Rais Magufuli mpaka afanye nini ili idhihirike hafai?

Rais Magufuli mpaka afanye nini ili idhihirike hafai?

Kipenzi Changu

Platinum Member
Joined
Aug 24, 2011
Posts
59,734
Reaction score
140,476
Wakongwe na wajuzi wa siasa tujuzeni vijana wa juzi juzi. Hivi rais kuonekana na kukubali kushindwa katika kiwango ambacho kila mmoja wetu ataona kwa mtazamo huo, NI MPAKA AFANYE AU KUSHINDWA kufanya nini.

Sihiitaji kuorodhesha mambo ambayo ni msingi wa kukua na kushikamana kwa nchi ambayo Rais wetu ameonekana kushindwa kabisa na hana muda wa kupambana kuyashinda. Sasa ni mpaka mambo yawe makubwa kiasi gani ili ionekane dhahiri kushindwa.

Nyaraka mbili muhimu sana zilizotolewa na makanisa Katoliki wakati wa kuanza kwaresma na hii iliyotolewa na Kanisa langu la Lutheran zimeweka wazi kuwa Rais kushindwa.

Tunataka mpaka afanye nini ili tuongee lugha moja kama wananchi.

Kwa umri wangu mdogo nimepata kuona wananchi wakipiga chini Rais wa Brazil na huyu wa South Afrika Jacob Zuma. Hawa waliambiwa wazi kuwa nyinyi ni watu wa hovyo.

Je sisi kibongobongo ni mpaka Magufuli atufanye nini
 
Mkuu kichaa akiwa anatembea uchi awe KE au ME binadamu wenzie hufanya jitihada za kumnusuru aibu yake na kumletea nguo ili ajisitiri tupu zake. Wengine hufanya hata jitihada za kumvalisha kichaa huyo ili kumsitiri pamoja na huwa hawana nasaba naye lakini baada ya siku chache atatupa nguo hizo na kubaki tena uchi wa binadamu.

Sijaribiwi mimi! Kwa akili yake anaona anajaribiwa kumbe watu wanafanya jitihada za kuinusuru nchi yetu.

Vichaa ndivyo walivyo Mkuu!

OKW BOBAN SUNZU
 
Pengine inawezekana uko sawa hafai ,,,,kwa hiyo ndio mnataka mumtoe kwa njia ya waraka na maandamano? ikulu hakuna njia ya mkato ukitaka njia ya mkato lazima utenguke kiuno....hahahaha kumbe mnataka kwenda ikulu kwa kupitia waraka ....hahahaha
 
Atangaze tu ni Marufuku watoto wa Mawaziri, Wabunge, Vigogo kusoma nje ya Nchi au ktk International school zilizopo ndani ya nchi, yani wahamishiwe Kayumba.
 
kiukweli serikali mambo mengi inachemka hasa kulinda utaifa wetu....
 
Mkuu kichaa akiwa anatembea uchi awe KE au ME binadamu wenzie hufanya jitihada za kumnusuru aibu yake na kumletea nguo ili ajisitiri tupu zake. Wengine hufanya hata jitihada za kumvalisha kichaa huyo ili kumsitiri pamoja na huwa hawana nasaba naye lakini baada ya siku chache atatupa nguo hizo na kubaki tena uchi wa binadamu.

Sijaribiwi mimi! Kwa akili yake anaona anajaribiwa kumbe watu wanafanya jitihada za kuinusuru nchi yetu.

Vichaa ndivyo walivyo Mkuu!
Busara za mwalimu.
 
Back
Top Bottom