Rais Magufuli, hii nchi itakutia uchizi

Rais Magufuli, hii nchi itakutia uchizi

hamna lolote ni usanii mtupu nchi hii aliye iharibuu ni nyerere na CCM. CCM wote ni mijizii tu huwezi kuwa mwizi kama si CCM na huwezi kuwa CCM kama sio mwizi. miaka hamsini na mbili ya utawala wa CCM hamna lolote la maana walilofanya na wala hawawezi kufanya lolote la maana zaidi ya wizi. huwezi kuendesha nchi kama hakuna system hapa hapana isipokuwa ni vurugu tupu haijulikani mahakama, wala polisi, wala jeshi, wala wakuu wa mikoa ni ujambazi tu wote hao wapo kwa ajili ya kuilinda CCM kwasababu wanapata kuiba na Rushwa kweli nchi hiyo itaendesheka
Umepotea kidogo mkuu
Hebu rudi kwenye mstari,hoja haihusu ccm
 
Kote kutasafishwa hata huko ufipa pia hakuna kitakachoachwa bila kusafishwa...
Ufipa kuna uchafu gani? kila uvundo na uozo unazalishwa na wavaa kijani na njano, na ndo hao mahakama ya mafisadi na majizi itawahusu
 
Katika suala la "kujieleza vizuri" ndo nadhani jembe Magu hatafanya.

Huu ni upuuzi ulioelezwa na Nyerere, Mwinyi na mkapa, kusema kwamba tutafanikiwa kimaendeleo kwa kutembeza bakuli. lazima tujifunze kujitegemea kama mjomba Magu anavyosema..tuna kila kitu na kwa nini tuwe masikini? kwa nini tuombe

Magu usiende we kaa tujenge nchi, if need be, wao ndo waje
 
Mzidi kumwombea tu maana hakuna jinsii
 
Ni hatari nchi inanuka rushwa na ufisadi
 
Mungu akupe nguvu jpm tutafika tu tunakotaka
 
hamna lolote ni usanii mtupu nchi hii aliye iharibuu ni nyerere na CCM. CCM wote ni mijizii tu huwezi kuwa mwizi kama si CCM na huwezi kuwa CCM kama sio mwizi. miaka hamsini na mbili ya utawala wa CCM hamna lolote la maana walilofanya na wala hawawezi kufanya lolote la maana zaidi ya wizi. huwezi kuendesha nchi kama hakuna system hapa hapana isipokuwa ni vurugu tupu haijulikani mahakama, wala polisi, wala jeshi, wala wakuu wa mikoa ni ujambazi tu wote hao wapo kwa ajili ya kuilinda CCM kwasababu wanapata kuiba na Rushwa kweli nchi hiyo itaendesheka
Mkuu umeongea. Ni CCM ndio iliochafua hii nchi. Hata iwe ni kweli ya kwamba Magufuli anaisafisha hii nchi ni sawa tu kwani anasafisha choo chake alichoshiriki kukichafua!
 
Nilishakata tamaa ya kuitwa mtanzania,
Juzi kati nilikua bank flan rizomok akaingia nilisikia hasira utadhan kanichulia mke,
 
Ninamsubiri arudi likizo ! nimpe makavu live ! aanze na migodi then maliasili maana wanatufanya wote ni mazuzu hawa mabosi,
 
Bora ungenyamaza tu, maana umeutia moyo wangu uchungu zaidi..! Dah! Hasa hiyo ya Barick.
 
Kuna mambo ni bora usiyajue ukiyajua unaweza kutembea unaongea peke yako
umenena mkuu, tena huzuni inaongezeka zaidi ukijihusisha na siasa hasa za afrika, kuna mtu aliwahi kusema kuwa 'kadri mtu anavyozidi kuwa na ufahamu wa mambo mengi (elimu), ndivyo mtu huyo anazidi kuwa na huzuni maishani mwake'. wakati mwingine nikiwaga likizo kijijini kwa babu huwa nainjoy sana maisha anayoishi babu yangu, ukimwona ni mtu mwenye furaha na tabasamu muda wote, anaumri wa zaidi ya 90, kwanza hakwenda shule, hivyo hawezi kusoma iwe ni gazeti, kitabu wala kuingia humu mtandaoni na kujionea dunia inakwendaje yeye na karedio kake anasikiliza taarifa ya habari tu na kukazima, lakn mm mjukuu wake ninaejua kusoma, kila siku nikiingia mtandaoni hasa jf, kila siku nazidi kupata huzuni mara leo, EPA, mara utasikia RICHMOND, mara sijui ESCROW, mara NSSF yaani nivurugu mechi.
 
Back
Top Bottom