Ratiba ya kampeni CHADEMA 2010 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya kampeni CHADEMA 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Quinine, Aug 25, 2010.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Pata ratiba nzima ya kampeni za CHADEMA fuatilia kwenye attachment hii hapa chini
     

    Attached Files:

  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Hii RATIBA ina makosa. Waambie wasahihishe haraka sana. SIKONGE haipo kwenye RATIBA.

    Dr Slaa uliahidi kufika SIKONGE. Hata kama hutapata kura za Wanyamwezi wenzangu, tafadhali UJE.

    Inawezekana hatupo wengi, tafadhali ufike huko pia kwani sisi pia ni Watanzania.

    Marais wote wamekuwa na tabia ya kuitembelea Sikonge kwenye kampeni tu.........

    Usije na wewe ukafika Magogoni na ukatusahau Sikonge na sisi tukabaki na umbumbu wetu milele na milele

    Wee Njoo tu hata kama kwa saa moja ukiwa juu ya Helcopiter. Unaweza kuamsha roho kadhaa zilizokata tamaa.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Kuna team mbili ya magombea urais na ya mgombea mwenza. Inaonyesha Slaa ataenda Zanzibar mara moja tu na kumwachia mgombea mwenza kuendelea huko. Ukiiangalia sana ratiba ime concentrate Kanda ya ziwa ataenda mara mbili Mbeya yaani nyanda za juu atarudi huko maeneo ya Dodoma hasa Singida mara mbilimbili. Maeneo ambayo hayajapewa umuhimu zaidi ukiacha Unguja na Pemba ni ya Kusini ambayo yatatembelewa na mgombea mwenza.
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Angalia vizuri Sikonge ipo tena atarudi Tabora mara mbili na mgombea mwenza atafika huko.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    SIKONGE haipo Mkuu. Hii imenihuzunisha sana.

    Nilimuomba aje na Oparation Sangara hadi Sikonge na akaahidi atafika.

    Nafahamu kuwa CCM imejichimbia Mizizi Sikonge na kushinda ni ndoto kwani Umasikini umewamaliza kabisa Wanyamwezi wangu. Wakipewa Pilau na Khanga wao wanagawa kura tu bila kujali kesho. Inabidi hatimaye mtu aje awaambie WABADILIKE. Ona wamemuacha mgombea ubunge safi kabisa na kumuweka Mwalimu wa shule ya Msingi Juma Nkumba, ovyo kabisaaa.

    Sasa sisi inabidi tusaidiwe zaidi maana ndiyo kwanza tuko usiku wa nane.


     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 8,708
    Likes Received: 6,655
    Trophy Points: 280
    Nimeangalia hata kwa Bwana Mapesa Bariadi haendi kamwachia mgombea mwenza, labda wana maana yao kutokwenda sehemu hizo kwa sababu huwezi kufika kila sehemu. Hebu angalia hizi sehemu hazijumuishi Sikonge.

    10-Oct J. Pili TABORA
    Kaliua
    Urambo Mjini
    Usoke
    Tabora Mjini


    16-09-10 Alhamis TABORA Igunga
    17-09-10 Ijumaa Tabora Kaskazini
    18-09-10 J. Mosi Igalula
    19-09-10 J. Pili Bukene


     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,622
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Sikonge sina hakika vizuri na machanganuo wa ratiba hii lakini nadhani viongozi wa mkoa wa Tabora wanaweza kumpangia ratiba za kutembelea huko. Zungumza nao. Hata mimi natamani angetembelea kule kijijini kwetu ili wamuone Prezidaa wetu mpya kabla ya kumuwekea tiki lakini sijui kama itawezekana. Linchi hili ni likubwa kweli.
     
  8. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,168
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Na bila shaka kutakuwa na mabadiliko kufuatiana na hali ya kampeni itakavyokwenda.

    Lazima tukubali hawezi kufika kila mahali.
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana kuwa hawezi kufika kila mahali. Ila walau kwenye WILAYA basi afike.

    Nikisema aje Kijijini kwetu hapo itakuwa kweli inaleta mushkeli. Ila akifika walau Sikonge mjini basi kuna watu wengi tu watakuja kumuona na kumsikiliza Rais mtarajiwa. Akiwapa hope kuwa mambo yatakuwa mazuri wamchague na wasiendelee kusikiliza ahadi zilezile miaka nenda miaka rudi. Awaambie wenzao wanavyoendelea na wao wako nyuma saaana.

    I hope watabadili ratiba ili walau aende kwa walau nusu saa. Helcopiter inaweza kwenda kwa muda mfupi na akakutana na wananchi na akiondoka hapo anaendelea na msafara wake majimbo mengine. La muhimu ni kuwa alifika na kuwaona Wa-Sikonge wakoje kabla hajawa Rais hapo Mwakani.
     
  10. M

    MC JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 743
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu wenzio atafika mpaka Matryazo-kalinzi-Kigoma, tehe tehe tehe

    Fanya ka-advocacy kidogo mkuu

    btn: Urais sio mwakani, ni mwaka huu huu
     
  11. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumekucha
     
Loading...