Rapper snoop doggy kuhamia Uganda!!!

Rapper snoop doggy kuhamia Uganda!!!

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Posts
34,961
Reaction score
80,248
Rapper wa Marekani Snoop Dogg amesema anampango wa kuhamia Uganda baada ya maneno makali aliyoyarusha Rais Donald Trump kwa nchi za Afrika. ("shithole")

Katika video YouTube, rapa huyo alitangaza kwamba atahamia Uganda kutokana na maoni ya kibaguzi kuhusu nchi za Kiafrika kutoka kwa swahimu wake wa hivi karibuni.

Amesema Amekuwa akiipenda Afrika mashariki hasa Uganda kwa miaka mingi.

Ikumbukwe Snoop Dogg na Donald Trump walikuwa na mahusiano mazuri enzi za 2007, ambapo Trump aliruhusuu Lexus Challenge, kufanya freestyle[mitindo huru] na rapper Snoop Dogg jambo ambalo kwasasa ni ngumu kufanyika.

Moja ya Tweet ya Trump kwa Snoop..
634a536a1955008117d15e70c128e505.jpg



hivi karibuni wameonekana kushambuliana kwenye vyombo vya habari.

Snoop ametengeneza brand ya T.shirt za Uganda.
4580e8d45f06efd9c0d8ef15f7c828f7.jpg


Je, ni kweli Snoop atahamia Uganda au ni staili tu ya kujibu mashambulizi ya Trump?

Pia je, Snoop anayafurahia yanayotendwa na Mu7 Uganda au Yeye unyanyasaji wa viongozi wa kiafrika ni mdogo kuliko ubaguzi anaotangaza Trump?
 
Mbona wao huwa hatuwashangai?
Mfano malkia wa uingereza!
licha ya mfano kutokufanana.
Ila Mifumo/utaratibu uliowekwa ni vyema kuheshimiwa.

Mtu anapoitumia kwa ubinafsi wake usio na maslahi kwa waliowengi hapo lazima tushangae.
 
Mwambie bora hata huko Trump anapiga tu "biti" zake Twitter na hana madhara.

- Akihamia huku kwetu halafu akaanza kufanya anayomfanyia TRUMP, Kumtengeneza kama Katuni inapigwa risasi ( Trump assassination ) angekuwa mpaka sasa yuko kusikojulikana kwa kosa la UHAINI.
- Pili, yeye na MEEKMIL na nyimbo zao za FUCVK DONALD TRUMP tungekuwa tushawasahau
- Tatu, Ajue huku hakuna uhuru wa KULA NDUMU ataishia JELA na JELA za huku siyo sawa na za USA Atakoma na maisha

USHAURI:
- Snoop Dogg fanya research yako kwa umakini kabla hujahamia huku. Nakushauri BAKI KWA TRUMP
 
Uganda ataruhusiwa kuvuta bangi na kutukana kama anavyoruhusiwa Marekani?
hawezi wala kumkosoa Trump kama amkosoavyo.

Atageuzwa Kizza besigye wa pili.
 
Atakuwa hafuatilii siasa za Afrika.

Mtu yupo madarakani kwa miaka 35 bado anataka kuendelea kuwepo tu halafu umkimbilie.. aheri anaye ongea anachohisi moyoni
Atakuwa alikuwa anaandika post yupo kwenye shamba lake lake ganja planter
 
Back
Top Bottom