Rais Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie

Rais Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie

zanku

Member
Joined
Jun 9, 2020
Posts
70
Reaction score
152
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
 
Lakini ulishasema kuwa ww ni binadamu unastahili kusamehewa sasa huoni kuendana hoja yako unazidi kujiaribia kwa aliyekuteua na uliotuomba msamaha kama raia.
Tulia changanya karata zako vizuri kwa kuwa unataka kuendelea kuwepo ktk kilele
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Mkuu

Fikiria tena ndio uandike!!

Mimi ningekuwa mwanafamilia wa MAMA,nisingemficha no ningemwambia "Tozo Ndio kitukoe GANI umekianzisha"!!?Jpm na ukali wake wote tena na uchapakazi wake wote hakuanzisha hiki kituko wewe una matatizo GANI!!?

Tena ningeongeza:-wewe au umeshinikizwa?we si unagmbea wewe urais 2025sasa Mbona unakera Raia!?

Ningemaliza hivi;-wamekuingiza mkenge kama Mzee Mwinyi alivoingizwa mkenge akataka kuingia mzee thabiti kombo akamsaidia!akaupata uraise badala ya kuwa Punda wa kubeba lawama kama wewe unavofanywa!!!
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"

Halafu Mwigulu unakuwaga mjinga sana, unatengeneza ma I'd kibao kuja huku jukwaani kujisifia na kumpamba rais ili akuone wa maana. Ni mwananchi gani wa chini anakubaliana na tozo, ni wapi mlikaa na wananchi wakakubaliana na hizo tozo zenu?
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Kumbe mko underground nyie maiti mizimu. Tunawapuuza. Mwambie madelu akufanye konda wa zile yu tong. Mburula mkubwa.
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"

Huna maana! Ngoja nisikutukane
 
E433CF42-58E0-4438-8FEA-C2BDFA63EA73.jpeg
 
Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana,
Ni vema ukawataja kwa majina hao wanasiasa wenye nia ovu tuwajue.
Wanasiasa wanawaza jambo lao la 2030 , wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.
Kina nani hao ndani ya baraka na huo mtego wanategaje?, Mama aingie Kingi kivipi? Na akiingia watamalizaje?. Wahariri wa magazeti yapi waneilipwa maceda mengi? Na huo mtego ni mtego gani?.
Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tozo ni muhimu, hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Duh...
P
 
Tozo ni muhimu lakini wansimamiaje pesa za Tozo.
Kwa Sasa Neno Huko halmashauri kila siku ni vikao TU na kulipana posho.
Wizarani Nako ni kushindana kubuni safari kila kukicha.

Wanaoumia ni watu wa chini.

Kusanya tozo bana matumizi. Wekeza kwenye miundombini na Kilimo ndani ya miaka miwili Barabara zote weka lami mpaka vijijini achana na biashara ya Barabara za changarawe zinazokarabatiwa kwa mwaka mara mbili na kula pesa za umma. Barabara ikiwekwa lami inachukua miaka mingi bila ukarabati.

Kusanya tozo lakini bana matumizi. Zuia Vijana kujiingiza kwenye uhalifu Kwa kuwapa fursa za Kilimo zaidi Kwa kuwagawia ardhi kwa vikundi na kuwasaidia kuandaa mashamba na kuwapa mbegu,mbolea na madawa ya kuua wadudu
Baada ya miaka kumi unafuta baadhi ya tozo na nchi inajitegea. Yule mwenda zake angebahatika kupata fedha nyingi kama wengine hii nchi ingekua Kama Norway.
 
Tozo ni muhimu lakini wansimamiaje pesa za Tozo.
Kwa Sasa Neno Huko halmashauri kila siku ni vikao TU na kulipana posho.
Wizarani Nako ni kushindana kubuni safari kila kukicha.

Wanaoumia ni watu wa chini.

Kusanya tozo bana matumizi. Wekeza kwenye miundombini na Kilimo ndani ya miaka miwili Barabara zote weka lami mpaka vijijini achana na biashara ya Barabara za changarawe zinazokarabatiwa kwa mwaka mara mbili na kula pesa za umma. Barabara ikiwekwa lami inachukua miaka mingi bila ukarabati.

Kusanya tozo lakini bana matumizi. Zuia Vijana kujiingiza kwenye uhalifu Kwa kuwapa fursa za Kilimo zaidi Kwa kuwagawia ardhi kwa vikundi na kuwasaidia kuandaa mashamba na kuwapa mbegu,mbolea na madawa ya kuua wadudu
Baada ya miaka kumi unafuta baadhi ya tozo na nchi inajitegea. Yule mwenda zake angebahatika kupata fedha nyingi kama wengine hii nchi ingekua Kama Norway.
Weka utaratibu wa kuzunguka Tanzania ndipo utaona tozo/kodi inafanya nini. Hautapita Wilaya/Kata/Kijiji chochote bila kuona construction: barabara au mradi wa maji, au kituo cha Afya au madarasa. Achana na kelele za mitandaoni nchi inajengwa.
 
Mtu anabadilisha id anatuletea hapa interest zake kuongea kwa niaba ya raia na kuwasingizia juu kwa sifa kibao ati kipenzi cha nani?😄watu wasio lipa kodi hawajuagi maumivu mafuta kwenye gari wanawekewa bure na umeme wanalipiwa bure etc etc utawaambia nini kuhusu tozo?

Hivi queen anazikwa lini?
 
Niwaombe watanzania wote pamoja na viongozi wetu wote wa vyama na serikali pamoja na viongozi wa dini, kwamba kama tulivyoungana kipindi cha korona tukafunga siku tatu kila mtu kwa imani yake, tufanye hivyo pia siku tatu kabla ya uchaguzi mkuu wa madiwani, wabunge na rais. Ninaiman Mungu atatupatia viongozi wenye hekima mno na wenye hofu ya Mungu. Na nchi itaheshimika na kuwa mfano wa kuigwa.
Nb: Simaanishi kwamba waliopo hawana hekima, la, bali pindi tukiwapata kupitia maombi ya pamoja tusiwalaumu hao bali tumshukuru Mungu kwa kutuletea hao sawasawa na maombi yetu.
Angalizo, wasioamini uwepo wa Mungu tutawaombea pia Mungu ajidhihirishe kwao.
Kuhusu kuchakachua matokeo, tutamwachia Mungu maana yeye hawi radhi na wapumbavu.
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Anapendwa wewe na familia Yako, msimdanganye hamna kitu
 
Hii sio kodi hii ni tozo acha ujinga nchi zote duniani hazifanyi uu wizi unao upigia debe ni ujambazi
 
Back
Top Bottom