Raisi wangu magufuli chonde chonde usirudie Yale yale

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Naungana na raisi katika juhudi zake za kupigania Tanzania yetu.
Leo kwenye ripoti ya pili ya kujua ukweli juu ya makinikia moja ya mapendekezo yake ni kuweka hadharani mikataba yote ya madini ili ijadiliwe na bunge.

Naomba raisi wetu JPM ili yasijirudie Yale Yale ya watangulizi wako uweke WAZI mikataba ya mambo makubwa yanayofanywa ndani ya awamu hii

mfano;Ununuzi wa ndege zote,
Ujenzi wa reli ya mwendo kasi ( dar-moro) na mwingine mingi chini ya awamu hii ya tano!
Nadhani kama taifa tutakuwa tumefika mahala pazuri pa uwazi na ukweli!
Vile vile itawasaidia hata awamu zijazo baada yako kupiga mfano huu mzuri utakua uanza!

Kuliko kusikitika kama tumeibiwa sana ilhali tu naendelea kufanya Yale Yale yaliyotufanya tunaibiwa!
 

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Jul 13, 2013
36,979
2,000
Naungana na raisi katika juhudi zake za kupigania Tanzania yetu.
Leo kwenye ripoti ya pili ya kujua ukweli juu ya makinikia moja ya mapendekezo yake ni kuweka hadharani mikataba yote ya madini ili ijadiliwe na bunge.
Naomba raisi wetu JPM ili yasijirudie Yale Yale ya watangulizi wako uweke WAZI mikataba ya mambo makubwa yanayofanywa ndani ya awamu hii
mfano;Ununuzi wa ndege zote,
Ujenzi wa reli ya mwendo kasi ( dar-moro) na mwingine mingi chini ya awamu hii ya tano!
Nadhani kama taifa tutakuwa tumefika mahala pazuri pa uwazi na ukweli!
Vile vile itawasaidia hata awamu zijazo baada yako kupiga mfano huu mzuri utakua uanza!
Kuliko kusikitika kama tumeibiwa sana ilhali tu naendelea kufanya Yale Yale yaliyotufanya tunaibiwa!
Suluhisho la yote haya ni Katiba pendekezwa tu kwani japo anajitahidi kuiweka Tanzania sawa ila yale Mapendekezo yaliyomo katika Katiba pendekezwa na Jaji Mstaafu Warioba kama yakitumika yatakuwa msaada mkubwa mno Kwake Yeye kama Rais wetu na sisi Watanzania kiujumla.
 

MPIGA ZEZE

JF-Expert Member
May 16, 2011
2,395
2,000
Suluhisho la yote haya ni Katiba pendekezwa tu kwani japo anajitahidi kuiweka Tanzania sawa ila yale Mapendekezo yaliyomo katika Katiba pendekezwa na Jaji Mstaafu Warioba kama yakitumika yatakuwa msaada mkubwa mno Kwake Yeye kama Rais wetu na sisi Watanzania kiujumla.
Kwa ushauri wako huu ndio utaona rangi halisi za JPM!
Nikiri kuwa JPM ameongeza kasi yangu ya kuchukia siasa na wanasiasa!
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Suluhisho la yote haya ni Katiba pendekezwa tu kwani japo anajitahidi kuiweka Tanzania sawa ila yale Mapendekezo yaliyomo katika Katiba pendekezwa na Jaji Mstaafu Warioba kama yakitumika yatakuwa msaada mkubwa mno Kwake Yeye kama Rais wetu na sisi Watanzania kiujumla.
Ni kweli! Ila mbaya zaidi haamini kama katiba ile ya warioba ingekuwa msaada mkubwa Ndio maana akasema aachwe anyooshe nchi!
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Tatizo Mkuu nchi haiwezi kunyooshwa kwa sera za kidikteta na MUFILISI. Ni kujidanganya tu.
Ndio maana mimi nia yake njema ambayo huwa anasema huwa hainiingii akilini! Kama kila kitu kinafanyika kwa nia njema anaficha mikataba ya nini?
 
