Hamna shida na mna viongozi wanaojua kusoma na kuandika hamna shida kabisa " pathetic "hao G7 hatuwataki maana kampuni za migodi zinazotuibia madini yetu zinatoka huko huko.
wachina ni matajiri sana, na mfalme wa Morocco atatujengea msikiti na uwanja wa mpira.tuna shida gani tena?
Somalia politics is far way upgraded aise do some research utabaki mdomo wazi ......Ahakikishe hafungi kambi ya Daadab na Kakuma.
Hakuna kitu kama hicho. Tafiti kwa nini hao viongozi wa Afrika wamealikwa kwenye huo mkutano ndio utaelewa.Somalia politics is far way upgraded aise do some research utabaki mdomo wazi ......
Acha pumba Mkuu..kabla ya kukurupuka kushusha lawama inabidi ujue kwanza Kenya wapo katika kipindi gani kwa sasa.
Hivi hatuwezi kukata rufaa?kwanini Kenya wanapendelewa?Achilia kufanya mazungumzo na Trump, Kenyatta tu kisimama kwenye podium na kuhutubia Mkutano wa G7 ni kitu kikubwa sana.
Kumbuka wakubwa hawa G7 Wameiona Kenya ni Nchi inayofanya vema katika sera zake za uchumi and that's why Kenyatta was invited.
Note ni Nchi 3 tu Africa ndio walioalikwa kwenye huu Mkutano.. Kenya, Ethiopia na kama sijakosea Botswana.
Wakwenu yupo busy pale Magogoni kupokea report, kuteuwa na kutengua.
you didn't get me.that was a rejoinder.Hamna shida na mna viongozi wanaojua kusoma na kuandika hamna shida kabisa " pathetic "
Bora mwafrika mwenzio.sisi tunauza sura Rwanda.
kwi!kwi!kwi!
msaada walioutoa USA majuzi tanzania hukuhusikia ama?Ni maongezi tu.trump ameshasema hatosaidia waafrica
Kwa hyo hakuna cha maana hapo.
Ni kuuza sura tu.
Sikuusikia.niambiemsaada walioutoa USA majuzi tanzania hukuhusikia ama?
nakumbuka Trump alichowaambia viongozi wa kiafrika, na kutokana na matendo yao nakubaliana na Trump.Bora mwafrika mwenzio.
Kumbuka trump aliwaambia nini viongozi wa kiafrika.