Rais Magufuli mteuwe Paul Makonda awe waziri TAMISEMI


N

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,537
Likes
886
Points
280
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,537 886 280
Ni ukweli usiopingika kuwa jiji la Dar limepata active leaders and activators, ma meya Ukawa hasa Bwana Jacobo wanaonesha kupiga kazi. Mkuu wao wa mkoa Makonda anapiga kazi inavyotakiwa, hii ni changamoto kwa wazee kuwa Hata baadhi ya vijana wakipewa fursa wanaweza.

Kikwete alifanya la maana kumuibua Makonda kwa kumpa UKUU wa Wilaya ya Kinondoni. Kuna wasomi wengi sana vijijini wana uwezo lakini hawajapata watu wa kuwashika mkono.
Makonda ameshughulikia suala la madawati vema, usafi wa jiji amejitahidi, walimu kusafiri bure kwenye baadhi ya vyombo vya usafiri, Watumishi hewa amejitahidi kuwa tambua na kubana mabenki yataje waliokuwa wakichukua pesa hizo, ushoga na shisha.

Ningeomba Magufuli ampe TAMISEMI ainyoshe sio kwamba aliepo hafai la hasha ila kasi yake ni ndogo ukilinganisha na Makonda huenda akatatua kero za watumishi hasa walimu za muda mrefu, pia akadhibiti watumishi hewa na akasimamia nidhamu kazini.
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
makonda ni jembe sana..


mi nakubali sana performance yake kwenye majukumu... japo mwenyewe simpendi..

kweli nakubali jamaa apewe kitengo
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
makonda huyuhuyu mpiga kelele au makonda yupi? mi ningeshauri hata atenguliwe maana hana cha kufanya kiende mbele
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,219
Likes
3,588
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,219 3,588 280
makonda Wa matamko hewa
 
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
957
Likes
566
Points
180
Age
33
MU-ARSENAL

MU-ARSENAL

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
957 566 180
Tamisemi pagumu sana hasa pale unapokutana na matatizo lukuki ya WALIMU ndo performance ya mweny dhamana inaposhindwa kuonekana. Ukiangalia matatizo ya WALIMU ni zaid ya unavyodhani. Mana Kuna WALIMU wanadai Madeni yao tangu awamu ya Mh. Ben Mkapa mpaka leo wanadai na hakuna anaejali, Kuna ishu za madaraja, hela za Likizo, vyeo vipya na mengineyo. Hivyo basi hata Makonda hata apewe hataweza.
TAMISEMI KAA LA MOTO.

Simba CHAWENE anakaz ya kutoa namba zake za simu tu et kama mwalim anashida ampigie. VIONGOZI WA TANZANIA BHANA
 
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2015
Messages
2,723
Likes
5,051
Points
280
Obuma

Obuma

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2015
2,723 5,051 280
Kweli watu wamevamia JF!
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
9,001
Likes
13,811
Points
280
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
9,001 13,811 280
Ni ukweli usiopingika kuwa jiji la Dar limepata active leaders and activators, ma meya Ukawa hasa Bwana Jacobo wanaonesha kupiga kazi. Mkuu wao wa mkoa Makonda anapiga kazi inavyotakiwa, hii ni changamoto kwa wazee kuwa Hata baadhi ya vijana wakipewa fursa wanaweza.

Kikwete alifanya la maana kumuibua Makonda kwa kumpa UKUU wa Wilaya ya Kinondoni. Kuna wasomi wengi sana vijijini wana uwezo lakini hawajapata watu wa kuwashika mkono.
Makonda ameshughulikia suala la madawati vema, usafi wa jiji amejitahidi, walimu kusafiri bure kwenye baadhi ya vyombo vya usafiri, Watumishi hewa amejitahidi kuwa tambua na kubana mabenki yataje waliokuwa wakichukua pesa hizo, ushoga na shisha.

Ningeomba Magufuli ampe TAMISEMI ainyoshe sio kwamba aliepo hafai la hasha ila kasi yake ni ndogo ukilinganisha na Makonda huenda akatatua kero za watumishi hasa walimu za muda mrefu, pia akadhibiti watumishi hewa na akasimamia nidhamu kazini.
Acha tamaa..endelea na uRC kwanza!
 
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
10,970
Likes
2,809
Points
280
Mingoi

Mingoi

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
10,970 2,809 280
Kwa lipi au ile promotion ya mashoga?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
44,922
Likes
12,874
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
44,922 12,874 280
Labda TAMISEMI ya kijijini kwako.
 
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2015
Messages
1,867
Likes
1,204
Points
280
ibesa mau

ibesa mau

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2015
1,867 1,204 280
Yuko vizuri sana
 
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
11,049
Likes
8,011
Points
280
tamuuuuu

tamuuuuu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
11,049 8,011 280
Tamisemi pagumu sana hasa pale unapokutana na matatizo lukuki ya WALIMU ndo performance ya mweny dhamana inaposhindwa kuonekana. Ukiangalia matatizo ya WALIMU ni zaid ya unavyodhani. Mana Kuna WALIMU wanadai Madeni yao tangu awamu ya Mh. Ben Mkapa mpaka leo wanadai na hakuna anaejali, Kuna ishu za madaraja, hela za Likizo, vyeo vipya na mengineyo. Hivyo basi hata Makonda hata apewe hataweza.
TAMISEMI KAA LA MOTO.

Simba CHAWENE anakaz ya kutoa namba zake za simu tu et kama mwalim anashida ampigie. VIONGOZI WA TANZANIA BHANA
Well said
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2016
Messages
539
Likes
389
Points
80
I

IkuluKwetu

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2016
539 389 80
Kama kuna mtu aliyefeli utendaji ktk hii Serikali basi ni Makonda aka mzee wa matamko hewa.
 
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2011
Messages
8,637
Likes
11,008
Points
280
heradius12

heradius12

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2011
8,637 11,008 280
Makonda ndye kakutuma? Kakupa sh ngapi upost huu ujinga?
 

Forum statistics

Threads 1,237,285
Members 475,501
Posts 29,283,501