  • Thanks
Reactions: BAK

BAK

JF-Expert Member
Feb 11, 2007
99,507
2,000
Hakuna nia njema Mkuu ni usanii tu mbele kwa mbele. Kwanini yuko kimya kuhusu mikataba yote ya nchi kupelekwa bungeni!? Anaogopa na kuficha yepi kwenye mikataba hiyo? Iweje mwenye nia nzuri na nchi yetu aendelee kuikumbatia mikataba yote kwa nguvu za ajabu!?

Ndio maana mimi nia yake njema ambayo huwa anasema huwa hainiingii akilini! Kama kila kitu kinafanyika kwa nia njema anaficha mikataba ya nini?
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
7,585
2,000
Hakuna nia njema Mkuu ni usanii tu mbele kwa mbele. Kwanini yuko kimya kuhusu mikataba yote ya nchi kupelekwa bungeni!? Anaogopa na kuficha yepi kwenye mikataba hiyo? Iweje mwenye nia nzuri na nchi yetu aendelee kuikumbatia mikataba yote kwa nguvu za ajabu!?
Ni kweli hakuna jipya ni usanii tuu kama wangesikilizwa wapinzan tangu mwanzo walau pakuanzia kungeonekana
 
  • Thanks
Reactions: BAK

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
16,295
2,000
Vita ya wizi haijawahi kuwaacha watu salama.

Magu anaumiza watu wengi sana.
 

impongo

JF-Expert Member
Feb 18, 2015
7,585
2,000
Vita ya wizi haijawahi kuwaacha watu salama.

Magu anaumiza watu wengi sana.
Mkuu siamini wanasiasa kwa sababu hata magufuri anafanya mikataba ya vificho Ununuzi wa ndege siri, Mikataba na dangote siri mambo mengi hii ni danganya Toto ya wanasiasa hakuna mpya
 

mkorinto

JF-Expert Member
Jun 11, 2014
16,295
2,000
Mkuu siamini wanasiasa kwa sababu hata magufuri anafanya mikataba ya vificho Ununuzi wa ndege siri, Mikataba na dangote siri mambo mengi hii ni danganya Toto ya wanasiasa hakuna mpya
Si kila mtu ni mwanasiasa.

Wengine wanaabudu utendaji,mnatakiwa muelewe kelele nyingi wakati wote kwa kila jambo zinatafsiliwa kama kuumwa njaa.

Kwa mfano sasa,huungi mkono Ila unaibuka na raisi alikuwa wapi kipindi kile!!!waona mbali tunatafsiri ni njaa zinakusumbua.
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Mnapenda tu kumuongelea.... eeeeeh

Hongera kwake

Magufuli 2020
Acha umbea we mwanamke! Hapa tunazungumzia masuala ya kitaifa sio tunamzungumzia huyo unayesema tunapenda!
Ili nia njema yake isiwe na shaka
Aweke mikataba wazi mbona hakuna ugumu?
 

Tabutupu

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
10,274
2,000
Naungana na raisi katika juhudi zake za kupigania Tanzania yetu.
Leo kwenye ripoti ya pili ya kujua ukweli juu ya makinikia moja ya mapendekezo yake ni kuweka hadharani mikataba yote ya madini ili ijadiliwe na bunge.

Naomba raisi wetu JPM ili yasijirudie Yale Yale ya watangulizi wako uweke WAZI mikataba ya mambo makubwa yanayofanywa ndani ya awamu hii

mfano;Ununuzi wa ndege zote,
Ujenzi wa reli ya mwendo kasi ( dar-moro) na mwingine mingi chini ya awamu hii ya tano!
Nadhani kama taifa tutakuwa tumefika mahala pazuri pa uwazi na ukweli!
Vile vile itawasaidia hata awamu zijazo baada yako kupiga mfano huu mzuri utakua uanza!

Kuliko kusikitika kama tumeibiwa sana ilhali tu naendelea kufanya Yale Yale yaliyotufanya tunaibiwa!
ndege zenyewe zomesha haaribika ,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom