Rais Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie

Rais Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie

Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Tuko pamoja mkuu,sio tuu wanataka afeli bali bajeti ivuruguke na miradi ikwame wapate kunyanyua Domo..

Nilishasema humu nitabaki peke yangu kusapoti tozo Kwa sababu nyingi Sana mathalani ni tozo Ndio zimefuta kilimo Cha Wbunge Kuhusu barabara za Tarura,ni tozo Ndio zimeioatia Ruwasa uhakika wa kuweka Maji Vijijini,ni tozo Ndio zimeweka uhakika wa huduma za Afya Vijijini,ni tozo Ndio zinaleta uhakika wa kuwa na vyumba vya madarasa bila kuchangishana au watoto kukaa Chini na ni tozo Ndio zinaleta uwiano mzuri Kwa wakwepa Kodi kwa kufidia walichokwepa na hii Nchi watu wake ni sugu kwa kukwepa Kodi hawadai risiti Wala hawatoi risiti..

Nachosikitika ni kwamba Rais mwenyewe anaogopa au anashindwa vipi kutoka hadharani akiwa huko kwenye ziara hasa Vijijini kuwaeleza Wananchi hasa wa Vijijini jinsi tozo zinavyowqsaidia na kutupa kijimbe kwa wa Mjini ambao siku zote wamekuwa wakifaidi jasho la wanavijiji ila sasa wamekamatwa kwenye miamala ya banks wanapanua Domo..

Tozo should remain there na Wala hakuna zinapoumiza ila ushauri Wangu ni kwamba tozo ziwe na specif matumizi na malengo na zisiingie kwenye kapu la jumla la Serikali..
 
Wewe maamuma principles of taxation ni lazima ziwe 1. FAIRNESS 2.CONVENIENCE 3. CERTAINTY 4. EFFICIENCY hizo zote zinaenda pamoja kilichopo hapa ni double taxation yani serikali inachukua kodi mara mbili kuanzia kwenye miamala ya simu anaetuma na anaepokea wote wanakatwa pia hio hio serikali inaitoza kodi kampuni ya simu baada ya kuchukua toka kwa wananchi jambo hilo halikubaliki
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
🚮🚮🚮🚮
Mtoa mada utakuwa ni Mwigulu Nchemba kwa I'd nyingine.. hovyo kabisaa!
 
Kuna mijitu imekaa ktk baraza la mawaziri lkn lengo lao ni kuwinda uraisi 2025!
Mijitu yenyewe hata U-DC hayafai hata kidogo na hayana ethics kabisa!
Mama tafadhali angalia sana safu yako, halafu kuna mzee mmoja unamwamini sana lakini ni mtu hatari sana usimuamini kwa cheka yake!
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"

Mjomba hapo unatoa ushauri ambao ni wa kufanya Rais achukiwe na wananchi. Tozo za miamala ya simu haziko sawa na wala siyo sahihi. Mfano wazee wa miaka 60 kwenda juu mpaka miaka 120 wanatozwa kodi wakati wajukuu na vitukuu huwatumia vijisenti vya kujikimu vijijini! Babu ana miaka 90 wanatozwa kodi wakati walishalitumikia taifa kwa zaidi ya miaka 40 wakati wa ujana wao. Hawa wanaitwa “senior citizens” wazee wa heshima.
 
Mkuu una undugu wa damu na Mwijaku na Steve Nyerere?
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compressed"
Pole mwigu Kwa kukosa USINGIZI ukiandika Uzi wa kujitetea.

Habari mbaya kwako ni kuwa, issue Yako ilishaisha,

Mkeka mpya upo tayari, ni suala la muda tu utatangazwa.

Ulizaliwa Uchi, haya mambo mengine ni ya kupita tu.

Ameeeen.
 
Rais Wangu Samia nisikilize, umetegewa mtego, wanasubiri uuingie.

Wasalaam mama kipenzi Cha watanzania,

Natambua nitapokea matusi, kejeli na dhihaka nyingi kutoka Kwa makundi yaliyoandaliwa na watega mtego, lakini sitojali.

