Ratiba ya M4C OPD leo tarehe 1 Februari, 2014

Ratiba ya M4C OPD leo tarehe 1 Februari, 2014

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
14,620
Reaction score
13,361
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeendelea kutikisa nchi katika operesheni yake maalum ya M4C OPD.Huku chama hicho kikiingiza maelfu ya wanachama karibu kila siku kote nchini.

Ratiba ya leo ya M4C- Operesheni kama ilivyothibitishwa na Afisa habari mkuu Tumaini Makene ni:

Timu ya Mkiti Mbowe, Makamu wake Said Issa Mohame na Halima Mdee: Kibaha mjini, Kibiti, Mkuranga na Kisarawe.

Timu ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa, Vincent Nyerere na Ezekia Wenje: Nyehunge (Buchosa), Kwimba (Ngudu), Sumve (Nyambiti), Misungwi na Mwanza mjini.
 
Last edited by a moderator:
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeendelea kutikisa nchi katika operesheni yake maalum ya M4C OPD.Huku chama hicho kikiingiza maelfu ya wanachama karibu kila siku kote nchini.

Ratiba ya leo ya M4C- Operesheni kama ilivyothibitishwa na Afisa habari mkuu Tumaini Makene ni:

Timu ya Mkiti Mbowe, Makamu wake Said Issa Mohame na Halima Mdee: Kibaha mjini, Kibiti, Mkuranga na Kisarawe.

Timu ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa, Vincent Nyerere na Ezekia Wenje: Nyehunge (Buchosa), Kwimba (Ngudu), Sumve (Nyambiti), Misungwi na Mwanza mjini.

Mwanza nimeikubali Mkuu Molemo
 
Last edited by a moderator:
CHADEMA mko vizuri sana, mmejipanga vizuri.
Karibu kila mwanaCCM mpenda haki anatamani sana awe CHADEMA.
 
M4C PAMOJA DAIMA.
CCM lazima wakae....
 
Na timu ya tundu lisu john heche itakua wapi makamanda wenye taarifa watujuze
 
Chama cha Demokrasia na Maendeleo-CHADEMA kimeendelea kutikisa nchi katika operesheni yake maalum ya M4C OPD.Huku chama hicho kikiingiza maelfu ya wanachama karibu kila siku kote nchini.

Ratiba ya leo ya M4C- Operesheni kama ilivyothibitishwa na Afisa habari mkuu Tumaini Makene ni:

Timu ya Mkiti Mbowe, Makamu wake Said Issa Mohame na Halima Mdee: Kibaha mjini, Kibiti, Mkuranga na Kisarawe.

Timu ya Katibu Mkuu Dkt. Slaa, Vincent Nyerere na Ezekia Wenje: Nyehunge (Buchosa), Kwimba (Ngudu), Sumve (Nyambiti), Misungwi na Mwanza mjini.
Kamanda ni February,edit heading
 
Last edited by a moderator:
Daima pamoja,vipi kuhusu kundi la Tundu Lisu na wenzake maana hakuna ratiba yao wala taarifa zao.
 
Daima pamoja,vipi kuhusu kundi la Tundu Lisu na wenzake maana hakuna ratiba yao wala taarifa zao.

Team ya Tundu Lissu imeshamaliza operesheni yake kwa maeneo ilikopangiwa.
 
Nashukuru kwa harakati zenu za kuwatoa wananchi matongotongo kupitia M4C OPD.
Mmezunguka karibu nchi nzima sasa kwa Nini? Kwenye jimbo na vitongoji vyote vya muheshimiwa Mwigulu Nchema sijaona kwenye ratiba zenu mkitaja au ndio kusema mnamgwaya?
 
Chadema rahaaaaaaaaaa, wasaliti mnaweweseka, mtakufa kwa presha, nani aliwaambia mmfate msaliti Zitto, mlisahau kuwa Zitto mwenyewe kalelewa na kufunzwa siasa na Chadema, kundi la Zitto mmebaki dilema, mguu ndani mguu nje, tokeni hatuwahitaji wapuuzi nyie, tena wote mnaomsapoti Zitto mshajulikana, bado kuchukuliwa hatua tu.
 
Tuko pamoja vijana wangu ,magogoni kunanukia.

Hakuna kuchoka hadi 2015 tutakapo jipo anza kushugulikia rasmi shida na kero za watanzania,

huku tukiwa mamlakani!
 
Back
Top Bottom