Rais Usibadilishe Sheria Majukwaani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Usibadilishe Sheria Majukwaani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Oct 30, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Rais Jakaya KIkwete amesema kuanzia sasa sheria ya ujenzi isifuatwe kwa wale wanaojenga nyumba maeneo ya milimani kwa kuwa maeneo hayo ni finyu.

    Maoni yangu: Yawezekana Rais akawa na hoja lakini utaratibu wa kutengua/kubadilisha sheria unapaswa kuzingatiwa.

    Source: Jambo Leo
     
  2. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280

    huyu ni wa kumsamehe tu...ushiriikiano wa kichwa na ulimi haupo....Watakaomfuatisha wajuwe miaka ijAyo watavunjiwa nyumba zao
     
  3. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,804
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    He is the head of State.
     
  4. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,804
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Kama kweli sheria za nchi zinavunjwa majukwaani, basi SLAA ni bingwa wa kufanya hivyo. Mara akaidi kutii amri vyombo vya dola, juzi nimesikia tena anabwatuka kuwa hakuna sheria inayowaruhusu CCM kwenda mahakamani kuhusiana na ubunge wa Igunga, Yeye ndiye mahakama?
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 555
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Huyo sindio sindio baba mpangisha nchi?
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 3,466
    Trophy Points: 280
    Mr. President kumbuka: Rule of law . Kesho utaamrisha lingine. Madikteta wanaanza hivyo!
     
  7. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Hii yako ungeianzishia uzi wake, au we mtoto wa jamaa nini!! sheria ni sheria na imetungwa na bunge ye hawezi itengua kihuni.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kilichosemwa mleta mada hujakielewa au unakileta nje ya "context".
     
  9. S

    Savannah JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sheria za mipango mji zipo lakini hazifuatwi au hazitumiki.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,522
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Bado tunaishi katika dunia ya kuoneana haya na kutofuata misingi ya sheriaambazo tumeziweka wenyewe na kuleta matabaka baina ya watu na jamii kwa ujumla.

    Rais ongoza nchi kwa misingi ya sheria uliyoapa kuitekeleza na acha siasa zizsizoisaidia nchi.
     
  11. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Only in Tanzania!
     
  12. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Wewe unayejua elezea basi siyo kupinga bila hoja.
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ndo mana Nyerere alimtosa huyu jamaa na BOY 2 MEN mwenzake.

    Kuna caption moja ya mwalimu inatangazwa mara kwa mara na Radio One na ITV inayohusu kiongozi kuzingatia utawala wa sheria.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 40,992
    Likes Received: 8,433
    Trophy Points: 280
    Rais mwenye maajabu mengi!

     
  15. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,750
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui kwa kauli hiyo ya uchakachuaji wa sheria, Mh. John Pombe Magufuli amejisikiaje! Jambo hilo lingepelekwa bungeni ili kufanya marekebisho ya sheria.

    Hivi kweli hapo hajavunja Katiba?
     
  16. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,550
    Likes Received: 9,273
    Trophy Points: 280
    RAIS wako huwa ni mtu wa majukwaani sana kwa hiyo usishanga kitu kama hiki....watu wataendelea kujenga milimani na hakuna sheria itakayochukuliw dhidi yao
     
  17. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni wakti gani tutasema eneo fulani ni mlima?
    when do we say such area is a hill/moutain?

     
  18. c

    cencer09 JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2012
    Messages: 2,264
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Inaelekea Slaa anakutesa sana,hoja yeye kama Raisi kubadilisha sheria jukwaani,jadili hoja labda hujaisoma vizuri Rais Usibadilishe sheria ,Majukwaani,
     
Loading...