Rais Magufuli ukipenda kiondoe kikombe hiki

Rais Magufuli ukipenda kiondoe kikombe hiki

Hii kelele nafikiri hiyo September ndo itakua mwisho.Mtu anakaa yeye na almashaur ya kichwa chake anahitimisha kusema mtaani. Naamin maandamano hayatakuwepo na hizi kelele ni kutaka kumtisha tu.na kasema hajaribiwi.
Kuna watu humu huwa wanadaiwa kufanya kazi kwa kulipwa lumumba, na mimi naamini kabisa kuna watu wamepewa kazi pale ufipa kwa ajili ya kutia manjonjo habari za ukuta.
 
Ni ukweli usiopingika kwamba Tarehe 1.9.2016 hakuna namna ya kuzuia mikutano na maandamano yasifanyike nchi nzima

Pia niukweli usiopingika kuwa police watatumia nguvu nyingi kudhibiti waandamanaji

Na ni ukweli usiopingika kuwa damu itamwakika na watu watapoteza maisha

Mh, rais huku mtaani hamasa ya watanzania kuandamana ni kubwa mno kiasi inafikia au imezidi kipindi umetangazwa kuwa mshindi wa urais, na hakuna namna ya kuwazui

Kwa nukta hii, nakuomba na kukusihi Mh rais ukipenda kikombe hiki ukiepuke kwa kukubali kukaa Meza moja na CHADEMA mmalize tofauti hizi na tulijenge taifa letu kwa kudumumisha amani ya nchi hii.
( ieleweke tu wazi amani ni tunda la haki)

Mimi naendelea kukusihi huku nikijenga UKUTA
Hata katiba ya Chadema haifuatwi , Lowasa amejitangaza mgombea urais pekee wa chadema 2020 ameachwa tu wakati katiba ya chama hairuhusu. Huu upuuzi hauvumiliki na ningependa UKUTA uanzie ndani ya Chadema.
 
Jamani hayo maandalizi yanayofanyika huko gerezani ukiyaona usingelitamani maandamano kushiriki
 
Stregth,no weakness
Nachomwomba tu asije akawaleta JWTZ mtaani kama ilivyokuwa Mtwara au Jk alipowaleta Kariakoo
 
Shida ya watanzania wengi ni kwamba hawaelewi kwa nini vyama hivi vya upinzani vinapigania uhuru wa wananchi. Kwa ajili ya woga wanakuwa watiifu hata kama mtu anakosea.
 
Damu ya watoto wa nchi hii itakuwa juu ya Raisi wetu kwakukataa kufuata sheria. Ni juu yake kama hatataka kuongea na wapinzani
 
Back
Top Bottom