Rais Magufuli: Serikali yangu ni tajiri (Video)

Rais Magufuli: Serikali yangu ni tajiri (Video)

Tulimpigia kura Rais JPM. Na yeye ndiye atakayekuja 2020 kueleza amefanya nini, sio mawaziri. Kwahiyo, ana haki ya kufuatilia kila kitu. Kwa Marekani, hata mawaziri hawajulikani zaidi ya Waziri wa Mambo ya Nje.
Wewe ndiye usiyewajua mawaziri wa Marekani, wenzio wengi tu wanawajua.
 
Mimi nishasema sitoi hata senti tano kwa wahanga au michango ya kuomba omba ya serikali hii ambayo kila kukisha wanapiga vita civil liberties zetu za kuongea na kutoa mawazo.
Mwezi mmoja tuu wa 8 walitumia zaidi ya Billion 20 kwenye propaganda za kuziak ukase na babe kwa akina Tindu lissu

sasa iweje leo washindwe kutoa pesa za kusaidia wahanga?

Pesa za dharura wanazo sasa ya nini kuwabana wananchi ambao wanalipa kodi za kila namna?

kama wakisosa pesa bas wasamehe mishahara yao kuanzia Magufuli mpaka madiwani wake bila kusahau pesa za Mwenge kuwasaidia wahanga wa Bukoba na Kagera

lakini mimi suntan yangu hawapati na sishauri mtu atoe pesa zake wala kushiriki kwenye haya mambo ya kuchangishwa mapesa kama maandamano na matamasha
 
Mimi nishasema sitoi hata senti tano kwa wahanga au michango ya kuomba omba ya serikali hii ambayo kila kukisha wanapiga vita civil liberties zetu za kuongea na kutoa mawazo.
Mwezi mmoja tuu wa 8 walitumia zaidi ya Billion 20 kwenye propaganda za kuziak ukase na babe kwa akina Tindu lissu

sasa iweje leo washindwe kutoa pesa za kusaidia wahanga?

Pesa za dharura wanazo sasa ya nini kuwabana wananchi ambao wanalipa kodi za kila namna?

kama wakisosa pesa bas wasamehe mishahara yao kuanzia Magufuli mpaka madiwani wake bila kusahau pesa za Mwenge kuwasaidia wahanga wa Bukoba na Kagera

lakini mimi suntan yangu hawapati na sishauri mtu atoe pesa zake wala kushiriki kwenye haya mambo ya kuchangishwa mapesa kama maandamano na matamasha
[emoji109] [emoji109] [emoji109]
 
Magufuli mbwembwe za kwenye kideo tuu mbona kawaacha wahanga Bukomba hadi anaenda kupiga maggoti kwa wafanya biashara kasha shikwa pabaya ha ha mafisadi anakula nao sahani moja mashetani yameshashuka chini
 
si alipe hata madeni ya watumishi..
kazuia bil.900 za madeni for no apparent reason..
huyu jamaa hata ndoto zake huenda anaota hela tu..
Billion 21 za msd tu zinamtowa jasho...yuko hoi
 
Kama ni hivyo ile harambee ya leo ilikuwa ya nini ?
Nimejifunza tu kwamba hata kama una uwezo kiasi gani... Jifunze kuishi na watu vizuri kwasababu hakuna ajuae kesho...... Kumbuka haya
1. Hakuna alie nichangia kwenye kampeni.. Yani kashavuka daraja kwaiyo anabomoa kwakua hatarudi tena

2.Walio ishi kama malaika wataishi kama mashetani! ...... Sasa leo nani angemsaidia mwenzake?

3. Nitabadilisha hela zote msipo toa mlizo ficha ndani!! ...kwanini hizo nguvu haziku tumika kuwasaidia wana kagera bila kutegemea msaada?
 
Serikali tajiri lakini pia hailazi damu kwenye umatonya kwa kupitisha bakuli lake ili kuchangamkia fursa.

 
Ukawa wana mentality za kimaskini sana. Awamu hii itawafunza namna ya kuondoa woga na kujiamini.Sisi ni matajiri sana.
 
Chukulieni maneno yanayozungumzwa kifasihi zaidi. Do not make literal translations. "Serikali yangu tajiri" maanake anao uwezo wa kuwajengea nyumba. Flowery words are sometimes needed to enliven a speech. Hamjui hivyo?

Kuna watu wanapinga kila kitu bila sababu nzuri. Rais Magufuli anachofanya kipya ni kukomesha uchumi uliojikita kwenye ufisadi na biashara za kijanja-janja na kuweka misingi ya uchumi unaofuata uwazi, haki na sheria.

Sasa kutoka mfumo wa biashara za kukwepa kodi na fedha za kuiba kwa magunia toka serikalini na kuingia uchumi unaoegemea utawala wa kisheria lazima kutakuwa na maumivu ya muda. Birth pangs.

Waliothibitiwa njia zao za biashara za kuua wanyama pori, biashara za madawa ya kulevya na kawaida zao za kuchota fedha serikalini kwa njia ya wafanyakazi hewa, na waliotumbuliwa kwa ujumla, wanashinda hapa wakitukana kila siku. Tuwapuuze.

Namwomba Rais Magufuli azidi kuthibiti ufisadi. Tumwombee kwani mafisadi yanajibu mapigo kwa namna nyingi.
 
serikali tajiri kwelikweli wananchi wake wanajijengea shule zao wenyewe naserikali inashndwa kuwapelekea walimu,serikali tajiri kweli wananchi wanajijenge hosp zao wao wanashndwa kupeleka madaktari na madawa.serikali tajiri mwananch wake hawajui kesho yake
Serikali tajiri iliyoshindwa kusaidia wahanga wa tetemeko!!
 
Back
Top Bottom