Rais wangu Kikwete kwa haya nitakukumbuka !!

Rais wangu Kikwete kwa haya nitakukumbuka !!

acha porojo jibu swali!

Hutaki kuhangaisha akili yako? Unataka kila kitu umezewe?

Kama jinsi yako ni ya kiume, utakuwa na wakati mgumu sana katika siku zako za kuishi hapa duniani.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ni kweli na nimekusoma lakini inabidi kiwepo kigezo cha kufunga na ukifunga zote kwa wakati mmoja watu wanaquestion.Ila ukilinganisha na marais waliopita ye kajitahidi hata kama pengine hajapenda iwe hivyo.

Of course nakubali na pengine alipaswa kufanya hivyo,,ila kama ukifuatilia vizuri siasa ya Uganda utaona namna Yoweri Museveni anavyowanyima tena wazi wazi uhuru waganda ambao kimsingi walistahili kuupata..
 
UsiGeneralize mambo mkuu. Kuna nchi zinazoendeshwa kiimla hadi leo hii.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Asiende mbali akitaka kuona aende kwa kwa kagame hapo aone.
 
Huo utofauti wa technology kipindi cha Ben na sasa ni mkubwa kiasi gani hata ishindikane kipindi hicho.Hata kama hupendi ila ukweli utabaki kua ukweli
mni kweli huwezi linganisha Ben na JK,Ben alikuwa ana kaudikteta,but the same Ben angekwepo enzi za sasa sidhani kama angeendelea kuwa mtemi,watu wanavumilia kwa muda sio wakati wote.More over society imekuwa conscious tofauti na vipindi vilivyopita,na mtu huwezi fanywa mjinga wakati wote.Pia teknolojia haikuwi kama mti wa mninga teknolojia inabadilika haraka kuliko unavyofikiri na huwezi note kuwa leo ndo teknolojia inabadilika
 
Asilimia mia moja ana kifua cha kuvumilia. Ingawa watu wanaona ni wakati umefika si kweli kama angeamua. Tizama Uganda na hata rwanda au wanaishi dunia nyingine.
 
Nchi hata iendeshwe kiimla hakuna shida ila tu maendeleo ya kweli yawepo,Rwnda wapo serious na mambo yao bwana ndo maana hata uchumi wao unaenda vizuri,ila Uganda mh nina wasiwasi na utawala wao.
 
Of course nakubali na pengine alipaswa kufanya hivyo,,ila kama ukifuatilia vizuri siasa ya Uganda utaona namna Yoweri Museveni anavyowanyima tena wazi wazi uhuru waganda ambao kimsingi walistahili kuupata..
Museven ni aina ya Madikteta wa chinichini na simpendi heri ya kikwete,Then about Kagame kwngu mimi hata kama ye anatumia ubavu lakini nchi yao inasonga mbele kwa hilo namwona yupo poa tu.Waganda mkuu wataisoma namba kwa mzee wa "I WILL NOT BE REMOVED BY PAPERS"
 
Asilimia mia moja ana kifua cha kuvumilia. Ingawa watu wanaona ni wakati umefika si kweli kama angeamua. Tizama Uganda na hata rwanda au wanaishi dunia nyingine.

Museven alishawahi kukaririwa akisema hawezi kutoka madarakani kisa watu hawajamwekea alama ya tick kwenye makaratasi ya kupigia kura.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Sifa kubwa ya kiongozi wa sasa ni transparency. Kikwete ni transparent
 
Museven alishawahi kukaririwa akisema hawezi kutoka madarakani kisa watu hawajamwekea alama ya tick kwenye makaratasi ya kupigia kura.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums

Sumu
Sio hivyo tu,aliwahi kusema,,Mtu ukigongelea msumari kwenye ubao kwa nyundo basi huwezi kung'oa msumari huo kwa mikono bali nyundo.
To mean,,aliingia madarakani kwa mapinduzi (1986) hadi leo hivyo ataondoka kwa mapinduzi sio kwa mkono wa Kura
 
Last edited by a moderator:
Kweli kabisa hata wezi wa pembe za ndovu kwa kutumia meli zao tume wafahamu kwenye awamu yake!

*Rushwa ya kutumia vitumbua tumeifahamu kwenye awamu yake!

*watoto kufaulu bila kujua kusoma na kuandika tumelifahamu kwenye awamu yake.

*mtihani wa hesabu kuwa na majibu ya kuchagua kama a,b,c tulipata kwenye awamu yake!

*muungano wa visiwa vya zimbabwe na pemba tumeupata kwenye awamu yake!

Kweli hata mimi sito msahau!

*

haaaaa! Ruttashobolwa mm! Kweli kila mmoja ana kumbukumbu yake
 
Last edited by a moderator:
Sumu
Sio hivyo tu,aliwahi kusema,,Mtu ukigongelea msumari kwenye ubao kwa nyundo basi huwezi kung'oa msumari huo kwa mikono bali nyundo.
To mean,,aliingia madarakani kwa mapinduzi (1986) hadi leo hivyo ataondoka kwa mapinduzi sio kwa mkono wa Kura

Museven ni mtu mbaya sana na anaitia doa Afrika Mashariki. Maswali ya kujiuliza, huko Uganda hakuna social networks? Hakuna magazeti? Hakuna watu wanaopingana na udhalimu wake? Wanaishia wapi?

Kikwete anastahili pongezi kwa hili la kuruhusu watu kujieleza.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Nitamkumbuka kwa bonge la carbon footprint- jk is frequent flyer.
 
kuigawa nchi ipasavyo..awamu yake udini umekuwa wa kutisha!! shoot!!
 
Back
Top Bottom