Rangi nyeusi si rangi ya asili ya binadamu

Rangi nyeusi si rangi ya asili ya binadamu

Nahisi utakuwa na matatizo
Wewe mpaka leo hii na kusoma kwako unaamini kuwa ulitokana Na Sokwe

unafananisha Ngozi yako Na ya sokwe
 
Bro ni rahisi mwafrika kuntwa dawa na kuwa mweupe kama mzungu, ila mzingu kuwa mwafrica haiwezekani, binafam wote ni weusi, weipe ni sio asili
Hayo yanawezekana kwa madawa(artificial). Hakuna anayetamani kuwa mweusi ndio maana hawatengenezi madawa hayo.Wazungu wanafahamu weusi wanatamani kuwa weupe ndio maana wakawatengenezea hayo madawa
 
Hayo yanawezekana kwa madawa(artificial). Hakuna anayetamani kuwa mweusi ndio maana hawatengenezi madawa hayo.Wazungu wanafahamu weusi wanatamani kuwa weupe ndio maana wakawatengenezea hayo madawa
Mkuu huo utafiti wa hakuna anayetaka kuwa mweusi uliufanya vipi?

wale wazungu wenye pesa wanatumia madawa kubalance rangi yao isiwe nyeupe sana then wanakuwa kama chocolate.

Achana na hawa celebrities.
Kutana na wazungu wa wakawaida au wa hali ya chini live uone walivyo ugly.

Africans ndio wenye rangi nzuri zaidi ila kwakuwa hawajitambui na wajinga ndio wanahangaika kujichuna ngozi.
asilimia kubwa ya africans ni Brainwashed.
 
Dunia nzima watu weusi ndo maskini wa kutupwa, uchawi na roho mbaya! Weusi ni laana asee.. hakun kitu cheusi kinachovutia niamini mimi. kuna mtume alikuwaga mweusi kusom kwako kote biblia au kuran!?
 
ddunia nzima watu weusi ndo maskini wa kutupwa, uchawi na roho mbaya! Weusi ni laana asee.. hakun kitu cheusi kinachovutia niamini mimi. kuna mtume alikuwaga mweusi kusom kwako kote biblia au kuran!?
Kama mfumo wa dini imetengenezwa na wazungu na waarabu unategemea wamuweke mweusi ili iweje?

Na umesema hakuna kitu cheusi kinachovutia alafu uaminiwe.
Ina maana wewe sio mweusi?
Kama wewe ni mweusi na umesema hakuna kitu kinachovutia basi ina maana hata wewe mwenyewe hujiamini.
Sasa unategemea nani akuamini kama wewe mwenyewe umeshindwa kujiamini?

Huo ni mtazamo wako mkuu.

Haya makosa walifanya mababu wa watu weusi huko nyuma.
Wakati mababu wa wazungu wamanagundua laws of emotion wao walikuwa wanashindana kutotoa watoto na kufanya ngono na nani anamiliki wanawake wengi.

Kibaya mpaka kizazi cha leo bado wanaendelea na mtindo huohuo.
 
MTU mweusi ndo mtu wa kwanza duniani mzungu ametubrain wash vibaya sana,,iko ivi Brazil kabla mzungu hajaingia mtu mweusi yupo,mexico kabla mzungu hajaingia mtu mweusi yupo,Australia kabla mzungu hajaingia mtu mweusi yupo,ao wachina wenyew walikuwa weusi sema baridi Kali ikapoteza melanin kwaio mtu mweusi dunia inamuhusu pakubwa sana ilo mzungu analijua pia ndomana hila zote kwa mtu mweusi
 
Rangi hii imetokea tu maishani sababu ya mazingira yanayochochea kuzalishwa Melanin kwa wingi.

Rangi asili ya binadamu ni nyeupe. Kisayansi binadamu tunashare ancestor na sokwe mtu. Ukiangalia vizuri sokwe mtu chini ya manyoya yake ni mweupe.

Pia jamii za watu wa kale zaidi duniani kama wale wabushmen wa kalahari ni weupe.

Hii rangi nyeusi siyo rangi asili ya binadamu.
Na nywele nyeusi pia? 😂😂
 
Mabadiliko huchukua mamilioni ya miaka, miaka 100 unayotaka rangi ibadirike, ni ndoto. Mfano mzuri ni kabla la Warangi. Chimbuko lao ni wahamiaji toka Iraq. Walinganishe rangi yao, pamoja na kuwa maelfu ya miaka imepita, bado hawajapata rangi ya weusi wa jua la africa ya kitropic.
 
