtaani product haziend,na pia nikwambie tu, wao wadada jukumu wanalolifanya ni kuprocess mikopo, baada ya nyinyi kuwa mmewatafuta, kama hujui kazi zao vizur,nenda makao makuu yao, ghorofa ya kumi, ingia kulia, utaona reception, kisha nenda kushoto ingia kwenye ofisi yao,pia kama vip nenda mwisho kabisa kunja kulia utaona meeting room, ukitoka hapo, ingia upanda wa kulia utaona ofisi ya washua, nimekupa picha zote kukwambia kuwa nafahamu iyo kazi.
 
sawa kama unadhani hatujawahi kufanya hizo kazi, nakuhakikishia kiwa baada ya miezi miwili utakuja tena kutafuta watu sales tena. washaulini hao mabos wenu kuwa mtaani product haziend,na pia nikwambie tu, wao wadada jukumu wanalolifanya ni kuprocess mikopo, baada ya nyinyi kuwa mmewatafuta, kama hujui kazi zao vizur,nenda makao makuu yao, ghorofa ya kumi, ingia kulia, utaona reception, kisha nenda kushoto ingia kwenye ofisi yao,pia kama vip nenda mwisho kabisa kunja kulia utaona meeting room, ukitoka hapo, ingia upanda wa kulia utaona ofisi ya washua, nimekupa picha zote kukwambia kuwa nafahamu iyo kazi.
Non sense
 
Daaah this is insane
Nimejaribu kufanya research ya kutosha wiki nzima kujua hawa jamaa wanalipa vipi hao watu wao wa sales so iko hivi wanalipana 1.0% ya total amount ya mikopo waliyotoa.kwa hesabu ya kawaida ni kama ifutavyo
1.0%÷100=0.01
Huyu mtu wa sales ameuza mikopo yenye jamani ya 30,000 kwa mwezi so itakuwa 0.01*30000000=300000 kwa hyo shilling lakitatu ndo mshahara wa mwezi so hapo tunatoa
Commission 300000
Tax (54,000)
NSSF (30,000)
NHIF (20,000)
Mshahara net ni 196,000 na hapo umejitahidi sana kufanya kazi so kuna watu huu mwezi wa 3 hajapata chochote sasa unasema hii ni kazi si Bora mtu afanye hata internship mahali
 
[emoji28][emoji28][emoji28]
Watumishi wa serikali wata endelea kukopa mpaka mwisho wa dunia na tuna washukuru kwa kutupongeza kwa huduma zetu nzuri na tuna ahidi kuendelea kuwapa huduma nzuri kila kukicha.Kamisheni zetu ni nzuri sana na maafisa mauzo wengi wana zifurahia maana tuna lipa mara mbili kwa mwezi.
 
Back
Top Bottom