Rais Paul Kagame ndie Rais bora kwa sasa


Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,724
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,724 5,051 280
Hivi baada ya kuandika umerudia kusoma ulichoandika! Kwanini ukubali kuonyesha kipimo cha ujinga wako bila aibu? Nini umeandika sasa? Hivi unadhani huku JF ni Facebook? Nimeogopa ban nilikuwa nikwambie neno ungeenda kutafuta dawa ya panya
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,727
Likes
1,002
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,727 1,002 280
Ni kweli. Si unaona hadi rais wako ana-desa kwake. Inabidi na yeye aende depo ili anapovaa Yale magwanda maana inaelekea anayependa sana awe anastahili kweli kama mwenzake.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
pk my model leader.../
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,867
Likes
50,200
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,867 50,200 280
Ni kweli kabisa ndiyo maana wanatuletea wataalamu mbalimbali kutufundisha, bado wataanza kutrain na polisi wetu
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
Ni kweli kabisa ndiyo maana wanatuletea wataalamu mbalimbali kutufundisha, bado wataanza kutrain na polisi wetu
***
Mlipa Kodi / ni kwa yale tu!, ambayo wenzetu wameyafanikisha vyema./ hasa hill la "ONE GOVENMENT A/C MONITORING SYSTEM"/ hapa palikuwa na wevi wengi sana.
 
Vladmir Putin

Vladmir Putin

Senior Member
Joined
Mar 14, 2016
Messages
119
Likes
47
Points
45
Vladmir Putin

Vladmir Putin

Senior Member
Joined Mar 14, 2016
119 47 45
N
***
"wapo waliotaka Rwanda isitulie sasa wameshindwa kabisa,na kamwe hawata weza kuandika lolote jema Juu ya PK.
Ni sahii unavyesema mkuu, ila usiweke jicho pembeni kwa lisemwalo..Lipi Huyu pk pia kumbuka alikuwa na issue na jk ambaye pia alikuwa raisi wetu. So pia naona kama kwanza tungeenda kwake na umakini sio wa kawaida.. Anyways ni mtazamo tu
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,626
Likes
3,525
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,626 3,525 280
N

Ni sahii unavyesema mkuu, ila usiweke jicho pembeni kwa lisemwalo..Lipi Huyu pk pia kumbuka alikuwa na issue na jk ambaye pia alikuwa raisi wetu. So pia naona kama kwanza tungeenda kwake na umakini sio wa kawaida.. Anyways ni mtazamo tu
***
WAT WE DO IS PICKIN ITS BEST ACHIEVED ISSUES.
 
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
408
Likes
216
Points
60
Kwetu kaya

Kwetu kaya

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
408 216 60
Hivi bado kilaza haiandikik
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Hivi baada ya kuandika umerudia kusoma ulichoandika! Kwanini ukubali kuonyesha kipimo cha ujinga wako bila aibu? Nini umeandika sasa? Hivi unadhani huku JF ni Facebook? Nimeogopa ban nilikuwa nikwambie neno ungeenda kutafuta dawa ya panya
we nini wewe acha chuki za kijijnga haogopwi mtu bali anakingwa. jamaa yuo poa sana
 
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
4,531
Likes
3,684
Points
280
mgoloko

mgoloko

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2016
4,531 3,684 280
ukimuacha Muamar Gaddafi huyu mjeda anafaa kufata sijaona mtu shujaa kama yeye kwa sasa tunaona nchi yake inavyoendelea. alivyotoa msaada mkubwa kwa Rais wa Uganda Yoweri Museveni hadi kuingia madarakani na pia kupewa cheo cha senior commander wa intelenjinsia Uganda ni cheo kikubwa sana ikizingatiwa yeye alikuwa Uganda kama mkimbizi. akapigana rwanda genocide na akasema kama vita haitaisha ataendeleza civil war na hatimaye ikaisha. akawa makamo wa rais na pia waziri wa usalama chin ya Rais pasteur Bizimungu aliejiuzulu baadae baada ya kuona hana nguvu katika serikali.

Huyu jamaa ana akili bana na anaona mbali hiki kichwa ni chakuogopa mno.

kaweza kuleta amani Rwanda na kuifanya kukua sana kiutajiri na kusaidia kuondoka utawala wa diktete wa muda mrefu wa Zaire seseseko mobuto kwa kushirikiana na Uganda.

Naweza kusema huyu ndie shujaa wangu wa sasa baada ya kuuawa kwa babu yangu colonel Gaddafi. na sasa Wananchi wa Libya wanaona dhambi ya usaliti kwani Gaddafi kawatoa mbali mno ikiwa ni pamoj na kupigana na nguvu zote kupinga wanyonyaji/wazungu na wamarekani.

Siku zote ukiwa kamanda wa kweli utapambana hadi mwisho.

Nampongeza huyu PK.

Kama mwanaume inapaswa upambane bana na ubaki katika kitu unachokiamini.

Hongera kagame ila nakuogopa sababu una mbinu za kivita na akili nyinyi na ndivyo inavyopaswa kuwa nakuheshimu mzee.

Achana na hawa watu uchwara wanaoendekeza ngona na starehe huku wanauwa wananchi wanafiki tuu hawa.

