Rais Magufuli Kuisimamia Wizara Ya Fedha Mwenyewe

Rais Magufuli Kuisimamia Wizara Ya Fedha Mwenyewe

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Zipo tetesi zinazagaa kuwa baada ya Rais kuona upotevu mkubwa wa mapato kuna uwezekano mkubwa wizara ya fedha akaikamata mwenyewe.
Pamoja na hayo yapo niliyojiuliza kwa tetesi hizi,Je,Kama ikawa hivyo nani atasoma bajeti bungeni?
Pili nani atajibu maswali ya wizara hiyo bungeni?Kama naibu wake akiwa na dharura
Wajuwaji naombeni tafsiri ya jambo hili kama tetesi hizi zina ukweli.
 
Zipo tetesi zinazagaa kuwa baada ya Rais kuona upotevu mkubwa wa mapato kuna uwezekano mkubwa wizara ya fedha akaikamata mwenyewe.
Pamoja na hayo yapo niliyojiuliza kwa tetesi hizi,Je,Kama ikawa hivyo nani atasoma bajeti bungeni?
Pili nani atajibu maswali ya wizara hiyo bungeni?
Wajuwaji naombeni tafsiri ya jambo hili kama tetesi hizi zina ukweli.
Yupo naibu waziri
 
ushasema tetesi.......sisi tunataka uhakika na si tetesi......ikiwa ni kweli watu wengi tutafutah sana....halaf hayo maswali yako yatajijibu yamenyewe pindi kazi itakapoanza......kila kitu jinawezekana.
 
Kama Naibu na Waziri Mkuu wana dharura.Bajeti inaweza kusomwa na Waziri au naibu yoyote wa wizara nyingine.
 
achukue wizara ya fedha na uchukuzi... zote akamate yeye, watu wananjaa wakiachiwa tu lazima wapige
 
nasikia hata tanesco anataka kuwa mkurugenzi yeye mwenyewe ili kukomesha wizi wa mapato!
 
Akamate fedha na utalii.......sana sana utalii.......wanyama wetu walioondoka wanalalamika sana huko Arabuni.......wanataka kurudi nyumbani...........wasikilizwe mara moja.......
Mkuu Pretty hapana wanyama hapa Uarabuni tunawalisha haluwa na tende... maji yao tunawapa mafuta supa!!
 
N aikiwa ni kweli?

Hakuna tatizo hata ikiwa ni kweli...after all....hatakuwa wa kwanza..Rais wa Ningeria (nchi mnayoiabudu) amejikabidhisha wizara ya Energy ambayo nishati ya Oil yote ipo chiniyake...
Btw...ningefutahi sana kama Magufuli mwenyewe angekuwa Head of State/Command in Chief Co Minister of Finance..
 
Tetesi ni chanzo cha habari ikiwa hivyo itakuwa bora sana.
 
No bora akamate yeye tumeibiwa sana toka meremeta, tangold, ipt,escrow, makontena 2450+ tumechoka, bora yeye anahistoria ya uadilifu
 
Back
Top Bottom