Rais Magufuli ifumue TANAPA imeoza sana

Rais Magufuli ifumue TANAPA imeoza sana

Hivi kweli kabisa ntu kama Seleli unategemea ataleta maendeleo ya kweli ndani ya TANAPA? Achana na huyo Waitara ambaye hana fani yoyote ya Utalii wala mbuga za wanyama, bodi members wengi wao wameteuliwa kisiasa ili
wapate kijiwe cha kula

Wakila tu tutawasemea kwa baba mkubwa
 
Nilienda mbuga ya Saadani mwaka jana.... Loh, inasikitika sana. Nawakaribisha nanyi nendeni huko mkayaone wenyewe. Ni aibu kubwa. National park haina hata basi la kutembeza wageni!! kisha kila siku wanapiga kelele utalii wa ndani..

Soko huria eti. Wao kazi Yao kutunza wanyama tu
 
Mkuu, jiongeze kidogo. Hivi unapohamasisha utalii wa ndani ukiwa huna kama ki-min bus cha kutembeza watalii huko mbugani hiyo siyo akili matope? Unafikiri unaowahamasisha kutembelea hifadhi, watatembe huko kwa miguu? Nimekushangaa sana!

Hawajui hata maana ya utalii wa ndani
 
Kabla ya waitara nnani alikuwepo kwenye bodi ya tanapa huyo ndio afuatwe alipo akatumbuliwe hata kama keshastaafu.
 
Back
Top Bottom