Rais Magufuli, ingilia kati sakata la Coco beach

Rais Magufuli, ingilia kati sakata la Coco beach

Unaongea nini wewe Raisi amesema kila kitu lazima aulizwe yeye... Sasa wewe kwako ni shida akipewa maagizo na wana nchi? Au unafikiri Kazi yake ni kuvaa suti tu? Anywaw pale coco ni pa ovyo sana bidhaa bei juu risiti hamna so majizi tu nilienda kununua clips naambiwa huku Jero wakati before kabla ya blah blah ilikuwa buku nimenunua sana ila kwa sasa basi na paki ni pesa tena bora waende hao hao Wa Manzese wenye uwezo
Watalipaje kodi wakati mkataba wao umesitishwa na mkurugenzi halafu wahajampa notice ya kuondoka.
Ni bora kama hawamtaki wamfukuze ama waurejee mkataba wao au wampe mkataba mwingine tu
 
Hii ishu nakumbuka prezidaa alishaisovu kwa kuamuru kuwa cocobeach isibinafsishwe, akasema kuwa lile ni eneo pekee la walalahoi kujiburudisha, kwa hiyo akazuia kuuzwa.
Namshukuru sana Prezidaa kwa uamuzi ule wa kizalendo, leo hii wananchi wa kipato cha chini wangekwenda ufukwe upi kuburudika?
Naona hawa wanataka kuuza hili eneo ,nakumbuka kuna mkurugenzi alitumbuliwa pale Kinondoni kwa sakata hili hili
 
Ujmefungua ID kuja kutetea mafisadi?,unataka coco beach apewe mwekezaji halafu watoto wa maskini waende wakaogelee wapi?,magogoni soko la samaki?,ni aibu mtu mzima kutumwa na hao mafisadi kuja kutetea upupu kwenye hadhira ya watu wenye akili
 
huyo manji si akajengee huo mradi wake pale Yanga Yetu? mvua zikinyesha huwa panakuwa na beach murua pale.
 
Back
Top Bottom