Ratiba ya NACTE imekaaje:


J

Justusmakwinya

New Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3
Likes
0
Points
3
Age
24
J

Justusmakwinya

New Member
Joined Jun 26, 2016
3 0 3
Wakuu, naomba taarifa kamili au hata tetesi kwa anayefahamu ratiba ya MTIHANI WA NACTE kwa vyuo vya afya, NTA LEVEL 4 SEMESTER II, kama huo mtihani upo unaanza lini na ni masomo gani yanahusika. Asanteni.
 
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
828
Likes
419
Points
80
S

Sagungu 1914

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
828 419 80
Ngoja waje
 
lyalya

lyalya

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
214
Likes
53
Points
45
lyalya

lyalya

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
214 53 45
Wakuu, naomba taarifa kamili au hata tetesi kwa anayefahamu ratiba ya MTIHANI WA NACTE kwa vyuo vya afya, NTA LEVEL 4 SEMESTER II, kama huo mtihani upo unaanza lini na ni masomo gani yanahusika. Asanteni.
wew kasome kwanza acha kushinda jf unaulizia mtihan unatoka lini wakati hauja jiandaa bado.
 

Forum statistics

Threads 1,236,305
Members 475,050
Posts 29,253,542