Rais Mteule wa Zanzibar Dkt.Shein kuapishwa kesho

Rais Mteule wa Zanzibar Dkt.Shein kuapishwa kesho

watu ni wengi hadi wanazimia kwa kukosa hewa
 
8b35caf683c95dafa742f0936b29b4fe.jpg
 
Hao wawakilishi wa CCM watatunga sheria Kali za kuibana CUF.
 
Acha uzuzu wewe, waliopiga kura zanzibar ni laki 3 tu, walimpa sheni ni laki 2, sasa hata wakija wote hao hawajai uwanja. YAANI KWA UFUPI WALIOPIGA KURA WOTE ZANZIBAR NI SAWA NA WALIOHUDHURIA MKUTANO WA KAMPENI WA LOWASSA PALE JANGWANI
 
Hahaaaaa, wamejaa uwanjani wenyewe wana kisonge..
 
Kama kuumba ingelikuwa si kazi ya Mungu basi ningekubaliana na wewe. Ninachokubali ni kuwa Wazungu walifanya makosa makubwa sana kuacha kututawala. Na mfano uko wazi tu katika jamii, mfanyakazi wa ndani na dereva wa mzungu ana faidika zaidi na mapato ya kazi yake kuliko cashier wa biashara ya Mwafrika, unless amuibie bosi wake.
 
mzee ruksa ameuchapa usingizi kabisa hapo uwanjani, hizi sherehe ni dhuluma mzee wa watu" anatafaka"ri hatma ya zanznibar.
 
A
Uwanja umejaa mamia bado yapo nje
b9daa5b19a00101e0734d99282401c8b.jpg
1f84f32b7605a6f9bc9aa7e1d4ce84cf.jpg
5866861cd8df9659a86c0826e4eee4c2.jpg




Acha kujitoa ufahamu wewe bwabwa mwenye mume Mombasa.Wanaccm 48,000 waliojitikeza kupiga kura 20/3 pamoja na vikosi vya ulinzi na usalama wakirundikwa uwanjani uwanja hautojaa?

Wazanzibar wapenda haki zaidi ya 1,000,000 wapo kwenye nyumba za ibada wakiomba AMANI kwa Mola wetu ili ainusuru Zanzibar na hila za sheitwan aliyeng'ang'ania Ikulu.
 
Uwanja umejaa mamia bado yapo nje
b9daa5b19a00101e0734d99282401c8b.jpg
1f84f32b7605a6f9bc9aa7e1d4ce84cf.jpg
5866861cd8df9659a86c0826e4eee4c2.jpg
Mkuu hujapata taarifa kuwa waliopiga kura ni 48000 tuu? Hiyo hesabu ya laki tatu ni ya Jecha toka mfukoni kwake.
Ndio maana ndani ya masaa 14 hesabu nchi nzima tayari
Acha uzuzu wewe, waliopiga kura zanzibar ni laki 3 tu, walimpa sheni ni laki 2, sasa hata wakija wote hao hawajai uwanja. YAANI KWA UFUPI WALIOPIGA KURA WOTE ZANZIBAR NI SAWA NA WALIOHUDHURIA MKUTANO WA KAMPENI WA LOWASSA PALE JANGWANI
 
Mkuu hujapata taarifa kuwa waliopiga kura ni 48000 tuu? Hiyo hesabu ya laki tatu ni ya Jecha toka mfukoni kwake.
Ndio maana ndani ya masaa 14 hesabu nchi nzima tayari
ha ha ha ha ha mkuu umeua, yaani hyo ni idadi ya wale akina mama waliokuwa wamekaa chini pale jangwani siku ya kufunga kampeni.
 
Naona PAKA wa Lumumba wanafurahia kweli ...!!

Kwani kujaza uwanja wa mpira Zanzibar unahitaji watu wangapi!!? Waliopo pale wote wanaonekana wako sponsored .... wamo kwenye Green and Yellow!!
 
Back
Top Bottom