Huyu Mr Mawazo hamna kitu kabsa, tena analeta story zilezile tamu wenye namba na takwimu lukuki za awamu ya nne, na majibu yake ni mazuri kama ya bosi wake deki, lakini utekelezani sifuri kabsa, acheni siasa nchi iende mbele, msaidieni Mh Magufuli, tafuteni matokeo (results based perfomance) na sio porojo porojo tu.....wenyr pesa nchi hii ndo wanapata umeme, nyumba yangu ipo karibu na Mh Pinda waziri mkuu mstaafu, toka yeye awekewe umeme miaka hiyo hakuna kinachoendelea tena, kuna kamati za umeme wakazi wa kisarawe 2 zimeundwa kufuatilia lkn watu wameamua kufuata shughuli zao, hakuna matumaini.