Rwanda ipo hapo ilipo sababu ya jitihada zako mkubwa.
Wewe ni mshabiki tu na nimeona usivyojua kitu na ulivyo mweupe kwenye history ya kagame tangu alipokuwa belgium na aliingiaje madarakani baada ya kufanya njama na kumuua bosi wake Major Gen. Fred Rwegyema kwa kumtumia sniper lt kato, na hujui hata huyu rwegyema pia alikuwa kwenye jeshi la ukombozi wa uganda wakati huo museveni alikuwepo pia ambalo lilishirikiana na jeshi la Tanzania kumfukuza id amini na pia hujui kwa nini jeshi la Rwanda lilishirikiana na uganda kuvamia wakati ule nchi inaitwa zaire kumng'oa Joseph wazabanga mobutu seseko. halafu leo jpm bila kujua anashirikiana na kagame wakati mtu huyu ni mjanja sana na hawezi kumsaidia kitu. Nakushauri nenda kwa mzee wa msoga ambaye pia alikuwa mjeda na anamjua vizuri kagame. Kama hujui kitu nakushauri kaa kimya
 
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,854
Likes
3,588
Points
280
Majighu2015

Majighu2015

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,854 3,588 280
Kagame ni dikteta..Unataka nchi yetu iwe hivyo?? Ingawa na sisi tuna vi-element vya kikidikteta lakini hatujafikia Rwanda. Ni kweli wanaendelea vizuri lakini nchi yao ni ndogo pia.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
mkuu huyu jamaa namfahamu vyema sawa kuna mambo mabaya kayafanya wakati anapigania anachokiamini na ndo kaifikisha Rwanda hapo ilipo. sasa unadhani hakuna mema ambayo kaifanyia nchi yake acha zako bwana kama kacheza na damu za watu poa tuu ila ni katika harakati za kupigania anachokiamini na ndo maana leo Rwanda imetulia.
mbona nchi za ajabu wanauliwa tuu na hamna maendeleo yoyote. big up PK naona watu hawayaoni mema yako.
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Wewe ni mshabiki tu na nimeona usivyojua kitu na ulivyo mweupe kwenye history ya kagame tangu alipokuwa belgium na aliingiaje madarakani baada ya kufanya njama na kumuua bosi wake Major Gen. Fred Rwegyema kwa kumtumia sniper lt kato, na hujui hata huyu rwegyema pia alikuwa kwenye jeshi la ukombozi wa uganda wakati huo museveni alikuwepo pia ambalo lilishirikiana na jeshi la Tanzania kumfukuza id amini na pia hujui kwa nini jeshi la Rwanda lilishirikiana na uganda kuvamia wakati ule nchi inaitwa zaire kumng'oa Joseph wazabanga mobutu seseko. halafu leo jpm bila kujua anashirikiana na kagame wakati mtu huyu ni mjanja sana na hawezi kumsaidia kitu. Nakushauri nenda kwa mzee wa msoga ambaye pia alikuwa mjeda na anamjua vizuri kagame. Kama hujui kitu nakushauri kaa kimya
mkuu uko sahhih embu shusha unayoyajua kuhusu huyu bwana na mimi nishushe yangu ili twende sawa maana unataka kuniambia sina nachokijua. mimi nimeandika kwa kifupi nikianza kuandika nadhani patajaa hapa lakoni kwa kuwa wewe unajikuta mjuaji basi anza yako kuhusu huyu bwana na mimi nilete yangu mana mimi sipendagi upuuzi
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,348
Likes
28,251
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,348 28,251 280
ukimuacha Muamar Gaddafi huyu mjeda anafaa kufata sijaona mtu shujaa kama yeye kwa sasa tunaona nchi yake inavyoendelea. alivyotoa msaada mkubwa kwa Rais wa Uganda Yoweri Museveni hadi kuingia madarakani na pia kupewa cheo cha senior commander wa intelenjinsia Uganda ni cheo kikubwa sana ikizingatiwa yeye alikuwa Uganda kama mkimbizi. akapigana rwanda genocide na akasema kama vita haitaisha ataendeleza civil war na hatimaye ikaisha. akawa makamo wa rais na pia waziri wa usalama chin ya Rais pasteur Bizimungu aliejiuzulu baadae baada ya kuona hana nguvu katika serikali.

Huyu jamaa ana akili bana na anaona mbali hiki kichwa ni chakuogopa mno.

kaweza kuleta amani Rwanda na kuifanya kukua sana kiutajiri na kusaidia kuondoka utawala wa diktete wa muda mrefu wa Zaire seseseko mobuto kwa kushirikiana na Uganda.

Naweza kusema huyu ndie shujaa wangu wa sasa baada ya kuuawa kwa babu yangu colonel Gaddafi. na sasa Wananchi wa Libya wanaona dhambi ya usaliti kwani Gaddafi kawatoa mbali mno ikiwa ni pamoj na kupigana na nguvu zote kupinga wanyonyaji/wazungu na wamarekani.

Siku zote ukiwa kamanda wa kweli utapambana hadi mwisho.

Nampongeza huyu PK.

Kama mwanaume inapaswa upambane bana na ubaki katika kitu unachokiamini.

Hongera kagame ila nakuogopa sababu una mbinu za kivita na akili nyinyi na ndivyo inavyopaswa kuwa nakuheshimu mzee.

Achana na hawa watu uchwara wanaoendekeza ngona na starehe huku wanauwa wananchi wanafiki tuu hawa.

Rwanda ipo hapo ilipo sababu ya jitihada zako mkubwa.
Sijui nini hata ulichokiandika au ulicho kusudia
 

Forum statistics

Threads 1,238,823
Members 476,196
Posts 29,332,252