• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rais wa Misri kujitangazia Ufarao

M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
202
Points
195
M

meidimu sirkon

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
202 195
Rais Morsi amejitafutia kinga kubwa kuwa farao wa sasa
 
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2011
Messages
435
Points
0
N

Nyakipambo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2011
435 0
Yeah, now that the revolution is over, these guys have no job to do. After all, fighting and chaos is the only education they've had. [Not funny. Sad.].
 

Forum statistics

Threads 1,402,746
Members 530,977
Posts 34,403,824
Top