Rais Magufuli, tembelea Wizara ya Maji ujionee madudu

Rais Magufuli, tembelea Wizara ya Maji ujionee madudu

Mkuu, katika pitapita zangu mjini, nilibahatika kukutana na mama mmoja mstaafu wa hazina, anakwambia, alilazimika kustaafu kabla ya muda kutokana na demands nyingi toka kwa wakubwa waliokua wakitaka awape fedha kila mara kwa safari zao nje ya nchi, anakwambia alikua entrusted na fedha za mradi uliofadhiliwa na jumuia ya kimataifa, kiasi kama dola nilioni 90 kwa ajili ya miradi kadhaa lakini anakwambia fedha zilikwisha na miradi haikufanyika, anakuja mkubwa anamwambia toa kiasi kadhaa nataka kusafiri, kiachi chenyewe dola alfu 20, kuona hivyo mama akaamua kuacha kazi. huu ufujaji wa fedha za uma ufike mahali uishe jamani. ni dhami tunajichumia.

Nchi hii ina hela sema hakuna mipango.
 
Kama wana sifa za kazi zao sio shida sana lakini basi waonekane wakifanya hizo kazi sasa

Hata kama wanasifa...Kwani kabila langu hatina sifa??? Kwakweli hayo yapo sana. Hata idara moja hivi kwenye shirika fulani, Kuna watu 8 wa Sales & Marketing woteeeeee ni kabila moja....."Hawa wanao tubana na viduka vya sukari mtaani".
 
Namuombea kwa Mwenyezi Mungu ampe afya njema na kumlinda Rais JPM. Nia zake njema zituletee heri watanzania wote na sio kundi la watu wachache wanaofikiri wao ndio Tanzania na wengine tumepewa msaada tu
 
Back
Top Bottom