Ratiba ya Kumtambulisha Lowassa kwa wananchi

Ratiba ya Kumtambulisha Lowassa kwa wananchi

Nadhani ataanzia kule Katavi alikoimbiwa wimbo wa Lowasa fisadi lowasa fisadi lowasa fisadk
 

Attachments

  • 1438882638448.jpg
    1438882638448.jpg
    10.9 KB · Views: 1,112
Mwenye taarifa ya kumtambulisha mheshimiwa Edward Lowassa naomba atupatie . kama hajaanza kuzunguka mafuriko ndio haya yanawakumba watu kaskazini mpaka magharibi sipati picha mafuriko yatakuwa makubwa kiasi gani akianza kuzunguka nchi nzima.

Jamani NEC imeshatangaza kuchukua fomu yatasema wameanza kampeni
 
Njia pekee ya kuongeza wafuliko ni kuhakikisha kila mwanachana unakuja na watu 5 au zaidi ili tuongeze kulaaa ! ucwaache vijana mtaani na watu wengine walio na muamko wa mabadiliko
 
Njia pekee ya kuongeza wafuliko ni kuhakikisha kila mwanachama unakuja na watu 5 au zaidi ili tuongeze kura ! ucwaache vijana mtaani na watu wengine walio na muamko wa mabadiliko
 
Usitake tuanze kufichua vya zamani
Hujui wachina wameshauziwa Tz tunachecheka tuu
Wachina wanafanya hata kazi za machinga unafikiri tupo salama
Tulishauzwa kitambo


Ataanzia kwa waganga wa jadi baadaye kwa wauza unga wenzake kinondoni.
 
ASKARI SHUPAVU AKIFA, MAPAMBANO
HAYAKOMI:
Na. Julius Mtatiro,
Mapambano yaendee, askari amekufa mstari wa
mbele wakati vita inakaribia kuisha, ni bahati
mbaya, chukueni mwili wake, upeni heshima zote
za mwisho kisha uhifadhini na kukumbuka
mchango wa askari huyo.
Si muda wa kumbeza na kumsimanga, si muda
wa kumuombea mabaya.
Wanaweza kufa askari wengi sana dakika za
mwisho za mapigano lakini kusaka ushindi vitani
ni jukumu la askari waliobakia, hata wakibaki
wachache ni lazima washikamane na vita
iendelee, huu siyo wakati wa kujiuliza kama
sababu za kuingia vitani zilikuwa sahihi au la, huu
siyo muda wa kuacha vita na kuanza mjadala juu
ya askari shupavu aliyeuawa mstari wa mbele,
huu ni muda wa kupigana vita, vitani hakuna
msalie mtume na ukitaka salamu ya upande wa
adui umeshakaribisha kifo chako. Vita haina
macho, yeyote yule anaweza kuuawa.
juliusmtatiri@yahoo.com,
0787536759.
 
Njia pekee ya kuongeza wafuliko ni kuhakikisha kila mwanachana unakuja na watu 5 au zaidi ili tuongeze kulaaa ! ucwaache vijana mtaani na watu wengine walio na muamko wa mabadiliko

Mkuu mimi hapa nilipo nina kikosi cha hatari nikishirikiana na mwenyekiti wangu wa mtaa ambaye ni CCM lakini kaichoka CCM.
 
Back
Top Bottom