Poppy Hatonn
JF-Expert Member
- Apr 9, 2021
- 4,017
- 6,731
Hafai kuwa Rais.
Kila mahali utasikia " hatuna deni na mama"
Rais Samia anatumia hela kama vile hakuna kesho.
Inanikumbusha Chancellor of the Exchequer,waziri wa fedha wa Uingereza,alisoma spichi ya Bajeti siku moja,wabunge wengi wakampongeza, Bajeti ilikuwa nzuri sana.
Wabunge wengi wakamuuliza kama hiyo ndiyo ilikuwa Bajeti yake ya mwisho.
Kwa hiyo Rais huyu lazima awe na mipango endelevu na aache ubadhirifu.
Kila mahali utasikia " hatuna deni na mama"
Rais Samia anatumia hela kama vile hakuna kesho.
Inanikumbusha Chancellor of the Exchequer,waziri wa fedha wa Uingereza,alisoma spichi ya Bajeti siku moja,wabunge wengi wakampongeza, Bajeti ilikuwa nzuri sana.
Wabunge wengi wakamuuliza kama hiyo ndiyo ilikuwa Bajeti yake ya mwisho.
Kwa hiyo Rais huyu lazima awe na mipango endelevu na aache ubadhirifu.