We nae wa wapi wewe? Mnaongeaga mambo yasiyo na uhalisia wowote ilimradi tu umeanzisha mada jf
 
Mweusi-mweusi, sio mweusi. Pia inaonekana alikuwa anajiringanisha na wengine walio kuwa weupe, na sababu ya kuwa na rangi tofauti ni jua limempiga. Yawezekana alikuwa na safari za mara kwa mara kuja africa, au alikuwa mchungangamia na muda mwingi kuwa juani.
 
Mweusi-mweusi, sio mweusi. Pia inaonekana alikuwa anajiringanisha na wengine walio kuwa weupe, na sababu ya kuwa na rangi tofauti ni jua limempiga. Yawezekana alikuwa na safari za mara kwa mara kuja africa, au alikuwa mchungangamia na muda mwingi kuwa juani.
Sawa hivi wale wenye ngozi ya maji ya kunde ni weusi? je mfano kama watu wa singida je ile rangi yao ya ngozi ni weusi pia? nadhani rangi ya mwanadamu haipo kama tunavyo aminishwa. Pia mzungu akipigwa na jua anakuwa mwekundu siyo mweusi, ila mtu mwenye rangi ya maji ya kunde akipigwa na jua au akipata shida sana ngozi yake inafifia na kuwa nyeusi zaidi.
 
Sawa hivi wale wenye ngozi ya maji ya kunde ni weusi? je mfano kama watu wa singida je ile rangi yao ya ngozi ni weusi pia? nadhani rangi ya mwanadamu haipo kama tunavyo aminishwa. Pia mzungu akipigwa na jua anakuwa mwekundu siyo mweusi, ila mtu mwenye rangi ya maji ya kunde akipigwa na jua au akipata shida sana ngozi yake inafifia na kuwa nyeusi zaidi.
Hili swali deeply wanaweza lijibu wana biology, uelewa wangu kwenye fani hiyo ni mdogo sana.
 
Mabadiliko huchukua mamilioni ya miaka, miaka 100 unayotaka rangi ibadirike, ni ndoto. Mfano mzuri ni kabla la Warangi. Chimbuko lao ni wahamiaji toka Iraq. Walinganishe rangi yao, pamoja na kuwa maelfu ya miaka imepita, bado hawajapata rangi ya weusi wa jua la africa ya kitropic.
Story za vijiweni hizo...Hakuna mrangi mweusi?
 
Rangi hii imetokea tu maishani sababu ya mazingira yanayochochea kuzalishwa Melanin kwa wingi.

Rangi asili ya binadamu ni nyeupe. Kisayansi binadamu tunashare ancestor na sokwe mtu. Ukiangalia vizuri sokwe mtu chini ya manyoya yake ni mweupe.

Pia jamii za watu wa kale zaidi duniani kama wale wabushmen wa kalahari ni weupe.

Hii rangi nyeusi siyo rangi asili ya binadamu.
Achen uongo wew jamàa, dunian hapa watu weusi siyo weusi kwasababu za kimazingira bali nijinsi walivyo umbwa, kwan mbona mtu mweusi aliye zaliwa marekan, uingereza, ufaransa n.k mbona tunamuona akiendelea ku reproduce rangi yake ileile bwana??

1)It is a barbaric speculation to say that black people are black because of environments
2) Therefore blacks are black because of naturalism, and due to creation factor and not otherwise

#it is not fair to compare human being with gorillas and such related family, since if at all these animals could have been undergoing changes we could have seen their perfect changes to date in mikumi national park and other world parks

*Ni tafiti za kizamani ambazo tunaeza kupingananazo iwapo mtu mmoja alinyanyuka na kuiaminisha dunia kuwa binadam katokana na sokwe/ nyani, lakin vile vile et mtu mweusi ni mweusi kwasabab ya mazngira.

Tafiti hii inaeza kupingwa kama bwana Magellan alivyo pinga tafiti iliyosema et dunia ni tambalale.


Najivunia kuwa mtu mweusi (muafrika) maana najua mungu aliniumba hivyo kwa sababu zake, hataivyo rangi nyeusi ni ya kipekee dunian, almost 15% ndo idadi ya watu weusi na75% ni wale weupe.
 
Back
Top Bottom