Rais Samia awachana wanaolitangaza vibaya taifa

Rais Samia awachana wanaolitangaza vibaya taifa

Ni nani wanaochafua nchi yao kama siyo viongozi wanaonyanyasa wananchi wao?

Kama unashangaa watu kupigwa risasi mchana kweupe, na hata pasiwepo na uchunguzi wowote juu ya uhalifu huo, wewe kweli unastahiri kuitwa kiongozi wa nchi?

Kama kiongozi unapoona kujitangaza huko majuu ndiyo sifa zaidi kwako kuliko kusimamia harakati za wananchi wajikwamue kwenye rindi la umaskini, ni nani hapa anayepaswa kushangaza watu.

Kama kiongozi, unapoamini kwamba wananchi wako hawawezi kamwe kujikwamua kwa juhudi zao kutokana na umaskini unaowakabili wakiwa wamezungukwa na raslimali tele, ni nani wa kushangaza watu hapa?

Huyu anayeshangazwa na mambo anayoyaona yakiwa wazi, na bado anashangaa juu yake atakuwa anayo kasoro kubwa katika mawazo yake.

Kama ni kupenda nchi, au kutafuta kujifunika na koti la uzalendo lisilo kuwa saizi yake hakuwezi kuwaondolea wengine wanaolazimishwa kukimbia kuipenda nchi yao na bara la Afrika kuliko yeye.

Hizi ni siasa za bei mbovu.
Kwani ni lissu tu hapa ambaye amewahi kupigwa lisasi?Karume rais wakwanza wa Zanzibar alipigwa risas mchana kweupe,na maisha yanaendelea,Mwangosi mwandishi wa habari alipigwa mpaka utumbo ukamwagika, akina dkt Mvungi wamekufa,kwani lissu ninani nchi?
 
Alipigwa risas Karume rais wakwanza wa Zanzibar,sembuse lissu, kwani lissu alikuwa nanini cha ziada kuondoa matusi ya kutukana Magufuri na wateule wake.
Aliyempiga risasi Karume anajulikana ,hebu tuambie Nani alimpiga risasi Lissu ?
 
Kwani wale waliompiga risasi wasiojulikana sasa wamejulikana?
Kwani hao wasiojulikana wana sababu gani ya kutaka kumpiga tena risasi Lissu? Yule aliyemtuhumubkuwa ndio aliwatuma hao wasiojulikana hayupo.
 
Paulsylvester,
Waje kufanya nini na wakati Serekali kupiti huyo mama mnaemwimba na kulamba viatu vyake wameshindwa kuwahakikishia usalama wao.?
Watarudi tu pale watakapo wahakikishia usalama wao. Tofauti na hapo hawawezi kurudi hapa msije tena mkawapiga risasi waoga wa hoja nyie....
Hivi unajua wewe ni mpuuzi, bisha
 
Mbona hawarudi sasa zaidi ya mwaka mmoja tangu Magufuli auwawe?
Kwa katiba iliyopo Huyu Mama hana tofauti na Magufuli na jinsi utamu wa URAIS unavyomkolea she could become even worse than Magufuli! Time will tell.
 
Ila hii ya kuishi chini ya Dola 1.ilikuwa zamani.
Sasa hivi gharama za maisha zimepanda Sana.
Hyo Dola 1 mtu anakula asubuhi tu.na hapo maisha yake ya kuunga unga
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.

Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma

Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Lissu alishambuliwa na wenzake (Chadema). Hapa Tanzania watu waliokatwa ulaji waliunda kundi la kumsakama Magufuli aonekane mtu wa hajabu ila nje ya nchi karibu kila Mwafrika aliomba Magufuli awe rais wao kwa sababu alikuwa mzalendo na aliyetetea maslahi ya nchi. Baada ya kumuua, vile vyote alivyopangua vimerudishwa na lile kundi kama kufufua bandari ya hasara (Bagamoyo), uozo serikalini kurudi tena, uuzaji madawa ya kulevya kushamiri, mapolisi kushirikiana na majambazi, vitoto wa panya road. Unafikiri Afrika tutaendelea kweli kwa ujinga huu waufanyao viongozi wetu makusudi?
 
Ajitokeze mkunaji atumalizie tatizo.... Wananchi nasisi tukunwe huku tukipulizwa

Hehehehe ila Samia ana mipasho sana.
 
Kwani ni lissu tu hapa ambaye amewahi kupigwa lisasi?Karume rais wakwanza wa Zanzibar alipigwa risas mchana kweupe,na maisha yanaendelea,Mwangosi mwandishi wa habari alipigwa mpaka utumbo ukamwagika, akina dkt Mvungi wamekufa,kwani lissu ninani nchi?
Hata hujui unachoandika hapa. Ya nini kupoteza muda nawe!
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.

Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma

Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Point less ,
Ni mwaka na miezi 2 sasa imeshatimia,,kama walimkimbia Magufuli mbona sasa hawarudi?

Au rais bado Magufuli?

Watu wapo ughaibuni kwa maslahi yao na family zao,
Wacha chuki binafsi kwa Magufuli.
 
Rais Samia amesema anashangazwa na baadhi ya watu kutumia maisha yao kuchafua nchi yao Tanzania na Bara la Afrika kwa ujumla kwa kulitangaza vibaya huko kwenye anga za kimataifa.

Rais Samia ametolea mfano baadhi ya viongozi wa upinzani kusafiri nje ya nchi na kuanza kutangaza Tanzania kuna udikteta mara hamna uhuru wa habari, mara kuna mauaji, mara kuna njaa watu wanaishi chini ya dola moja wakati siyo kweli.

Rais amesema Tanzania ina vitu vingi sana vya kutangaza kama madini hali ya hewa, ukarimu wa Watanzania, mbuga nzuri etc kuliko kukalia kutangaza upuuzi tu unaosababisha hao wanaotangaza kudharaulika pamoja na nchi yao.



My take.
Ujumbe huu uende moja kwa moja kwa Tundu Lisu, Lema, Zitto pamoja na Fatuma Karume wakumbuke wamesoma kwa rasilimali za Tanzania na siyo hao wanaojikomba kwao.

Alikuwa ana pet pet alifikiri wale ni njiwa wakufuga kumbe mbwa mwitu ninavyoona 4Rs haziwezi kufanya kazi maana enzi za sasa tunaishi kwenye utawala wa "BRONZE" hauwezekani kushikamana
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.

Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma

Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
1. Lissu na Lema wameendelea kulelewa na wazungu maana yake walisingizia kwamba wamekimbia sababu ya Magufuli.

2. Igizo la Corona limeisha kama alivyotabiri Magufuli

3. Ndege tulizoambiwa na Zito Kabwe kwamba Magufuli amenunua mitumba mpaka leo zinapiga kazi vizuri sana

4. Tanzania haijashutakiwa MIGA kama alivyotabiri Tundu Lisu

5. Mpaka sasa hamna ufisadi wowote aliofanya Magufuli ulioibuliwa na waliomchukia

6. Baada ya waliotumbuliwa na Magufuli kurudishwa Serikalini ,utendaji wa serikali umezorota sana, hivyo kuwafanya wananchi wagundue kumbe Magufuli hakuwa anamuonea mtu.

7. Baada ya Magufuli kuondoka Tanzania imeporomoka uchumi wa
 
Back
Top Bottom