Rais Samia awachana wanaolitangaza vibaya taifa

Rais Samia awachana wanaolitangaza vibaya taifa

Etwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2018
Posts
7,947
Reaction score
19,842
Rais Samia amesema anashangazwa na baadhi ya watu kutumia maisha yao kuchafua nchi yao Tanzania na Bara la Afrika kwa ujumla kwa kulitangaza vibaya huko kwenye anga za kimataifa.

Rais Samia ametolea mfano baadhi ya viongozi wa upinzani kusafiri nje ya nchi na kuanza kutangaza Tanzania kuna udikteta mara hamna uhuru wa habari, mara kuna mauaji, mara kuna njaa watu wanaishi chini ya dola moja wakati siyo kweli.

Rais amesema Tanzania ina vitu vingi sana vya kutangaza kama madini hali ya hewa, ukarimu wa Watanzania, mbuga nzuri etc kuliko kukalia kutangaza upuuzi tu unaosababisha hao wanaotangaza kudharaulika pamoja na nchi yao.



My take.
Ujumbe huu uende moja kwa moja kwa Tundu Lisu, Lema, Zitto pamoja na Fatuma Karume wakumbuke wamesoma kwa rasilimali za Tanzania na siyo hao wanaojikomba kwao.
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.

Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma

Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli. Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma
Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopa udictata wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Acha ujinga wewe!

Magufuli yuko wapi sasa! Kwa nini wasije hao pimbi wenzako?
 
Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli. Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma
Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopa udictata wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Mbona hawarudi sasa zaidi ya mwaka mmoja tangu Magufuli auwawe?
 
Waje kufanya nini na wakati Serekali kupiti huyo mama mnaemwimba na kulamba viatu vyake wameshindwa kuwahakikishia usalama wao.?
Watarudi tu pale watakapo wahakikishia usalama wao. Tofauti na hapo hawawezi kurudi hapa msije tena mkawapiga risasi waoga wa hoja nyie....
Mtanzania yupi anaishi Tanzania baada ya kuhakikishiwa usalama wake na Rais?
 
Waje kufanya nini na wakati Serekali kupiti huyo mama mnaemwimba na kulamba viatu vyake wameshindwa kuwahakikishia usalama wao.?
Watarudi tu pale watakapo wahakikishia usalama wao. Tofauti na hapo hawawezi kurudi hapa msije tena mkawapiga risasi waoga wa hoja nyie....
waje washinde njaa... Njaa mbaya... adui muombee njaa... msela katoka mahabusu kaanza michango, sijui wamepata tilioni ngapi? sijui zimeenda wapi? Akili mali...
 
Waje kufanya nini na wakati Serekali kupiti huyo mama mnaemwimba na kulamba viatu vyake wameshindwa kuwahakikishia usalama wao.?
Watarudi tu pale watakapo wahakikishia usalama wao. Tofauti na hapo hawawezi kurudi hapa msije tena mkawapiga risasi waoga wa hoja nyie....
Wanayo wanayoyajua wenyewe, wangapi husafiri nje ya nchi na kurudi, iweje wao wanaogopa kurudi kwao?

Adui wao no moja alishatwaliwa, na Kwa nini wahakikishiwe usalama wao?

Wanataka serikali iwalinde dhidi ya udhalimu wao wanaoujua wao wenyewe?
 
Back
Top Bottom