Tajiri Kichwa
JF-Expert Member
- Apr 2, 2017
- 9,020
- 22,095
Sababu ya yote aya ni ccm
Mmiliki na mtumajiKama hawajulikani, ni kivipi JPM alihusishwa?
Lisu so kafanya kampeni miezi mitatu hapa,alihakikishiwa na Nani usalama!?Waje kufanya nini na wakati Serekali kupiti huyo mama mnaemwimba na kulamba viatu vyake wameshindwa kuwahakikishia usalama wao.?
Watarudi tu pale watakapo wahakikishia usalama wao. Tofauti na hapo hawawezi kurudi hapa msije tena mkawapiga risasi waoga wa hoja nyie....
Hata mimi nashangaa.Tangu tupate uhuru Lissu (Pole zake) ni Mtanzania pekee aliyewahi kupigwa risasi?
Hivi lema naye alikimbia nini ? Alikuwa nahofu ya nini? Yaanialichofanya lema ni sawa na watoto wadogo wanaigana huyu akiumia nayule anajifanya ameumia Hana loloteJiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli. Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma
Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopa udictata wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Lisu so kafanya kampeni miezi mitatu hapa,alihakikishiwa na Nani usalama!?
Si nyege zake tu,ufanye kampeni miezi mitatu,baada ya kumaliza kampeni udai unatafutwa!?Na baada ya kampeni aliondokaje? Au umesahau? MaCCM bhana!
Swali hili linahalalisha nini?Tangu tupate uhuru Lissu (Pole zake) ni Mtanzania pekee aliyewahi kupigwa risasi?
EEEeeenHeeeee!Anaonekana anatatua tatizo lililopita huku anatengeneza lingine jipya, wakianza kumparua akawaparura naona wataenda huko nje waanze kutangaza tena Tanzania waandishi wa habari wanaparuliwa.
Awaache waandishi wafuate sheria kwenye kutimiza majukumu yao, sio kufuata hisia zake.
Magufuli kafa sasa kwanini hawarudi?Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.
Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma
Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Watu wanashambuliwa na panya road huku hakuna usalama ila maisha yanaendelea ila wao ndio wanataka wahakikishiwe usalama wao.Mtanzania yupi anaishi Tanzania baada ya kuhakikishiwa usalama wake na Rais?
Watu wanapigwa mapanga na panya road hawaja hakikishiwa usalama wala nini, sasa hao wanaotaka kuhakikishiwa usalama ndio ndio watu spesho kuliko wengine?Yule ambaye hajatishiwa maisha yake wala kupigwa risasi
Kama ulikuwa mpuuzi, mbadhirifu, mpenda rushwa, mzandiki wa nchi usingeweza kuishi nchi hii chini ya utawala wa Jiwe.Jiwe ndio chanzo cha yote haya. Watu kibao wameikimbia hii nchi kwa ajili ya utawala wa hovyo wa magufuli.
Watu wenye hadhi ya lissu wamekimbia hii nchi baada ya kunusurika kifo baada ya zile risasi pale dodoma
Lema, Lissu na wenhine kina Chahali walikimbia hi nchi kuogopudictkteta wa magufuli na wenzie akiwepo mama samia.
Watu kama hao ulitegemea waende kutangaza vicutio vya utalii huko nje!! Utakuwa mgonjwa wewe sio bure.
Basi asiende bungeni ili asipigwe tena risasi.Kwenye maeneo ya Bunge ni yeye Tu
Hakupigwa kwenye maeneo ya bunge. Ni kwenye makazi yake kama alivyopigwa profesa chachage kwenye makazi yake.Kwenye maeneo ya Bunge ni yeye Tu