Rasmi: Mama Ndege ni Member wa JF


Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Jana nilikuwa naongea na Mama NYU ( Ndege ya Uchumi) akafungua net akawa anacheki JF, nikamuuliza vipi na wewe ni Member? Akaniambia ni Member wa JF, nikamuuliza anawafahamu member wapi through michango yao akasema anawafahamu Preta, FirstLady1 na wngine wenye majina ya Kike!

Hongera sana mama NYU mimi mumeo ni Member na Ninakupenda sana
 
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2007
Messages
1,544
Likes
35
Points
145
Kwetunikwetu

Kwetunikwetu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2007
1,544 35 145
Jaribu kucheki na ile ID yake ya pili...!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Jaribu kucheki na ile ID yake ya pili...!
Hata hiyo ya kwanza sikutaka kuifahamu coz naheshimi privacy yake na Uhuru wake wa kutoa mawazo Mujarabu hapa JF
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
Tunapenda sana shemeji yetu....mfikishie heshima na salaam
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
37
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 37 145
Haa haa haaa! Msifahamishane ID zenu, isije ikaleta matatizo katika ndoa, maana kila mmoja akifuatilia mabandiko ya mwenzake huenda nyumbani hapatatosha.
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Mmh yaani siku zote hizo ulikuwa hujui kama mkeo ni member wa humu..basi ndoa yenu haina mvuto..mna usiri sana..teh teh teh!
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Mmh yaani siku zote hizo ulikuwa hujui kama mkeo ni member wa humu..basi ndoa yenu haina mvuto..mna usiri sana..teh teh teh!
Ha ha haa ungeniuliza ni Ndiyo ya Muda gani ndiyo hiyo hoja yako ya Siku zote ingekuwa na Mashiko. Nimefurahi kwa Sababu JF inatoa Ilimu Murua kabisa sasa ni vizuri Familia nzima ikapata Ilimu hiyo
 
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
5,565
Likes
23
Points
135
Albedo

Albedo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
5,565 23 135
Haa haa haaa! Msifahamishane ID zenu, isije ikaleta matatizo katika ndoa, maana kila mmoja akifuatilia mabandiko ya mwenzake huenda nyumbani hapatatosha.
Mkuu ndio maana sikuweka Ushawishi wa Kubadilishana ID kila mtu na yake ili kuwe na Uhuru wa Kuchangia
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
anakaribishwa sana jamvini......hata mimi nilipata idea kwa Paco ndio maana nikajiunga.....karibu sana Mrs NYU
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
anakaribishwa sana jamvini......hata mimi nilipata idea kwa Paco ndio maana nikajiunga.....karibu sana Mrs NYU
Mbona umenikimbia kule kwenye ile thread?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Mbona umenikimbia kule kwenye ile thread?
hee shem kumbe bado upo, kuna kathread ka pape nimekuona umeaga .....nilikuwa nafanya mpango wa kupata bata ndio nashughulikia mpaka sasa
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
hee shem kumbe bado upo, kuna kathread ka pape nimekuona umeaga .....nilikuwa nafanya mpango wa kupata bata ndio nashughulikia mpaka sasa
Njoo kule bwana huwezi jua waweza nipatia vitamu!
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
25
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 25 0
Ha ha haa ungeniuliza ni Ndiyo ya Muda gani ndiyo hiyo hoja yako ya Siku zote ingekuwa na Mashiko. Nimefurahi kwa Sababu JF inatoa Ilimu Murua kabisa sasa ni vizuri Familia nzima ikapata Ilimu hiyo
Haya bwana nimekuelewa.Hongera kwa kujitetea.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Kule kwa mchumba....kwa pape hapana duuuu is not healthy at this time!
wacha tuendelee kesho na nitakuwa nimeshampata huyo bata......tutaendelea na pishi la bata taarisha viungo
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
223
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 223 160
wacha tuendelee kesho na nitakuwa nimeshampata huyo bata......tutaendelea na pishi la bata taarisha viungo
Shida yangu napenda onja michuzi......
 
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
3,040
Likes
22
Points
135
Magulumangu

Magulumangu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
3,040 22 135
Ha ha haa ungeniuliza ni Ndiyo ya Muda gani ndiyo hiyo hoja yako ya Siku zote ingekuwa na Mashiko. Nimefurahi kwa Sababu JF inatoa Ilimu Murua kabisa sasa ni vizuri Familia nzima ikapata Ilimu hiyo
yalaaah makubwa hayo mie simo....
 

Forum statistics

Threads 1,215,449
Members 463,211
Posts 28,548,719