Rais wa Tanzania 2025 ni Freeman Aikael Mbowe

Rais wa Tanzania 2025 ni Freeman Aikael Mbowe

Ahsante kwa taarifa...

Hao samaki wanavutia sana...
 
Acha bangi dogo hujui kesho what will happens
Hata ww hujui kesho what will happen, vp kama mama akashinda mbona unalazimisha ni mbowe kushinda.? Nyie chadema mna matatizo sana ya akili.
 
Nachokipenda sasa hivi mtaani tunaongea lugha moja. Mfumko wa bei.

Mama shikilia hapohapo tunataka lita moja ya petrol iwe 5000+.

Mama upige mwingi zaidi tupo na wewe mwanzo mwisho. Ongeza na tozoya matibabu sisi wananchi wazalendo tunataka maendeleo ya haraka.
5000 ndogo, bado ni affordable kabisa ingekua 50,000 kabisa ili tuimbe kwa nguvu zote " mama unaupiga mwingi"
 
Mie sio mfuasi wa nzi wa kijani (CCM), lakini kwa Mbowe acheni kujidanganya. Hafai kuwa kiongozi wa ngazi ya juu kiasi hicho.
 
Back
Top Bottom