Rangi za Uongozi wa Jumuiya ya Wanawake wa CCM-CWT?


Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
uongozi wa juu wa CWT
  1. Sophia Simba-Mwenyekiti
  2. Asha Bakari- Makamu Mwenyekiti
  3. Husna-Katibu ambaye mama Simba Hamtaki

wajumbe wa kamati kuu ya Jumuia ya wanawake wa CCM
  1. Shamsa Mwangunga
  2. Hawa Ghasia
  3. Zainabu Mwamwindi
  4. Furahia Abdallah
  5. Fatuma Tawafiq
  6. Lucy Mayenga
  7. Lediana Mng’ong’o
  8. Subira Mohamed
  9. Zainabu Shomari.



    Hiyo nidyo safu kuu..Sipendi kuwa mnafiki,mbona imejaa watu wa alama nyekundu?
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Kwani wameteuliwa au kuchaguliwa? Kama wamechaguliwa basi hivyo ndivyo demokrasi inavyoenda. Wapiga kura wamezungumza.
Amandla......
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Fundi mchundo hilo ndilo swala ambalo nataka kujua ..

ilikuwaje ikatokea hivi..Je ni historia kama apendavyo kuhoji mwanakijiji ama wameteuliwa au kuchaguliwa

wanawake wa kiswahili wakikaa sehemu moja lazima matatizo yatokee coz wanawake wameumbwa umbea
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Mkuu Gembe. tatizo la demokrasia ya kwetu ni kwamba tunachaguliwa wa kumpigia kura! Usanii unaanza kwenye hivyo vikamati vya kupitisha wagombeaji!

Amandla......
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,760
Likes
123
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,760 123 160
Mkuu Gembe! Uislamu na uswahili wapi na wapi? Mimi naona majina ambayo yanaashiria kuwa wahusika kuwa ni waislamu lakini sidhani kuwa ni lazima wawe hao tunaowaita waswahili! Upareni waislamu kibao. Sikubaliani nawe kuwa wanawake wameumbwa umbea maana nawajua wanaume wengi ambao ni wambea wa kukubuhu!

Amandla.....
 
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2008
Messages
421
Likes
5
Points
0
K

Kabonde

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2008
421 5 0
Hii kali nilikuwa sijajua UWT imejaa madrsaa
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
184
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 184 160
nijuacho mimi Sophia Simba aliwaambia Wajumbe walio mchagua kutoka UWT-CCM , kuwa alitumwa na Kikwete kugombea, na Ikulu ama Kikwete mwenyewe hakuwahi kukanusha habari hizo, kwahiyo taarifa kuwa yeye ni chaguo la Ikulu inabaki ikiwa imesimama.
kwa hiyo siajabu hao wote ni chaguo la Kikwete.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
Mnaisahau historia. Hata TAA halafu TANU na baadaye CCM ilianzishwa na "waswahili" wengi tu.
 
D

damn

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2010
Messages
585
Likes
4
Points
35
D

damn

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2010
585 4 35
uongozi wa juu wa CWT
  1. Sophia Simba-Mwenyekiti
  2. Asha Bakari- Makamu Mwenyekiti
  3. Husna-Katibu ambaye mama Simba Hamtaki
wajumbe wa kamati kuu ya Jumuia ya wanawake wa CCM

  1. Shamsa Mwangunga
  2. Hawa Ghasia
  3. Zainabu Mwamwindi
  4. Furahia Abdallah
  5. Fatuma Tawafiq
  6. Lucy Mayenga
  7. Lediana Mng’ong’o
  8. Subira Mohamed
  9. Zainabu Shomari.




  1. Hiyo nidyo safu kuu..Sipendi kuwa mnafiki,mbona imejaa watu wa alama nyekundu?
kwa sababu ni chama cha wenye rangi hizo, hata mwenyekiti wao, katibu etc etc hata kada wao mkuu RA.
wenye rangi zingine undeni kingine.

Damn them!!!!! I mean rangi nyekundu, no wonder nchi has no direction.
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,494
Likes
101
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,494 101 160
kwa sababu ni chama cha wenye rangi hizo, hata mwenyekiti wao, katibu etc etc hata kada wao mkuu RA.
wenye rangi zingine undeni kingine.

Damn them!!!!! I mean rangi nyekundu, no wonder nchi has no direction.
Lakini Sophia Simba sio Mwislamu!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,117
Likes
72
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,117 72 145
walioleta mjadala huu wana yao

tatizo pale waislam wanapokuwa wengi tu kwenye taasisi au jambo lkn hawa wengine kawao ni saw

huuu ni upuuuzi ulaaniwe
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
uongozi wa juu wa CWT
  1. Sophia Simba-Mwenyekiti
  2. Asha Bakari- Makamu Mwenyekiti
  3. Husna-Katibu ambaye mama Simba Hamtaki
wajumbe wa kamati kuu ya Jumuia ya wanawake wa CCM

  1. Shamsa Mwangunga
  2. Hawa Ghasia
  3. Zainabu Mwamwindi
  4. Furahia Abdallah
  5. Fatuma Tawafiq
  6. Lucy Mayenga
  7. Lediana Mng’ong’o
  8. Subira Mohamed
  9. Zainabu Shomari.




  1. Hiyo nidyo safu kuu..Sipendi kuwa mnafiki,mbona imejaa watu wa alama nyekundu?
UDINI utakumaliza wewe, ukiona waislamu roho inakuuma hadi unataka kufa pole sana jonyonge!
 
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2009
Messages
3,158
Likes
11
Points
0
Tumain

Tumain

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2009
3,158 11 0
Unajua tatizo la st. school ni vyeti feki (nenda angalia wenye PhD feki Tanzania 99.9% wakristo) uwezo mdogo wa kufanya kazi.
 
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
226
Likes
5
Points
33
M

Marigwe

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
226 5 33
Sophia Matayo Simba ni Mkristu tena huabudu madhehebu ya Wapentekoste. Acha udini wee!
 
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
2,274
Likes
10
Points
0
Luteni

Luteni

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
2,274 10 0
Yaani zaidi ya 80% ya wajumbe ni dini moja makubwa GEMBE usitudanganye umekosea hao si wajumbe wa UWT-CCM taifa.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Unajua tatizo la st. school ni vyeti feki (nenda angalia wenye PhD feki Tanzania 99.9% wakristo) uwezo mdogo wa kufanya kazi.
Wivu tu unakumaliza kwa vile shule za st.... zinapiga fimbo madrassa kama wamesimama kwenye mitihani ya kitaifa. Kaangalie matokeo ya mtihani na ulinganishe kinondoni muslim (na ndugu zake) vs shule zinazoanzia St.... ndiyo ujue ukweli wa mambo
 

Forum statistics

Threads 1,213,933
Members 462,417
Posts 28,495,691