Rais Magufuli awaapisha wajumbe wa Kamati Maalum ya kuchunguza sakata la mchanga wa migodini

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,556
2,000
Rais Magufuli awaapisha wajumbe wa Kamati Maalum ya kuchunguza kiwango na aina ya madini yaliyomo kwenye mchanga.

hyg.png
 

Incredible

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,030
2,000
Mkataba ambao watangulizi wake waliingia na hayo makampuni unasemaje? Hata kama ni mkataba wa kutuibia madini yetu, lakini unasemaje?

Ukishajiuliza hayo maswali utagundua kwamba approach anayotumia mkuu siyo sahihi. Angeenda kwenye mkataba kisha akakaa nao mezani na kuona namna ya kubadili mkataba
 

gody mwamba

Member
Mar 23, 2017
25
45
Kila la heri wataalam wetu, mtuletee mrejesho wa kweli tujue tumekuwa tukipigwa ama lah!
Ikiwa tumekuwa tunapigwa, kwakweli mh rais itabidi "afukue makaburi" kwa yeyote aliesababisha hali hiyo.
Hilo kwa tz ni ngumu kutokea hdi Yesu anarudi halitokei kamwe
 

gody mwamba

Member
Mar 23, 2017
25
45
Mkataba ambao watangulizi wake waliingia na hayo makampuni unasemaje? Hata kama ni mkataba wa kutuibia madini yetu, lakini unasemaje?

Ukishajiuliza hayo maswali utagundua kwamba approach anayotumia mkuu siyo sahihi. Angeenda kwenye mkataba kisha akakaa nao mezani na kuona namna ya kubadili mkataba
Nice comment
 

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Jun 21, 2016
22,169
2,000
Mkataba ambao watangulizi wake waliingia na hayo makampuni unasemaje? Hata kama ni mkataba wa kutuibia madini yetu, lakini unasemaje?

Ukishajiuliza hayo maswali utagundua kwamba approach anayotumia mkuu siyo sahihi. Angeenda kwenye mkataba kisha akakaa nao mezani na kuona namna ya kubadili mkataba

Ni kweli,mzizi uko kwenye mkataba,huu ni mchanga ni matawi tu.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
24,201
2,000
Hivi Wajumbe Wa Kamati Maalum Wanahitaji Kuapishwa ? Ama Mimi Sijui Lolote!
Yanaweza Kuwa Ya Kaimu Jaji Mkuu Wa JMT
Hii Yote Ni Kuficha Mikataba Inayosainiwa Kuwa Top Secret.


Naamini Mikataba Mingi Iko Hovyo Tu
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
32,384
2,000
Mkataba ambao watangulizi wake waliingia na hayo makampuni unasemaje? Hata kama ni mkataba wa kutuibia madini yetu, lakini unasemaje?

Ukishajiuliza hayo maswali utagundua kwamba approach anayotumia mkuu siyo sahihi. Angeenda kwenye mkataba kisha akakaa nao mezani na kuona namna ya kubadili mkataba
Serikali ya Magufuli sio serikali ya kujadiliana na wakwepa kodi....hilo labda mgelifanya ninyi wazungusha mikono ambao kiongozi wenu ni mmoja wa wakwepa kodi wakubwa nchini.[HASHTAG]#HApaKazitu[/HASHTAG]
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,907
2,000
Mkataba ambao watangulizi wake waliingia na hayo makampuni unasemaje? Hata kama ni mkataba wa kutuibia madini yetu, lakini unasemaje?

Ukishajiuliza hayo maswali utagundua kwamba approach anayotumia mkuu siyo sahihi. Angeenda kwenye mkataba kisha akakaa nao mezani na kuona namna ya kubadili mkataba
All those that have made impact in the history of human beings were not simple creatures .. .basically some amount of madness must be within....tumuache JPM...ni ngumu kumeza au kutema ila ukweli
 

Usoka.one

JF-Expert Member
Nov 20, 2013
773
250
Hivi hawa wanaelewa maana ya kiapo.Maana anayeapisha nae ameshindwa kulinda kiapo alichoapishwa.Tunahitaji rehema za Mungu kabla ya kutenda
 

Pohamba

JF-Expert Member
Jun 2, 2015
22,861
2,000
Wakileta Majibu tofauti na aliyonayo Baba Watakuwa wamenunua Ugomvi at zero cost
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom