Rais Magufuli, Je huoni na wewe Utumbuliwe?

Rais Magufuli, Je huoni na wewe Utumbuliwe?

Kuhusu hilo la maafa kagera,nawasihi ambao walitoa ahadi na hawajatoa wasitoe!Ni bora wakaenda kagera wakawasaidia wahanga moja kwa moja kuliko kuwapa serikali!
 
Safi sana thread imetulia. Ngoja nikupe like kbsa. VIONGOZI WA WAFRICA NI MIZIGO SANA. Kwahiyo yy hapo kafika wengine ni ngedere. Mtoa mada safi haya maswali ndiyo nilikuwa najiuliza. WAJINGA, WAFIA CHAMA NA WACHUMIA TUMBO HAWAWEZI KUKUELEWA HATA KIDOGO.
Yule mama wa uhakiki naye kakomaa tu, watu wamekosa ajira, no increment na hakuna kupandishwa madaraja lkn kwa vile wao ni miungu watu basi hawakosei. Wapo sawa.
Mwez mmoja haitazid miez miwil mpaka leo kimya, angekuwa wengine wangeshatumbuliwa. Wale waliohamisha wamachinga lkn mpaka leo wanandunda tu mtaani. Huu upuuz kbsa.
 
Kelele za chura hazimzuii Tembo kunywa maji
 
Magufuli ameshateua Watendaji kadhaa na Kuwatumbua ndani ya Mwezi, Na hii ilitokana na kufanya kosa fulani, Mambo ambayo hukuyatarajia au kwa Kile anachokiita Kutokwenda direction anayoitaka. Na kwa Criteria hiyo mimi sikulaumu. Ila standard yako ni nzuri sana kama Wananchi wakiitumia pia hasa kwako.

Labda na mimi Nikuulize?

1) Mh. Magufuli, wananchi hawakutarajia wewe kukwapua pesa 2.7 bill hazina na Kuwapa wabunge wa CCM wagawane, Je wakutumbulie mbali? Yes or No!

2) Mh. Magufuli Wananchi hawakutarajia Kuwafukuzia watoto wao 7000 mitaani bila nauli wala chakula kwa makosa yasio yao, na kisha kuwatukana Villaza Je wakutumbulie Mbali? Yes or No?

3) Mh. Magufuli wananchi hawakutarajia wewe kuchukua fedha za humanitarian relief zilizotolewa kwa ajili ya wananchi wahanga wa Bukoba na kuzitumia fedha hizo kwa ukarabati wa majengo na barabara kisha kuwapa wao majani ya chai, nq biskuti moja! Je wakutumbulie mbali Yes or No?

4) Mh. Magufuli wananchi hawakutarajia serikali yako kumlinda mtu kwa Polisi akiwa anafanya jinai kama Ulivyofanya kumlinda lilumba akivunja ofisi za CUF na Kuingia kwa jinai, Je wakutumbulie mbali,Yes or No?

5) Mh. Magufuli wananchi walitajia viwanda na ajira Lakini hata kama basic ajira kama za waalimu wanaambiwa ati waalimu wa Sanaa wametosha Je Wakutumbulie Mbali Yes or No?

6) Mh. Magufuli Uliahidi kujenga Viwanda ili vitoe ajira badala yake Serikali yako inaweka takwimu inayojumuisha Kinu cha Mchi na Mbuzi za Kukunia Nazi Kama Viwanda ili kuwahadaa, Je wakutumbulie mbali? Yes or No?

7) Mh. Magufuli wananchi hawakutarajia katika miaka ya baada ya 2000 wangekaa foleni kununja sukari kama ilipokuwa wakati wa Vita ya Kagera Duka la Kaya, Wewe kwa sababu unazojua mwenyewe ukawafikisha huko, Je wakutumbulie Mbali? Yes or No?

8) Umenyamazia Ufisadi Kama wa IPTL, UDA na Lugumi ukaizima kiaina kwa kumtumia stooge wako Naibu speaker Tulia, Je kwanini wananchi wasikutumbulie mbali?

9) Wanafunzi walitarajia kupata mikopo wanapata ya Manati, Je Wananchi wakutumbue au wasikutumbue? Yes or No?

10) Wamama wajawazito walitarajia kupata dawa lakini sasa hata gloves inabidi wanunue wenyewe huku wewe ukikwapua fedha na kununua ndege kierekali na kuwapa ATC, Je wananchi Wakutumbulie mbali, Yes or No?

11) Wewe Uliyekuwa ukipigia makofi wahuni, wapambe wako wakisema Lowassa kajinyea, Lowassa mfu mtarajiwa, Hakuna budget ya mazishi ikulu etc Wanachi hawakutarajia waone Unafiki wako wa kumweka mtu ndani kwa shinikizo la ajabu ati kwa kuota utakufa, Je wananchi wakutumbue wasikutumbue? Yes or No?

12) Wewe unayezunguka nchi nzima mpaka majmbo yaliyokukataa kama Dar na Arusha na Pemba ukisambaza siasa ya hadaa uwongo na Maji taka (mifano ni mingi eg wapinzani walifunga midomo kupinga mahakama ya mafisadi isianzishwe b) Jecha apewe tuzo c)Malipo ya Matibabu ya Seif yasisainiwe!)

Wewe unayetumia Ikulu kufanyia vikao vya CCM kwa kile unachoita kuimarisha chama, Ikulu!, Na kudanganya Ikulu chama chochote kinaweza kufanya mkutano. Unapata wapi guts za kuzuia wengine kuimarisha vyama hata chini ya mwembe au mtembo. Je Kwa unafiki na uzandiki wako huu Wananchi wakutumbulie mbali? Yes or No?

Kuna Mengi Mh Magufuli ya Kukutumbua, Nahisi Utakalolisema, Utasema upewe Muda wewe ulishampa Nani Muda, Utasema una maelezo ya kudorora kwa uchumi wewe ulisha entertain excuses za wangapi? Utasema uhurumiwe mzigo wa kazi ni Mkubwa wewe ulishawahurumia wazembe wangapi, Utasema jamani mniamini, wewe ulishaamini nani?
DUDE NIMEKUKUBALI,KWA FIVE STARS,YOU HAVE DONE WHAT NAPOLEON DIDN'T ,YUP
 
MV Bagamoyo
Hili ndilo dudu alilotumia magufuri kupiga hela. Lizaboni, Rutashoborwa, wakudadavua, simiyu yetu (huyu sijui yupo wapi), Musoma yetu na Mudawote nyie pigeni kelele huku mtu wenu anaila Nchi na siku mkipata akili mtashuhudia tunabaki na fupa
 
Kelele za chura hazimzuii Tembo kunywa maji
Pia Nilisikia Chura akiingia kwenye Mkonga wa Tembo, Basi kwa maguvu Tembo hujidunda na Kujibamiza mpaka anajiua hivi hivi. Namkumbuka Joseph Butiku. Wakati Mwingine Tembo Maguvu ya Kukanyaga tu wengine, bichwa lote lile ni fupa nyie, Kaubongo Kaduchu! Ila nilisikia Tembo ana photographic memory hasahau kitu. Ila isikutishe bichwa lina fupa kubwa sana kuliko kaubongo hivyo hana uwezo mkubwa wa kufikiri hata Panya maji - Beaver anamshinda Tembo mara kumi kwa akili!
 
Imetulia hii Mkuu. Kama kuna mtu anayestahili kutumbuliwa Serikalini huyu ndiye nambari one tena kutumbuliwa na kupandishwa kizimbani mara moja kuhusu ufisadi wake na kutoa rushwa ya milioni 10 kwa kila mbunge wa CCM.
Sijapitia sawasawa katiba inasemaje kuhusu Mbunge anapotaka kuleta hoja ya kutokuwa na Imani na rais. Na jinsi kura zinavyopigwa jee ni za siri au wazi?
Natamani Mbunge asiye na woga kama Lema alilete hilo kwa kasi na nina uhakika kama kura zinapigwa za siri hakika asilimia zaidi ya 95% zitakubaliana na hoja ya ATUMBULIWE ila kama ni kura za wazi hapo hakuna hata mmoja wa ccm atakaye sema vinginevyo.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Umezungumza kwa jazba ukasahau njia ikupasayo, halafu unasumbuliwa na siasa za kivyama ambazo hata mtu akifanya zuri lazima mwishowe umtoe kasoro. Napinga hoja zako kama ifuatavyo:-
1. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amenunua ndege kwa ajili ya kuimarisha sekta ya uchukuzi,

2. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amethubutu kupambana na kansa ya RUSHWA nchini kwa kuwatimua wahusika moja kwa moja au wahusika mviringo,

3. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameokoa takribani tshs 1,992,200,000/= kwa mwaka ambazo zingelipa Mawaziri na Naibu Mawaziri waliopunguzwa,

4. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameokoa takribani tshs. 719 bilioni kwa mwaka ambazo zingetumika kama fedha za matumizi mengineyo (OC) kwa Wizara zilizopunguzwa,

5. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amefutilia mbali safari za kwenda nje ya nchi zisizokuwa na tija kwa taifa ambazo zilikuwa zikifanywa na viongozi wakuu serikalini,

6. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameongoza mapato ya serikali kutoka wastani wa kukusanya tshs. 500 - 700 billions (2014) hadi makusanyo ya tshs. 1+TRION kwa mwezi,

7. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameongeza uwajibikaji wa taasisi, idara na sekta za umma na binafsi katika utoaji wa huduma za kijamii na kiuchumi nchini,

8. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amefuta ada kandamizi katika shule za msingi nchini - kutokana na hili usajiri wa watoto umeongezeka kutoka wastani wa asilimia 67 (2014) hadi 113 (2016),

9. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kupunguza matumizi ya fedha za serikali katika kuadhimisha sherehe na sikukuu za kitaifa. Mfano, fedha zilizokuwa zitumike Siku ya Ukimwi zimejenga barabara za lami mkoani DAR,

10. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye kupitia Wizara ya Ardhi ameweza kusimamia vema ardhi ya wananchi maskini kutomilikiwa na mabwenyenye wachache,

11. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kuhakikisha kwamba watanzania wa mijini na vijijini wanapata umeme wa uhakika kupitia program mbalimbali,

12. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amewezesha nchi yetu kuwa na miundombinu ya barabara za lami - ambazo watumiaji wake wakuu ni WANACHADEMA, WANAACT, WANACUF, WANANLD (Wanapofanya maandamano yao hawapiti hewani),

13. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kutoa fursa kwa wachimbaji wadogo wa madini na Machinga kuweza kutumia rasilimali zetu ili wajiongezee kipato,

Kwa ufupi MHE. JOHN POMBE MAGUFULI, kwa muda mfupi amefanya mambo makubwa, mengi na Watanzania tulio wengi wenye akili timamu lazima tuunge mkono jitihada hizo ili nchi yetu iweze kukuwa kiuchumi na kijamii.

MUNGU MBARIKI JOHN POMBE MAGUFULI,
MUNGU IBARIKI TANZANIA,
MUNGU IBARIKI AFRIKA,

MSAKILA KABENDE - MCHUMI RC OFFICE BUKOBA
 
Mleta mada unastshili tuzo ya kuwa Great thinker wa tarehe 1/1/2017
 
Mleta mada unastshili tuzo ya kuwa Great thinker wa tarehe 1/1/2017
Nashukuru na Nitashangaa sana Kama Mkuu atakasirika, Kama aliomba Kibaraka wa Vibaraka, Stooge wake Jecha apewe Tuzo, Kwani mimi ni shetani!
 
Umezungumza kwa jazba ukasahau njia ikupasayo, halafu unasumbuliwa na siasa za kivyama ambazo hata mtu akifanya zuri lazima mwishowe umtoe kasoro. Napinga hoja zako kama ifuatavyo:-
1. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amenunua ndege kwa ajili ya kuimarisha sekta ya uchukuzi,

2. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amethubutu kupambana na kansa ya RUSHWA nchini kwa kuwatimua wahusika moja kwa moja au wahusika mviringo,

3. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameokoa takribani tshs 1,992,200,000/= kwa mwaka ambazo zingelipa Mawaziri na Naibu Mawaziri waliopunguzwa,

4. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameokoa takribani tshs. 719 bilioni kwa mwaka ambazo zingetumika kama fedha za matumizi mengineyo (OC) kwa Wizara zilizopunguzwa,

5. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amefutilia mbali safari za kwenda nje ya nchi zisizokuwa na tija kwa taifa ambazo zilikuwa zikifanywa na viongozi wakuu serikalini,

6. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameongoza mapato ya serikali kutoka wastani wa kukusanya tshs. 500 - 700 billions (2014) hadi makusanyo ya tshs. 1+TRION kwa mwezi,

7. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameongeza uwajibikaji wa taasisi, idara na sekta za umma na binafsi katika utoaji wa huduma za kijamii na kiuchumi nchini,

8. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amefuta ada kandamizi katika shule za msingi nchini - kutokana na hili usajiri wa watoto umeongezeka kutoka wastani wa asilimia 67 (2014) hadi 113 (2016),

9. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kupunguza matumizi ya fedha za serikali katika kuadhimisha sherehe na sikukuu za kitaifa. Mfano, fedha zilizokuwa zitumike Siku ya Ukimwi zimejenga barabara za lami mkoani DAR,

10. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye kupitia Wizara ya Ardhi ameweza kusimamia vema ardhi ya wananchi maskini kutomilikiwa na mabwenyenye wachache,

11. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kuhakikisha kwamba watanzania wa mijini na vijijini wanapata umeme wa uhakika kupitia program mbalimbali,

12. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye amewezesha nchi yetu kuwa na miundombinu ya barabara za lami - ambazo watumiaji wake wakuu ni WANACHADEMA, WANAACT, WANACUF, WANANLD (Wanapofanya maandamano yao hawapiti hewani),

13. Mhe. JOHN MAGUFULI, ni rais pekee ambaye ameweza kutoa fursa kwa wachimbaji wadogo wa madini na Machinga kuweza kutumia rasilimali zetu ili wajiongezee kipato,

Kwa ufupi MHE. JOHN POMBE MAGUFULI, kwa muda mfupi amefanya mambo makubwa, mengi na Watanzania tulio wengi wenye akili timamu lazima tuunge mkono jitihada hizo ili nchi yetu iweze kukuwa kiuchumi na kijamii.

MUNGU MBARIKI JOHN POMBE MAGUFULI,
MUNGU IBARIKI TANZANIA,
MUNGU IBARIKI AFRIKA,

MSAKILA KABENDE - MCHUMI RC OFFICE BUKOBA

Let say he did all that, Kwani analipwa Mshahara wa Nini, to stand there and look pretty? By the way it is nearly impossible!
Let say anafanya hayo yote, should we now pay him with the currency of our freedom! Pathetic!
Let say he do all that should we now let him still tax payer's money from our treasurery crime no. 1) and let him bribe the Legislatures? Crime no 2)

Wewe hakuna kitu unaniambia, If your criteria hold water, Magufuli should count down all the good things Done by Felichism Mramba, Anne Kilango, The Late DSM Commissioner, before he fired them! Did he do that? Hell no! Why then should we give Magufuli a special preferences, looking into his good dids before we judge his evil? Let me tell you this, Magufuli has done some good things for which he get paid by the way, But so Did Amin, sure there is a bucket list of good things Amin did if you wan list them, So Was Musolini, So was Qaddafi, so was Mobutu etc, And yet you can't refute them to be evil! Right?

Hakuna kitu umejenga hoja hapa List ya Aliotenda Mtu kutimiza Wajibu wake sio Tiketi ya Kutenda Uovu na Kuvunja Katiba.

Wananchi walimchagua Magufuli
1) Ailinde na Kuitetea Katiba na Akaapa hivyo Je Anailinda
2) Apambane na Rushwa na Ufisadi sio yeye Mwenyewe Kuiba hazina na Kuzitumia Fedha kutolea rushwa Kupitisha sheria kandamizi ya Kikoloni
3) Wananchi walitarajia Magufuli alinde Demokrasia sio Kuiandamain kwa Unafiki Kuserve maslahi binafsi na chama chake
4) Walimchagua Kusimamia Usawa wa Biashara sio Kuhonga Mfanyabiashara mwenye Vyombo ya habari kwa Kumpa Hekari 10,000 za arthi ili ati aweke Kiwanda cha sukari Je kwanini asimpe na Mengi, Mo, Ndesamburo, Kishimba etc? Kulikuwa na zabuni gani? Au rais anaamua Loosers na Winners?
5) Wananchi hawakumchagua Magufuli Kutumia Pesa Bila Budget na Kununua ndege Kutaka sifa, Huku Seriali haiwalipi Wazabuni Binafsi Ikiwepo Tanesco, Huku Wanashidwa Kuajiri wahitimu wa Ualimu, Huku wakishidwa kununua Madawa hata basics mahospitalini, Huku Wanafunzi wakinyimwa Mikopo
6) Magufuli Ni Fisadi In Charge Yeye Mwenyewe Kakwapua 2.7 Billion na Kuwapa Wabunge wote wa CCM rushwa ya 10 Tsh Mil@, Anakumbatia IPTL, Amewakingia LUGUMI kifua, na Ndio sababu hasa ya Kumtoa Kitwanga kwenye spot light! Amekumbatia UDA na Milango ya NYUMA ya Kulinda Maslahi ya Wenye Mashamba ya Sukari Abishe!

Kama Magufuli Ni Mwanamme Kweli? Na kama Unayomsifia Nayo ni Kweli Kama Kweli ana Maboli? Aweke mpango wa kuwa na 1) Katiba mpya 2) Tume huru ya Uchaguzi, Na kwenye Kampeni Awaambie waalimu waliokosa ajira, "Nilinunua Ndege sita"
Awaambie Wamama wanajinunulia Gloves Kujifuungua Nilinunua Ndege sita, Awaambie Wanafunzi 7000, aliowaita Villazza, awaambie Wazazi, Ndugu, Mashekhe, Wachungaji wao kuwa aliwafukuza shule kununua ndege sita Ambazo kwa mwendo wa Uchumi huu zitakuwa nyingi zake hazifanyi kazi!

I challenge Magufuli Kama yeye Ni Mwanaume kama alivyojigamba Pemba, Aruhusu Katiba mpya na Tume huru ya Uchaguzi, Na hana jinsi Atake asitake Lazima aruhusu hayo kama anataka agombee 2020 asidhani atachekewa na Yeyote. Kama ni Mwanaume afanye hayo. Am sure Mtu mwingine wa CCM anaweza akushinda, Lakini Katika Mazingira hayo Magufuli hawezi shinda, hata Agombee na Ng'ombe sijui wengine Mimi Ningempigia Ng'ombe kura!
 
Pia Nilisikia Chura akiingia kwenye Mkonga wa Tembo, Basi kwa maguvu Tembo hujidunda na Kujibamiza mpaka anajiua hivi hivi. Namkumbuka Joseph Butiku. Wakati Mwingine Tembo Maguvu ya Kukanyaga tu wengine, bichwa lote lile ni fupa nyie, Kaubongo Kaduchu! Ila nilisikia Tembo ana photographic memory hasahau kitu. Ila isikutishe bichwa lina fupa kubwa sana kuliko kaubongo hivyo hana uwezo mkubwa wa kufikiri hata Panya maji - Beaver anamshinda Tembo mara kumi kwa akili!
Kelele za mpangaji hazimzuii mwenye nyumba kupata usingizi
 
Eti mbuzi za kukunia nazi na kinu cha kutwanga na mchi ni viwanda loh nimecheka sana.
 
Kazi mnayo endeleeni kuwasafisha mpaka wasafishike maana mliwachafua wenyewe
Mafisadi hakuna ndio maana mahakama ya mafisadi haina kazi za kufanya : Harisson Mwakyembe Waziri wa Sheria na Katiba
 
ongezea hili kakwapua mihela yetu ya kodi kujenga uwanja wa ndege kitongojini kwake chato ambao hauna wala hautakua na faida kwa taifa
 
Msemo wangu ni huu ipo siku Madictator wa Afrika itabidi Vipolisi wao viwameze kuwalinda maana Upumbavu wa kupigana vita vya wenyewe kwa wenyewe kwa ajili ya Mtu mmoja hauna ushindi na wanajua, Upumbavu wa kushindana na Serikali kwa ajili ya Mtu mmoja siku zote tutaumia. Lakini Tunge apply falsafa ga Yesu kila mtu abebe mzigo wake mwenyewe. Hata mtu mmoja tu Makini anaweza Kumbebesha Dictator yoyote Mzigo wake na Africa isingechukua mwaka wangeisha wote na wanaowafuata wafuate Washike adabu na Kutii Utawala wa Sheria na Katiba au wafuate mkumbo! Nao wabebe mzigo wao, Africa Ingenyooka tu!
Unasema Yesu alisema kila mtu abebe mzigo wake mwenyewe?heee! Mungu wangu mwenzio natenda madhambi kwa kujua kuwa aliposulubiwa pale msalabani ni komboleo la dhambi zetu na mwisho wa cku naingia peponi kiulaini bila dhambi bcoz yeye aliishaubeba mzigo wangu pale msalabani
 
Back
Top Bottom