Iko hivi mbinu ya ukusanyaji Tozo za miamala ya kibenki na simu ni njia Bora na sahihi sana kwasababu inakusanya mapato bila kumfanya mlipaji ahisi maumivu makali, na hio ndio kanuni kuu ya ulipaji Kodi duniani kote, nchi haiwezi kuendeshwa Kwa kusikiliza kelele za wanaharakati uchwara wa mitandaoni ambao hukaa vikao vya Siri kupanga mbinu ovu za kukwamisha Serikali, kusikiliza kelele za magazeti yaliyopangwa ni kutoitendea haki nchi hii.

Mama, Wataalam wa Wizara sio wajinga kuja na mfumo huu, watanzania wakaiwada Kabisa huku underground wanaunga Mkono, wanatambua umuhimu wa Tozo hizi, wanajua kazi inayofanyika Kila pembe ya nchi ni matokeo ya Tozo hizi, hata kama ni mikopo ya wahisani, wanatambua lazima ilipwe na walipaji ni watumiaji wa maendeleo hayo.

Mhe Rais, Wanasiasa wenye Nia ovu wamo ndani ya chama chako na nje na bahati mbaya sana wameungana, Wanampiga Mwigulu Nchemba kwasababu wanajua huyo ndio mwiba mkali kwenye hili, na bahati nzuri Mwigulu ameshajikana mwenyewe alisema Yuko tayari kuchukiwa na wote.

Mwigulu Nchemba ndio mtu pekee ambae uzalendo wake hauna mawaa, Wanasiasa hawampendi wanawaza jambo lao la 2030 wanahisi akiwapiku kwenye hili la kukusaidia kufanikisha maendeleo basi atakuwa chaguo lako 2030, wao kwao maendeleo sio priority Yao, wao makundi ya uchaguzi ndio kipaumbele Chao, watazame Kwa jicho la tatu, wamo umo kwenye BARAZA lako wamejivika ngozi ya kondoo wakilipa pesa wahariri wa magazeti, wakilipa mapesa mengi wahuni wa mitandaoni Ili kumobilezi ujinga wakihisi unatishika na mitandao, tena wanasema "Mama anasikiliza mitandao hivyo tuwekeze mitandaoni" shtuka mama haya majizi yanakutega Ili uingie king yakumalize.

Mwisho, usidanganywe Mama, mtaani unapendwa, Tazama Mapokezi ya kijana wako Mwigulu Nchemba pale Sirari ambako ni ngome ya chama Fulani, Tazama Mapokezi ya shaka mikoani, Tazama Mapokezi ya Kamaradi kinana mikoani.

Tozo ni muhimu, ila zielekezwe sehemu husika, hapo hakutakuwa na ugomvi na watanzania. Asante Mama Kwa kusoma.

"Sometimes it's better to suffer great misfortune once than to have it bit by bit and later whole of it pressed and compr LAZIMA ITA KUWA HIVYO MKUU NA KINACHO NISHANGAZA WALIO MPONDA JPM KWA UDICTATOR NDIYO HAOHAO WANAO MPONDA SSH KWA UPOLE,UKIMYA,UHURU WA MEDIA, NK.hakili YANGU inani ambia Hawa watu Ni special kwa ajiri ya kuweka nguvu ambayo Ni asi kwa Kila serikari iliyopo ma darakani NIKUNDI AMBALO LINA PASWA KUANGALIWA KWA UPANA NA KULI TENDEA KWA UPANA WAKE.kwa nacho ya ndani nime waona LENGO LAO WANA MLAZIMISHA YULE SIMBA AONJE LADHA YA NYAMA YENYE CHUMVI Kisha aondoke mbugani aje mjini kula vichwa KISHA WAJE WA SEME SIYO HAKI SIMBAKUTUWINDA NAKULA NYAMA ZETU HAPA MJINI Kisha Wawa shawishi watu wa seme tuchukue MAPANGA,SIME,MASHOKA,MIKUKI,TWENDE TUKA UWE YULE SIMBA.nasisitiza mama usiingie mtegoni
 
Sijasoma yore, Ila wewe ni mpuuzi na mjinga.
Hatutaki kukatwa visenti vyetu Mara mbilimbili
 
Yule mwenda zake angebahatika kupata fedha nyingi kama wengine hii nchi ingekua Kama Norway.
Fedha alizokuwa akiwapora watu hazikutosha? Labda Chato ndio ingekuwa kama Norway kwa upendeleo wa wazi aliokuwa akiufanya dhidi ya miji na wilaya nyingine.
 
Back
Top Bottom