Mwenye taarifa ya kumtambulisha mheshimiwa Edward Lowassa naomba atupatie . kama hajaanza kuzunguka mafuriko ndio haya yanawakumba watu kaskazini mpaka magharibi sipati picha mafuriko yatakuwa makubwa kiasi gani akianza kuzunguka nchi nzima.
vuta subira .ndani ya masaa 48
Mwenye taarifa ya kumtambulisha mheshimiwa Edward Lowassa naomba atupatie . kama hajaanza kuzunguka mafuriko ndio haya yanawakumba watu kaskazini mpaka magharibi sipati picha mafuriko yatakuwa makubwa kiasi gani akianza kuzunguka nchi nzima.
Mkuu upo? Missed you a lotVuta subira .Ndani ya masaa 48
Ataanzia kwa waganga wa jadi baadaye kwa wauza unga wenzake kinondoni.Mwenye taarifa ya kumtambulisha mheshimiwa Edward Lowassa naomba atupatie . kama hajaanza kuzunguka mafuriko ndio haya yanawakumba watu kaskazini mpaka magharibi sipati picha mafuriko yatakuwa makubwa kiasi gani akianza kuzunguka nchi nzima.
Pamoja KamandaVuta subira .Ndani ya masaa 48
Mkuu mmepanick!! Mamvi lazima awakalishe wangese nyieAtaanzia kwa waganga wa jadi baadaye kwa wauza unga wenzake kinondoni.
Ha ha ha ha ha .....mkuu upo ulizidiwa kura mpaka na wema sepetu uko sawa lakini naona selasini alikupa kibano cha haja kwenye kura za maoni.Vuta subira .Ndani ya masaa 48
Ataanzia kwa waganga wa jadi baadaye kwa wauza unga wenzake kinondoni.
Nina imani,mkoa wa kwanza tu,atapigwa stop! Kisa,ANAFANYA KAMPENI KABLA YA MUDA!! Kwa Magufuli aaaaaaaaah!!!!
Mimi nataka na ratiba ya zote nijiandae mapema.
Ha ha ha ha ha .....mkuu upo ulizidiwa kura mpaka na wema sepetu uko sawa lakini naona selasini alikupa kibano cha haja kwenye kura za maoni.